అన్ని ఫలితాలు >> ఆంధ్రప్రదేశ్



పార్టీ 2014 2019 + / -
వైఎస్సార్సీపీ 67 151 + 84
టీడీపీ 102 23 - 79
జనసేన + 1 + 1

పాలకొండ(ఎస్టీ)

Palakonda/V. Kalavathi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వి. కళావతి
72,054
      నిమ్మక జయకృష్ణ
54,074

రాజాం(ఎస్సీ)

Rajam/Kambala Jogulu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కంబాల జోగులు
83,561
       కొండ్రు మురళీ
66,713

పాతపట్నం

Pathapatnam/Reddy Shanthi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       రెడ్డి శాంతి
76,941
      కలమట వెంకటరమణ
61,390

ఎచ్చర్ల

Etcherla/Gorle Kiran Kumar

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌
99,672
      కిమిడి కళా వెంకట్రావు
80,961

ఆముదాలవలస

Amadalavalasa/Tammineni Sitaram

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      తమ్మినేని సీతారాం
77,897
      కూన రవికుమార్‌
63,906

టెక్కలి

Tekkali/Kinjarapu Atchannaidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు
87,658
      పేరాడ తిలక్‌
79,113

శ్రీకాకుళం

Srikakulam/Dharmana Prasadarao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ధర్మాన ప్రసాదరావు
84,084
      గుండ లక్ష్మీదేవి
78,307

నరసన్నపేట

Narasannapeta/Dharmana Krishna Das

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ధర్మాన కృష్ణదాస్‌
85,622
      బగ్గు రమణమూర్తి
66,597

పలాస

Palasa/Seediri Appalaraju

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      సీదిరి అప్పలరాజు
76,603
      గౌతు శిరీష
60,356

ఇచ్చాపురం

Ichchapuram/Bendalam Ashok

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బెందాళం అశోక్‌
79,992
      పిరియ సాయిరాజ్‌
72,847

పార్వతీపురం(ఎస్సీ)

Parvathipuram/A. Jogarao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఎ. జోగారావు
75,304
      బొబ్బిలి చిరంజీవులు
51,105

బొబ్బిలి

Bobbili/SVC Appala Naidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు
84,955
      సుజయ్‌కృష్ణ రంగారావు
76,603

సాలూరు(ఎస్టీ)

Salur/Peedika Rajanna Dora

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పీడిక రాజన్నదొర
78,430
      ఆర్‌.పి. భంజ్‌దేవ్‌
58,401

విజయనగరం

Vizianagaram/Kolagatla Veerabhadra Swamy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి
78,849
      అదితి గజపతిరాజు
72,432

శృంగవరపుకోట

Srungavarapukota/K. Srinivas

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కె.శ్రీనివాస్‌
91,451
      కోళ్ల లలితకుమారి
80,086

చీపురుపల్లె

Cheepurupalli/Botsa Satyanarayana

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బొత్స సత్యనారాయణ
89,262
      కిమిడి నాగార్జున
62,764

గజపతి నగరం

Gajapathinagaram/Botsa Appala Narsaiah

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బొత్స అప్పలనర్సయ్య
93,270
       కె.అప్పలనాయుడు
66,259

కురుపాం(ఎస్టీ)

Kurupam/Pamula Pushpa Srivani

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పాముల పుష్పశ్రీవాణి
74,527
      నరసింహ ప్రియా థాట్రాజ్‌
47,925

నెల్లిమర్ల

Nellimarla/B Appalanaidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బి. అప్పలనాయుడు
94,258
      నారాయణస్వామి నాయుడు
66,207

పాయకారావుపేట(ఎస్సీ)

Payakaraopet/Golla Babu Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గొల్ల బాబూరావు
98,745
       బుడుమూరి బంగారయ్య
67,556

నర్సీపట్నం

Narsipatnam/P. Uma Shankar Ganesh

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       పి.ఉమాశంకర్‌ గణేష్‌
93,818
      అయ్యన్నపాత్రుడు
70,452

విశాఖపట్నం నార్త్‌

Visakhapatnam North/Ganta Srinivasa Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గంటా శ్రీనివాసరావు
67,352
      కమ్మిల కన్నపరాజు
65,408

విశాఖపట్నం వెస్ట్

Visakhapatnam West/PGVR Naidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       పీజీవీఆర్‌ నాయుడు
68,699
      విజయప్రసాద్‌ మళ్ల
49,718

