పాలకొండ(ఎస్టీ)
వి. కళావతి
వైఎస్సార్సీపీ
|
నిమ్మక జయకృష్ణ
టీడీపీ
|
|
రాజాం(ఎస్సీ)
కంబాల జోగులు
వైఎస్సార్సీపీ
|
కొండ్రు మురళీ
టీడీపీ
|
|
పాతపట్నం
రెడ్డి శాంతి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కలమట వెంకటరమణ
టీడీపీ
|
|
ఎచ్చర్ల
గొర్లె కిరణ్కుమార్
వైఎస్సార్సీపీ
|
కిమిడి కళా వెంకట్రావు
టీడీపీ
|
|
ఆముదాలవలస
తమ్మినేని సీతారాం
వైఎస్సార్సీపీ
|
కూన రవికుమార్
టీడీపీ
|
|
టెక్కలి
కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు
టీడీపీ
|
పేరాడ తిలక్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
శ్రీకాకుళం
ధర్మాన ప్రసాదరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
గుండ లక్ష్మీదేవి
టీడీపీ
|
|
నరసన్నపేట
ధర్మాన కృష్ణదాస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
బగ్గు రమణమూర్తి
టీడీపీ
|
|
పలాస
సీదిరి అప్పలరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
గౌతు శిరీష
టీడీపీ
|
|
ఇచ్చాపురం
బెందాళం అశోక్
టీడీపీ
|
పిరియ సాయిరాజ్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
పార్వతీపురం(ఎస్సీ)
ఎ. జోగారావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొబ్బిలి చిరంజీవులు
టీడీపీ
|
|
బొబ్బిలి
ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ
|
సుజయ్కృష్ణ రంగారావు
టీడీపీ
|
|
సాలూరు(ఎస్టీ)
పీడిక రాజన్నదొర
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఆర్.పి. భంజ్దేవ్
టీడీపీ
|
|
విజయనగరం
కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి
వైఎస్సార్సీపీ
|
అదితి గజపతిరాజు
టీడీపీ
|
|
శృంగవరపుకోట
కె.శ్రీనివాస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
కోళ్ల లలితకుమారి
టీడీపీ
|
|
చీపురుపల్లె
బొత్స సత్యనారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ
|
కిమిడి నాగార్జున
టీడీపీ
|
|
గజపతి నగరం
బొత్స అప్పలనర్సయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
కె.అప్పలనాయుడు
టీడీపీ
|
|
కురుపాం(ఎస్టీ)
పాముల పుష్పశ్రీవాణి
వైఎస్సార్సీపీ
|
నరసింహ ప్రియా థాట్రాజ్
టీడీపీ
|
|
నెల్లిమర్ల
బి. అప్పలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ
|
నారాయణస్వామి నాయుడు
టీడీపీ
|
|
పాయకారావుపేట(ఎస్సీ)
గొల్ల బాబూరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బుడుమూరి బంగారయ్య
టీడీపీ
|
|
నర్సీపట్నం
పి.ఉమాశంకర్ గణేష్
వైఎస్సార్సీపీ
|
అయ్యన్నపాత్రుడు
టీడీపీ
|
|
విశాఖపట్నం నార్త్
గంటా శ్రీనివాసరావు
టీడీపీ
|
కమ్మిల కన్నపరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
విశాఖపట్నం వెస్ట్
పీజీవీఆర్ నాయుడు
టీడీపీ
|
విజయప్రసాద్ మళ్ల
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
భీమిలి
అవంతి శ్రీనివాస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
సబ్బం హరి
టీడీపీ
|
|
చోడవరం
కరణం ధర్మశ్రీ
వైఎస్సార్సీపీ
|
సూర్యనాగ సన్యాసిరాజు
టీడీపీ
|
|
విశాఖపట్నం సౌత్
వాసుపల్లి గణేష్కుమార్
టీడీపీ
|
ద్రోణంరాజు శ్రీనివాస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
విశాఖపట్నం ఈస్ట్
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
టీడీపీ
|
విజయనిర్మల
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
యలమంచిలి
యూవీ రమణమూర్తిరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
పంచకర్ల రమేష్బాబు
టీడీపీ
|
|
మాడుగుల
బి.ముత్యాలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ
|
గవిరెడ్డి రామానాయుడు
టీడీపీ
|
|