భీమిలి

Bhimli/Avanthi Srinivas

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       అవంతి శ్రీనివాస్‌
101,629
      సబ్బం హరి
91,917

చోడవరం

Chodavaram/Karanam Dharmasri

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కరణం ధర్మశ్రీ
94,215
      సూర్యనాగ సన్యాసిరాజు
66,578

విశాఖపట్నం సౌత్‌

Visakhapatnam South/Vasupalli Ganesh Kumar

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వాసుపల్లి గణేష్‌కుమార్‌
52,172
      ద్రోణంరాజు శ్రీనివాస్‌
48,443

విశాఖపట్నం ఈస్ట్‌

Visakhapatnam East/Velagapudi Ramakrishna Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
87,073
      విజయనిర్మల
60,599

యలమంచిలి

Elamanchili/UV Ramana Murthy Raju

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      యూవీ రమణమూర్తిరాజు
71,934
       పంచకర్ల రమేష్‌బాబు
67,788

మాడుగుల

Madugula/B. Muthyala Naidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బి.ముత్యాలనాయుడు
78,830
      గవిరెడ్డి రామానాయుడు
62,438

అనకాపల్లి

Anakapalle/Gudivada Amarnath

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌
73,207
      గోవింద సత్యనారాయణ
65,038

గాజువాక

Gajuwaka/Tippala Nagi Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      తిప్పల నాగిరెడ్డి
75,292
      పవన్‌కల్యాణ్‌
58,539

పెందుర్తి

Pendurthi/Annamreddy Adeepraj

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌
99,759
       సత్యనారాయణమూర్తి
70,899

పాడేరు(ఎస్టీ)

Paderu/Bhagaya Lakshmi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      భాగ్యలక్ష్మి
71,153
       గిడ్డి ఈశ్వరి
28,349

అరకు(ఎస్టీ)

Araku Valley/Chetty Falguna

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      చెట్టి ఫల్గుణ
53,101
      కిడారి శ్రావణ్‌కుమార్‌
19,929

గన్నవరం(ఎస్సీ)

Gannavaram/Chittibabu Kondeti

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      చిట్టిబాబు కొండేటి
67,373
      నేలపూడి స్టాలిన్‌ బాబు
45,166

అమలాపురం(ఎస్సీ)

Amalapuram/P. Vishwaroop

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పి.విశ్వరూప్‌
72,003
      అయితాబత్తుల ఆనందరావు
46,349

రాజోలు(ఎస్సీ)

Razole/Rapaka Vara Prasad

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      రాపాక వ‌ర‌ప్ర‌సాద్‌
50,053
      బొంతు రాజేశ్వరరావు
49,239

ముమ్మిడివరం

Mummidivaram/Venkata Sathish Kumar

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       వెంకట సతీష్‌కుమార్‌
78,522
       దాట్ల సుబ్బరాజు
72,975

కొత్తపేట

Kothapeta/Chirla Jaggireddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
82,645
      బండారు సత్యానందరావు
78,607

రాజానగరం

Rajanagaram/Jakkampudi Raja

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      జక్కంపూడి రాజా
90,680
      పెందుర్తి వెంకటేష్‌
58,908

రామచంద్రాపురం

Ramachandrapuram/Chelluboina Venu Gopala Krishna

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ
75,365
      తోట త్రిమూర్తులు
70,197

ప్రత్తిపాడు

Prathipadu/Parvatha Poorna Chandra Prasad

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్‌
92,508
      వరుపుల జోగిరాజు
85,110

తుని

Tuni/Dadisetty Rama Lingeswara Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వరరావు
92,459
       యనమల కృష్ణుడు
68,443

పిఠాపురం

Pithapuram/Shedyam Dorababu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పెడ్యం దొరబాబు
83,459
      ఎస్వీఎస్‌ఎన్‌ వర్మ
68,467

పెద్దాపురం

Peddapuram/Nimmakayala China Rajappa

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
67,393
       తోట వాణి
63,366

రాజమండ్రి రూరల్‌

Rajahmundry Rural/Gorantla Buchaiah Chowdary

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       గోరంట్ల బుచ్చయ్యచౌదరి
74,166
      ఆకుల వీర్రాజు
63,762

అనపర్తి

Anaparthi/S. Suryanarayana Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి
111,771
       నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
56,564

జగ్గంపేట

Jaggampeta/Jyothula Chanti Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      జ్యోతుల చంటిబాబు
93,496
       జ్యోతుల నెహ్రూ
70,131

మండపేట

Mandapeta/Vegulla Jogeswara Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
78,029
       పిల్లి సుభాష్‌ చంద్రబోస్‌
67,429

కాకినాడ రూరల్

Kakinada Rural/Kurasala Kanna Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కురసాల కన్నబాబు
74,068
       పిల్లి అనంతలక్ష్మి
65,279

రాజమండ్రి సిటీ

Rajahmundry City/Aadireddy Bhavani

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       ఆదిరెడ్డి భవానీ
83,702
      రౌతు సూర్యప్రకాశ్‌రావు
53,637

కాకినాడ సిటీ

Kakinada City/Dwarampudi Chandrasekhar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
73,890
       వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు
59,779

రంపచోడవరం(ఎస్టీ)

Rampachodavaram/Nagulapalli Dhana Lakshmi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి
98,318
      వంతల రాజేశ్వరి
59,212

గోపాలపురం(ఎస్సీ)

Gopalapuram/Talari Venkatrao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      తలారి వెంకట్రావు
111,785
      ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
74,324

చింతలపూడి(ఎస్సీ)

Chintalapudi/VR Eliza

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వీఆర్‌ ఎలిజ
115,755
      కర్రా రాజారావు
79,580

కొవ్వూరు(ఎస్సీ)

Kovvur/Taneti Vanitha

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       తానేటి వనిత
79,892
      వంగలపూడి అనిత
54,644

దెందులూరు

Denduluru/Kotaru Abbaiah choudary

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కొటారు అబ్బయ్య చౌదరి
96,142
      చింతమనేని ప్రభాకర్‌
78,683

ఆచంట

Achanta/Cherukuwada Sri Ranganatha Raju

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు
66,494
      పితాని సత్యనారాయణ
53,608

పాలకొల్లు

Palakollu/Nimmala Ramanaidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      నిమ్మల రామానాయుడు
67,549
      డాక్టర్‌ బాబ్జీ
49,740

నిడదవోలు

Nidadavole/G. Srinivasa Naidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      జి.శ్రీనివాసనాయుడు
81,001
      బూరుగుపల్లి శేషారావు
59,313

పోలవరం(ఎస్టీ)

Polavaram/Tellam Balaraju

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      తెల్లం బాలరాజు
110,523
      బొరగం శ్రీనివాసరావు
68,453

ఉంగుటూరు

Unguturu/Puppala Srinivasa Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పుప్పాల శ్రీనివాసరావు
94,621
      వీరాంజనేయులు
61,468

తాడేపల్లిగూడెం

Tadepalligudem/Kottu Satyanarayana

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కొట్టు సత్యనారాయణ
70,741
      ఈలి నాని
54,275

నరసాపురం

Narasapuram/Mudunuri Prasada Raju

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ముదునూరి ప్రసాదరాజు
55,556
      బొమ్మ‌డి నాయ‌క‌ర్‌
49,120

తణుకు

Tanuku/Venkata Nageswararao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వెంకట నాగేశ్వరరావు
75,975
      అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
73,780

ఏలూరు

Eluru/Krishna Srinivasulu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కృష్ణా శ్రీనివాసరావు
72,247
      బడేటి కోట రామారావు
68,175

భీమవరం

Bhimavaram/Grandhi Srinivas

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       గ్రంథి శ్రీనివాస్‌
70,642
      పవన్‌కల్యాణ్‌
62,285

ఉండి

Undi/Venkata Siva Rama Raju

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వెంకట శివరామరాజు
82,730
      పీవీఎల్‌ నరసింహరాజు
71,781

తిరువూరు

Tiruvuru/Kokkiligadda Rakshana Nidhi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కొక్కిలగడ్డ రక్షణనిధి
89,118
      కేఎస్‌ జవహర్‌
78,283

పామర్రు(ఎస్సీ)

Pamarru/Kailae Anil Kumar

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కైలే అనిల్‌కుమార్‌
88,547
      ఉప్పులేటి కల్పన
57,674

నందిగామ(ఎస్సీ)