అనకాపల్లి
గుడివాడ అమర్నాథ్
వైఎస్సార్సీపీ
|
గోవింద సత్యనారాయణ
టీడీపీ
|
|
గాజువాక
తిప్పల నాగిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పవన్కల్యాణ్
జనసేన +
|
|
పెందుర్తి
అన్నంరెడ్డి అదీప్రాజ్
వైఎస్సార్సీపీ
|
సత్యనారాయణమూర్తి
టీడీపీ
|
|
పాడేరు(ఎస్టీ)
భాగ్యలక్ష్మి
వైఎస్సార్సీపీ
|
గిడ్డి ఈశ్వరి
టీడీపీ
|
|
అరకు(ఎస్టీ)
చెట్టి ఫల్గుణ
వైఎస్సార్సీపీ
|
కిడారి శ్రావణ్కుమార్
టీడీపీ
|
|
గన్నవరం(ఎస్సీ)
చిట్టిబాబు కొండేటి
వైఎస్సార్సీపీ
|
నేలపూడి స్టాలిన్ బాబు
టీడీపీ
|
|
అమలాపురం(ఎస్సీ)
పి.విశ్వరూప్
వైఎస్సార్సీపీ
|
అయితాబత్తుల ఆనందరావు
టీడీపీ
|
|
రాజోలు(ఎస్సీ)
రాపాక వరప్రసాద్
జనసేన +
|
బొంతు రాజేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
ముమ్మిడివరం
వెంకట సతీష్కుమార్
వైఎస్సార్సీపీ
|
దాట్ల సుబ్బరాజు
టీడీపీ
|
|
కొత్తపేట
చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బండారు సత్యానందరావు
టీడీపీ
|
|
రాజానగరం
జక్కంపూడి రాజా
వైఎస్సార్సీపీ
|
పెందుర్తి వెంకటేష్
టీడీపీ
|
|
రామచంద్రాపురం
చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ
వైఎస్సార్సీపీ
|
తోట త్రిమూర్తులు
టీడీపీ
|
|
ప్రత్తిపాడు
పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్
వైఎస్సార్సీపీ
|
వరుపుల జోగిరాజు
టీడీపీ
|
|
తుని
దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
యనమల కృష్ణుడు
టీడీపీ
|
|
పిఠాపురం
పెడ్యం దొరబాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఎస్వీఎస్ఎన్ వర్మ
టీడీపీ
|
|
పెద్దాపురం
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
టీడీపీ
|
తోట వాణి
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
రాజమండ్రి రూరల్
గోరంట్ల బుచ్చయ్యచౌదరి
టీడీపీ
|
ఆకుల వీర్రాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
అనపర్తి
ఎస్.సూర్యనారాయణరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
జగ్గంపేట
జ్యోతుల చంటిబాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
జ్యోతుల నెహ్రూ
టీడీపీ
|
|
మండపేట
వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
టీడీపీ
|
పిల్లి సుభాష్ చంద్రబోస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
కాకినాడ రూరల్
కురసాల కన్నబాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
పిల్లి అనంతలక్ష్మి
టీడీపీ
|
|
రాజమండ్రి సిటీ
ఆదిరెడ్డి భవానీ
టీడీపీ
|
రౌతు సూర్యప్రకాశ్రావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
కాకినాడ సిటీ
ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ
|
|
రంపచోడవరం(ఎస్టీ)
నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి
వైఎస్సార్సీపీ
|
వంతల రాజేశ్వరి
టీడీపీ
|
|
గోపాలపురం(ఎస్సీ)
తలారి వెంకట్రావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ
|
|
చింతలపూడి(ఎస్సీ)
వీఆర్ ఎలిజ
వైఎస్సార్సీపీ
|
కర్రా రాజారావు
టీడీపీ
|
|
కొవ్వూరు(ఎస్సీ)
తానేటి వనిత
వైఎస్సార్సీపీ
|
వంగలపూడి అనిత
టీడీపీ
|
|
దెందులూరు
కొటారు అబ్బయ్య చౌదరి
వైఎస్సార్సీపీ
|
చింతమనేని ప్రభాకర్
టీడీపీ
|
|
ఆచంట
చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
పితాని సత్యనారాయణ
టీడీపీ
|
|
పాలకొల్లు
నిమ్మల రామానాయుడు
టీడీపీ
|
డాక్టర్ బాబ్జీ
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
నిడదవోలు
జి.శ్రీనివాసనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బూరుగుపల్లి శేషారావు
టీడీపీ
|
|
పోలవరం(ఎస్టీ)