Nandigama/Dr Mondithoka Jagan Mohan Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       డాక్టర్‌ మొండితోక జగన్మోహన్‌రావు
87,493
      తంగిరాల సౌమ్య
76,612

నూజివీడు

Nuzvid/Meda Venkata Pratap Apparao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మేకా వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు
101,950
      ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు
85,740

జగ్గయ్యపేట

Jaggayyapeta/Samineni Udayabhanu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      సామినేని ఉదయభాను
87,965
       శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్
83,187

మైలవరం

Mylavaram/Vasantha Krishna Prasad

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       వసంత కృష్ణప్రసాద్‌
114,940
      దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
102,287

గన్నవరం

Gannavaram/vallabhanenivamsi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వల్లభనేని వంశీమోహన్‌
103,881
      యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
103,043

గుడివాడ

Gudivada/Kodali Venkateswara Rao (Nani)

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కొడాలి వెంకటేశ్వరరావు (నాని)
89,833
      దేవినేని అవినాష్‌
70,354

అవనిగడ్డ

Avanigadda/Simhadri Ramesh Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      సింహాద్రి రమేష్‌బాబు
78,447
      మండలి బుద్ధప్రసాద్‌
57,722

పెనమలూరు

Penamaluru/Kolusu Parthasarathy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కొలుసు పార్థసారథి
101,485
      బోడె ప్రసాద్‌
90,168

కైకలూరు

Kaikalur/Dulam Nageswara Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      దూలం నాగేశ్వరరావు
82,128
      జయమంగళ వెంకటరమణ
72,771

పెడన

Pedana/Jogi Ramesh

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       జోగి రమేష్‌
61,920
      కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్‌
54,081

విజయవాడ వెస్ట్‌

Vijayawada West/Vellampalli Srinivas

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌
58,435
      షబనా ముసరాత్‌ ఖాతూన్‌
50,764

మచిలీపట్నం

Machilipatnam/Perni Venkataramaiah

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       పేర్ని వెంకట్రామయ్య
66,141
      కొల్లు రవీంద్ర
60,290

విజయవాడ సెంట్రల్‌

Vijayawada Central/Malladi Vishnu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మల్లాది విష్ణు
70,721
      బొండా ఉమామహేశ్వరరావు
70,696

విజయవాడ ఈస్ట్‌

Vijayawada East/Gadde Rammohan

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గద్దె రామ్మోహన్‌
82,990
      బొప్పన భవకుమార్‌
67,826

వేమూరు(ఎస్సీ)

Vemuru/Meruga Nagarjuna

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       మేరుగ నాగార్జున
81,671
       నక్కా ఆనంద్‌బాబు
71,672

తాడికొండ(ఎస్సీ)

Tadikonda/Undavalli Sridevi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       ఉండవల్లి శ్రీదేవి
86,848
       తెనాలి శ్రావణ్‌కుమార్
82,415

ప్రత్తిపాడు(ఎస్సీ)

Prathipadu SC/Mekathoti Sucharitha

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       మేకతోటి సుచరిత
92,508
       డొక్కా మాణిక్యవరప్రసాద్‌
85,110

పెదకూరపాడు

Pedakurapadu/Namburi Shankara Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       నంబూరి శంకరరావు
99,577
       కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్‌
85,473

మంగళగిరి

Mangalagiri/Alla Rama krishna Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి
108,464
      నారా లోకేష్‌
103,127

పొన్నూరు

Ponnur/Kilari Rosaiah

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కిలారి రోశయ్య
87,570
      ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
86,458

తెనాలి

Tenali/Annabattuni Siva Kumar

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌
94,495
      ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్‌
76,846

సత్తెనపల్లి

Sattenapalli/Ambati Rambabu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      అంబటి రాంబాబు
105,063
      కోడెల శివప్రసాదరావు
84,187

చిలకలూరి పేట

Chilakaluripet/Vidadala Rajani

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       విడదల రజని
94,430
       ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
86,129

వినుకొండ

Vinukonda/Bolla Brahma Naidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు
120,703
      జీవీ ఆంజనేయులు
92,075

బాపట్ల

Bapatla/Kona Raghupathi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కోన రఘుపతి
79,836
      అన్నం సతీష్‌ ప్రభాకర్
64,637

నరసరావుపేట

Narasaraopet/Gopireddy Srinivasa Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
100,994
      డాక్టర్‌ అరవిందబాబు
68,717

రేపల్లె

Repalle/Anagani Satya Prasad

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      అనగాని సత్యప్రసాద్‌
89,975
       మోపిదేవి వెంకట రమణారావు
78,420

గురజాల

Gurazala/kasu Mahesh Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కాసు మహేష్‌రెడ్డి
117,204
      యరపతినేని శ్రీనివాస్‌
88,591

మాచర్ల

Macherla/Pinnelli Rama Krishna Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
110,406
      అంజిరెడ్డి
88,488

గుంటూరు ఈస్ట్‌

Guntur East/Shaik Mohammed Mustafa

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      షేక్‌ మహమ్మద్‌ ముస్తఫా
77,047
      మహ్మద్‌ నసీర్‌
54,956

గుంటూరు వెస్ట్‌

Guntur West/Maddala Giri

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మద్దాల గిరి
71,864
       చంద్రగిరి ఏసురత్నం
67,575

సంతనూతలపాడు(ఎస్సీ)

Santhanuthalapadu/TJR Sudhakar Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు
88,384
      బి.విజయ్‌కుమార్‌
79,392

కొండపి(ఎస్సీ)

Kondapi/GBV Swamy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       జీబీవీ స్వామి
97,255
       డాక్టర్‌ ఎం.వెంకయ్య
96,280

అద్దంకి

Addanki/Gottipati Ravi Kumar

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
104,539
      బచ్చన చెంచు గరటయ్య
91,792

పర్చూరు

Parchur/Eluri Sambasiva Rao

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఏలూరి సాంబశివరావు
96,077
      దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
94,574

ఎర్రగొండపాలెం(ఎస్సీ)

Yerragondapalem/Dr Adimulapu Suresh

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      డాక్టర్‌ ఆదిమూలపు సురేష్‌
98,391
      బూదాల అజితారావు
67,295

దర్శి

Darsi/Maddisetti Venu Gopal

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌
110,895
      కదిరి బాబూరావు
72,242

కందుకూరు

Kandukur/Manugunta Maheedhar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మానుగుంట మహీధర్‌రెడ్డి
100,131
      పోతుల రామారావు
85,494

మార్కాపురం

Markapuram/KP Nagarjuna Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కేపీ నాగార్జునరెడ్డి
91,514
       కందుల నారాయణరెడ్డి
73,061

కనిగిరి

Kanigiri/Burra Madhu Sudhan Yadav

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌
111,553
      ముక్కు ఉగ్రనర్సింహారెడ్డి
70,885

ఒంగోలు

Ongole/Balineni Srinivasa Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి
99,069
      దామచర్ల జనార్దన్‌
77,562

గిద్దలూరు

Giddalur/Anna Venkata Rambabu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       అన్నా వెంకట రాంబాబు
129,688
      అశోక్‌రెడ్డి
51,210

చీరాల

Chirala/Karanam Balarama krishna Murthy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కరణం బలరామకృష్ణమూర్తి
83,163
      ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌
65,251

సూళ్లూరుపేట(ఎస్సీ)

Sullurpeta/Kiliveti Sanjeevaiah

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కిలివేటి సంజీవయ్య
119,627
      పరసా వెంకటరత్నయ్య
58,335

గూడూరు(ఎస్సీ)

Gudur/Vara Prasad

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వరప్రసాద్‌
109,759
      పాశం సునీల్‌
64,301

వెంకటగిరి

Venkatagiri/Anam Rama Narayana Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఆనం రామనారాయణరెడ్డి
109,204
      కె.రామకృష్ణ
70,484

సర్వేపల్లి

Sarvepalli/Kakani Govardhan Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కాకాణి గోవర్థన్‌రెడ్డి
97,272
       సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
83,299

కావలి

Kavali/Ramireddy Pratap Kumar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌కుమార్‌రెడ్డి
95,828
      విష్ణువర్ధన్‌రెడ్డి
81,711

కోవూరు

Kovur/N Prasanna Kumar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్‌రెడ్డి
116,239
       పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డి
76,348

ఆత్మకూరు

Atmakur/Mekapati Goutham Kumar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       మేకపాటి గౌతమ్‌కుమార్‌రెడ్డి
92,758
      బొల్లినేని కృష్ణయ్య
70,482

ఉదయగిరి

Udayagiri/Mekapati Chandrasekhar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
106,487
      బొల్లినేని రామారావు
69,959