తెల్లం బాలరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొరగం శ్రీనివాసరావు
టీడీపీ
|
|
ఉంగుటూరు
పుప్పాల శ్రీనివాసరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
వీరాంజనేయులు
టీడీపీ
|
|
తాడేపల్లిగూడెం
కొట్టు సత్యనారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఈలి నాని
టీడీపీ
|
|
నరసాపురం
ముదునూరి ప్రసాదరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొమ్మడి నాయకర్
జనసేన +
|
|
తణుకు
వెంకట నాగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
టీడీపీ
|
|
ఏలూరు
కృష్ణా శ్రీనివాసరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బడేటి కోట రామారావు
టీడీపీ
|
|
భీమవరం
గ్రంథి శ్రీనివాస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
పవన్కల్యాణ్
జనసేన +
|
|
ఉండి
వెంకట శివరామరాజు
టీడీపీ
|
పీవీఎల్ నరసింహరాజు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
తిరువూరు
కొక్కిలగడ్డ రక్షణనిధి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కేఎస్ జవహర్
టీడీపీ
|
|
పామర్రు(ఎస్సీ)
కైలే అనిల్కుమార్
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఉప్పులేటి కల్పన
టీడీపీ
|
|
నందిగామ(ఎస్సీ)
డాక్టర్ మొండితోక జగన్మోహన్రావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
తంగిరాల సౌమ్య
టీడీపీ
|
|
నూజివీడు
మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ
|
|
జగ్గయ్యపేట
సామినేని ఉదయభాను
వైఎస్సార్సీపీ
|
శ్రీరామ్ రాజగోపాల్
టీడీపీ
|
|
మైలవరం
వసంత కృష్ణప్రసాద్
వైఎస్సార్సీపీ
|
దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
టీడీపీ
|
|
గన్నవరం
వల్లభనేని వంశీమోహన్
టీడీపీ
|
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
గుడివాడ
కొడాలి వెంకటేశ్వరరావు (నాని)
వైఎస్సార్సీపీ
|
దేవినేని అవినాష్
టీడీపీ
|
|
అవనిగడ్డ
సింహాద్రి రమేష్బాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
మండలి బుద్ధప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
పెనమలూరు
కొలుసు పార్థసారథి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బోడె ప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
కైకలూరు
దూలం నాగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
జయమంగళ వెంకటరమణ
టీడీపీ
|
|
పెడన
జోగి రమేష్
వైఎస్సార్సీపీ
|
కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
విజయవాడ వెస్ట్
వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్
వైఎస్సార్సీపీ
|
షబనా ముసరాత్ ఖాతూన్
టీడీపీ
|
|
మచిలీపట్నం
పేర్ని వెంకట్రామయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
కొల్లు రవీంద్ర
టీడీపీ
|
|
విజయవాడ సెంట్రల్
మల్లాది విష్ణు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొండా ఉమామహేశ్వరరావు
టీడీపీ
|
|
విజయవాడ ఈస్ట్
గద్దె రామ్మోహన్
టీడీపీ
|
బొప్పన భవకుమార్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
వేమూరు(ఎస్సీ)
మేరుగ నాగార్జున
వైఎస్సార్సీపీ
|
నక్కా ఆనంద్బాబు
టీడీపీ
|
|
తాడికొండ(ఎస్సీ)
ఉండవల్లి శ్రీదేవి
వైఎస్సార్సీపీ
|
తెనాలి శ్రావణ్కుమార్
టీడీపీ
|
|
ప్రత్తిపాడు(ఎస్సీ)
మేకతోటి సుచరిత
వైఎస్సార్సీపీ
|
డొక్కా మాణిక్యవరప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
పెదకూరపాడు
నంబూరి శంకరరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్
టీడీపీ
|
|
మంగళగిరి
ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
నారా లోకేష్
టీడీపీ
|
|
పొన్నూరు