నెల్లూరు రూరల్‌

Nellore Rural/Kotamreddy Sridhar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి
85,724
      అబ్దుల్‌ అజీజ్
64,948

నెల్లూరు సిటీ

Nellore City/Poluboina Anil Kumar Yadav

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌
75,040
       పొంగూరు నారాయణ
73,052

బద్వేల్(ఎస్సీ)

Badvel/G. Venkata Subbaiah

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      జి.వెంకటసుబ్బయ్య
95,482
      ఓబులాపురం రాజశేఖర్‌
50,748

కోడూర్(ఎస్సీ)

Kodur/Koramutla Srinivasulu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
78,312
      నర్సింహప్రసాద్
43,433

మైదుకూరు

Mydukur/Settipalli Raghurami Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       శెట్టిపల్లి రఘురామిరెడ్డి
94,849
      పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
65,505

కమలాపురం

Kamalapuram/P Ravindranath Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       పోచమరెడ్డి రవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి
88,482
      పుత్తా నరసింహారెడ్డి
61,149

రాజంపేట

Rajampet/Meda Venkata Mallikarjuna Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి
95,266
      బత్యాల చెంగల్రాయుడు
59,994

జమ్మలమడుగు

Jammalamadugu/M. Sudheer Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       ఎం.సుధీర్‌రెడ్డి
125,005
      పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి
73,364

పులివెందుల

Pulivendula/YS Jagan Mohan Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి
132,356
       సింగారెడ్డి వెంకట సతీష్‌రెడ్డి
42,246

ప్రొద్దుటూరు

Proddatur/Rachamallu Siva Prasad Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      రాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డి
107,941
      లింగారెడ్డి
64,793

కడప

Kadapa/Shaik Amjad Basha

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       షేక్‌ అంజద్‌ బాషా
104,822
       అమీర్‌ బాబు
50,028

రాయచోటి

Rayachoti/Gadikota Srikanth Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గడికోట శ్రీకాంత్‌రెడ్డి
98,990
      రెడ్డపగారి రమేష్‌కుమార్‌రెడ్డి
66,128

నందికొట్కూర్(ఎస్సీ)

Nandikotkur/Arthur

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఆర్థర్‌
102,565
      బండి జయరాజు
61,955

కొడుమూరు(ఎస్సీ)

Kodumur/Dr. Sudhakar Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      డాక్టర్‌ సుధాకర్‌బాబు
95,037
      బి.రామాంజనేయులు
58,992

ఆళ్లగడ్డ

Allagadda/Gangula Beejendra Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గంగుల బీజేంద్రరెడ్డి
105,905
      భూమా అఖిలప్రియ
70,292

శ్రీశైలం

Srisailam/Shilpa Chakrapani Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
92,236
       బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి
53,538

బనగానపల్లె

Banaganapalle/Katasani Rami Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కాటసాని రామిరెడ్డి
99,998
       బీసీ జనార్దన్‌రెడ్డి
86,614

పాణ్యం

Panyam/Katasani Ram Bhupal Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డి
122,476
      గౌరు చరితారెడ్డి
78,619

ఆలూరు

Alur/Gummanuru Jayaram

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      గుమ్మనూరు జయరాం
107,101
      కోట్ల సుజాతమ్మ
67,205

ఎమ్మిగనూరు

Yemmiganur/K. Chenna Kesava Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కె.చెన్నకేశవరెడ్డి
96,498
       బి.జయనాగేశ్వరరెడ్డి
70,888

ఆదోని

Adoni/Y. Sai Prasad Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వై.సాయిప్రసాద్‌రెడ్డి
74,109
       మీనాక్షినాయుడు
61,790

కర్నూలు

Kurnool/Abdul Hafeez Khan

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       అబ్దుల్‌ హఫీజ్‌ఖాన్‌
72,819
      టీజీ భరత్
67,466

నంద్యాల

Nandyal/Shilpa Ravi Chandra Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి
108,868
      భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి
74,308

పత్తికొండ

Pattikonda/Kangati Sri Devi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కంగాటి శ్రీదేవి
100,981
       కేఈ శ్యామ్‌బాబు
58,916

డోన్

Dhone/Buggana Rajendranath Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌రెడ్డి
100,845
      కేఈ ప్రతాప్‌
65,329