కిలారి రోశయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
టీడీపీ
|
|
తెనాలి
అన్నాబత్తుని శివకుమార్
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
సత్తెనపల్లి
అంబటి రాంబాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
కోడెల శివప్రసాదరావు
టీడీపీ
|
|
చిలకలూరి పేట
విడదల రజని
వైఎస్సార్సీపీ
|
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
టీడీపీ
|
|
వినుకొండ
బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ
|
జీవీ ఆంజనేయులు
టీడీపీ
|
|
బాపట్ల
కోన రఘుపతి
వైఎస్సార్సీపీ
|
అన్నం సతీష్ ప్రభాకర్
టీడీపీ
|
|
నరసరావుపేట
గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
డాక్టర్ అరవిందబాబు
టీడీపీ
|
|
రేపల్లె
అనగాని సత్యప్రసాద్
టీడీపీ
|
మోపిదేవి వెంకట రమణారావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
గురజాల
కాసు మహేష్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
యరపతినేని శ్రీనివాస్
టీడీపీ
|
|
మాచర్ల
పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
అంజిరెడ్డి
టీడీపీ
|
|
గుంటూరు ఈస్ట్
షేక్ మహమ్మద్ ముస్తఫా
వైఎస్సార్సీపీ
|
మహ్మద్ నసీర్
టీడీపీ
|
|
గుంటూరు వెస్ట్
మద్దాల గిరి
టీడీపీ
|
చంద్రగిరి ఏసురత్నం
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
సంతనూతలపాడు(ఎస్సీ)
టీజేఆర్ సుధాకర్బాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బి.విజయ్కుమార్
టీడీపీ
|
|
కొండపి(ఎస్సీ)
జీబీవీ స్వామి
టీడీపీ
|
డాక్టర్ ఎం.వెంకయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
అద్దంకి
గొట్టిపాటి రవికుమార్
టీడీపీ
|
బచ్చన చెంచు గరటయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
పర్చూరు
ఏలూరి సాంబశివరావు
టీడీపీ
|
దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
ఎర్రగొండపాలెం(ఎస్సీ)
డాక్టర్ ఆదిమూలపు సురేష్
వైఎస్సార్సీపీ
|
బూదాల అజితారావు
టీడీపీ
|
|
దర్శి
మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్
వైఎస్సార్సీపీ
|
కదిరి బాబూరావు
టీడీపీ
|
|
కందుకూరు
మానుగుంట మహీధర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పోతుల రామారావు
టీడీపీ
|
|
మార్కాపురం
కేపీ నాగార్జునరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కందుల నారాయణరెడ్డి
టీడీపీ
|
|
కనిగిరి
బుర్రా మధుసూదన్ యాదవ్
వైఎస్సార్సీపీ
|
ముక్కు ఉగ్రనర్సింహారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
ఒంగోలు
బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
దామచర్ల జనార్దన్
టీడీపీ
|
|
గిద్దలూరు
అన్నా వెంకట రాంబాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
అశోక్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
చీరాల
కరణం బలరామకృష్ణమూర్తి
టీడీపీ
|
ఆమంచి కృష్ణమోహన్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
సూళ్లూరుపేట(ఎస్సీ)
కిలివేటి సంజీవయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
పరసా వెంకటరత్నయ్య
టీడీపీ
|
|
గూడూరు(ఎస్సీ)
వరప్రసాద్
వైఎస్సార్సీపీ
|
పాశం సునీల్
టీడీపీ
|
|
వెంకటగిరి
ఆనం రామనారాయణరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కె.రామకృష్ణ
టీడీపీ
|
|
సర్వేపల్లి
కాకాణి గోవర్థన్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
కావలి
రామిరెడ్డి ప్రతాప్కుమార్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
విష్ణువర్ధన్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
కోవూరు
నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డి
టీడీపీ
|
|
ఆత్మకూరు
మేకపాటి గౌతమ్కుమార్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొల్లినేని కృష్ణయ్య
టీడీపీ
|
|
ఉదయగిరి
మేకపాటి చంద్రశేఖర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొల్లినేని రామారావు
టీడీపీ
|
|
నెల్లూరు రూరల్
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
అబ్దుల్ అజీజ్
టీడీపీ
|
|
నెల్లూరు సిటీ
అనిల్కుమార్ యాదవ్
వైఎస్సార్సీపీ
|
పొంగూరు నారాయణ
టీడీపీ
|
|
బద్వేల్(ఎస్సీ)
జి.వెంకటసుబ్బయ్య
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఓబులాపురం రాజశేఖర్
టీడీపీ
|
|
కోడూర్(ఎస్సీ)
కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
వైఎస్సార్సీపీ
|
నర్సింహప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
మైదుకూరు
శెట్టిపల్లి రఘురామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్
టీడీపీ
|
|
కమలాపురం
పోచమరెడ్డి రవీంద్రనాథ్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పుత్తా నరసింహారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
రాజంపేట
మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బత్యాల చెంగల్రాయుడు
టీడీపీ
|
|
జమ్మలమడుగు
ఎం.సుధీర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
పులివెందుల
వైఎస్ జగన్మోహన్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
సింగారెడ్డి వెంకట సతీష్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
ప్రొద్దుటూరు
రాచమల్లు శివప్రసాద్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
లింగారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
కడప
షేక్ అంజద్ బాషా
వైఎస్సార్సీపీ
|
అమీర్ బాబు
టీడీపీ
|
|
రాయచోటి
గడికోట శ్రీకాంత్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
రెడ్డపగారి రమేష్కుమార్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
నందికొట్కూర్(ఎస్సీ)
ఆర్థర్
వైఎస్సార్సీపీ
|
బండి జయరాజు
టీడీపీ
|
|
కొడుమూరు(ఎస్సీ)
డాక్టర్ సుధాకర్బాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
బి.రామాంజనేయులు
టీడీపీ
|
|
ఆళ్లగడ్డ
గంగుల బీజేంద్రరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
భూమా అఖిలప్రియ
టీడీపీ
|
|
శ్రీశైలం
శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బుడ్డా రాజశేఖర్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
బనగానపల్లె
కాటసాని రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బీసీ జనార్దన్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
పాణ్యం
కాటసాని రాంభూపాల్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
గౌరు చరితారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
ఆలూరు
గుమ్మనూరు జయరాం
వైఎస్సార్సీపీ
|
కోట్ల సుజాతమ్మ
టీడీపీ
|
|
ఎమ్మిగనూరు
కె.చెన్నకేశవరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బి.జయనాగేశ్వరరెడ్డి
టీడీపీ
|
|
ఆదోని
వై.సాయిప్రసాద్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
మీనాక్షినాయుడు
టీడీపీ
|
|
కర్నూలు
అబ్దుల్ హఫీజ్ఖాన్
వైఎస్సార్సీపీ
|
టీజీ భరత్
టీడీపీ
|
|
నంద్యాల
శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి
టీడీపీ
|
|
పత్తికొండ
కంగాటి శ్రీదేవి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కేఈ శ్యామ్బాబు
టీడీపీ
|
|
డోన్
బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కేఈ ప్రతాప్
టీడీపీ
|
|
మంత్రాలయం
వై.బాల నాగిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
తిక్కారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
మడకశిర(ఎస్సీ)
ఎం.తిప్పేస్వామి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కె.ఈరన్న
టీడీపీ
|
|
సింగనమల(ఎస్సీ)
జొన్నలగడ్డ పద్మావతి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బండారు శ్రావణిశ్రీ
టీడీపీ
|
|
కల్యాణదుర్గం
కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఉమామహేశ్వర్నాయుడు
టీడీపీ
|
|
ఉరవకొండ
పయ్యావుల కేశవ్
టీడీపీ
|
వై.విశ్వేశ్వర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
రాప్తాడు
తోపుదుర్తి ప్రకాశ్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పరిటాల శ్రీరామ్
టీడీపీ
|
|
పెనుకొండ
ఎం.శంకర్ నారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ
|
బీకే పార్థసారథి
టీడీపీ
|
|
తాడిపత్రి
కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
జేసీ అశ్మిత్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
గుంతకల్లు
వై.వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఆర్.జితేంద్రగౌడ్
టీడీపీ
|
|
రాయదుర్గం
కాపు రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కాల్వ శ్రీనివాసులు
టీడీపీ
|
|
హిందూపురం
నందమూరి బాలకృష్ణ
టీడీపీ
|
కె.ఇక్బాల్ అహ్మద్ఖాన్
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
పుట్టపర్తి
దుద్దుకుంట శ్రీధర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పల్లె రఘునాథరెడ్డి
టీడీపీ
|
|
ధర్మవరం
కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ
టీడీపీ
|
|
కదిరి
డాక్టర్ పీవీ సిద్దారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
కందికుంట వెంకట ప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
అనంతపురం అర్బన్
అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
ప్రభాకర్ చౌదరి
టీడీపీ
|
|
సత్యవేడు(ఎస్సీ)
కె.ఆదిమూలం
వైఎస్సార్సీపీ
|
జేడీ రాజశేఖర్
టీడీపీ
|
|
గంగాధర నెల్లూరు(ఎస్సీ)
కె. నారాయణ స్వామి
వైఎస్సార్సీపీ
|
హరికృష్ణ
టీడీపీ
|
|
పూతలపట్టు(ఎస్సీ)
ఎంఎస్ బాబు
వైఎస్సార్సీపీ
|
లలిత కుమారి
టీడీపీ
|
|
నగరి
ఆర్కే రోజా
వైఎస్సార్సీపీ
|
గాలి భానుప్రకాష్
టీడీపీ
|
|
శ్రీకాళహస్తి
బియ్యపు మధుసూదన్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
బొజ్జల సుధీర్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
చిత్తూరు
అరణి శ్రీనివాసులు
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఏఎస్ మనోహర్
టీడీపీ
|
|
చంద్రగిరి
చెవిరెడ్డి భాస్కర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
పులివర్తి వెంకట మణిప్రసాద్
టీడీపీ
|
|
పలమనేరు
ఎన్.వెంకటయ్యగౌడ
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఎన్.అమర్నాథ్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
కుప్పం
నారా చంద్రబాబునాయుడు
టీడీపీ
|
కె.చంద్రమౌళి
వైఎస్సార్సీపీ
|
|
పుంగనూరు
పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఎన్.అనూషారెడ్డి
టీడీపీ
|
|
పీలేరు
చింతల రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
నల్లారి కిశోర్కుమార్రెడ్డి
టీడీపీ
|
|
మదనపల్లె
నవాజ్ బాషా
వైఎస్సార్సీపీ
|
దుమ్మలపాటి రమేశ్
టీడీపీ
|
|
తంబళ్లపల్లె
పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
శంకరయాదవ్
టీడీపీ
|
|
తిరుపతి
భూమన కరుణాకర్రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ
|
ఎం.సుగుణమ్మ
టీడీపీ
|
|