మంత్రాలయం

Mantralayam/Y. Bala Nagi Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      వై.బాల నాగిరెడ్డి
86,896
       తిక్కారెడ్డి
63,017

మడకశిర(ఎస్సీ)

Madakasira/M. Thippeswamy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఎం.తిప్పేస్వామి
88,527
      కె.ఈరన్న
75,391

సింగనమల(ఎస్సీ)

Singanamala/Jonnalagadda Padmavathi

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      జొన్నలగడ్డ పద్మావతి
118,044
      బండారు శ్రావణిశ్రీ
71,802

కల్యాణదుర్గం

Kalyandurg/KV Ushasri Charan

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌
88,051
      ఉమామహేశ్వర్‌నాయుడు
68,155

ఉరవకొండ

Uravakonda/Payyavula Keshav

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పయ్యావుల కేశవ్‌
90,209
      వై.విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి
88,077

రాప్తాడు

Raptadu/Thopudurthi Prakash Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌రెడ్డి
111,201
      పరిటాల శ్రీరామ్‌
85,626

పెనుకొండ

Penukonda/M. Shankar Narayana

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఎం.శంకర్‌ నారాయణ
96,607
       బీకే పార్థసారథి
81,549

తాడిపత్రి

Tadipatri/Kethireddy Pedda Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి
92,911
      జేసీ అశ్మిత్‌రెడ్డి
85,400

గుంతకల్లు

Guntakal/Y. Venkatarami Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       వై.వెంకట్రామిరెడ్డి
105,828
      ఆర్‌.జితేంద్రగౌడ్
57,898

రాయదుర్గం

Rayadurg/Kapu Ramachandra Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కాపు రామచంద్రారెడ్డి
109,043
      కాల్వ శ్రీనివాసులు
94,994

హిందూపురం

Hindupur/Nandamuri Balakrishna

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       నందమూరి బాలకృష్ణ
91,704
      కె.ఇక్బాల్‌ అహ్మద్‌ఖాన్‌
74,676

పుట్టపర్తి

Puttaparthi/Duddukunta Sreedhar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌రెడ్డి
97,234
      పల్లె రఘునాథరెడ్డి
65,979

ధర్మవరం

Dharmavaram/Kethireddy Venkatarami Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి
106,024
      గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ
90,738

కదిరి

Kadiri/Dr PV Siddha Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి
102,432
      కందికుంట వెంకట ప్రసాద్
75,189

అనంతపురం అర్బన్‌

Anantapur Urban/Anantha Venkatarami Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి
88,704
      ప్రభాకర్‌ చౌదరి
60,006

సత్యవేడు(ఎస్సీ)

Satyaveedu/K. Aadi Moolam

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       కె.ఆదిమూలం
103,941
       జేడీ రాజశేఖర్
59,197

గంగాధర నెల్లూరు(ఎస్సీ)

Gangadhara Nellore/K. Narayana Swamy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      కె. నారాయణ స్వామి
103,038
      హరికృష్ణ
57,444

పూతలపట్టు(ఎస్సీ)

Puthalapattu/MS Babu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       ఎంఎస్‌ బాబు
103,265
      లలిత కుమారి
74,102

నగరి

Nagari/Rk Roja

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఆర్‌కే రోజా
80,333
      గాలి భానుప్రకాష్‌
77,625

శ్రీకాళహస్తి

Srikalahasti/Biyyapu Madhusudhan Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      బియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డి
109,541
      బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి
71,400

చిత్తూరు

Chittoor/Arani Sreenivasulu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      అరణి శ్రీనివాసులు
91,206
      ఏఎస్‌ మనోహర్‌
51,238

చంద్రగిరి

Chandragiri/Chevireddy Bhaskar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డి
127,790
      పులివర్తి వెంకట మణిప్రసాద్
86,035

పలమనేరు

Palamaner/N. Venkataiah Goud

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      ఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడ
119,241
      ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి
87,625

కుప్పం

Kuppam/Nara Chandrababu Naidu

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      నారా చంద్రబాబునాయుడు
100,146
      కె.చంద్రమౌళి
69,424

పుంగనూరు

Punganur/Peddireddy Ramachandra Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
107,431
      ఎన్‌.అనూషారెడ్డి
63,876

పీలేరు

Pileru/Chintala Ramachandra Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      చింతల రామచంద్రారెడ్డి
87,300
      నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డి
79,426

మదనపల్లె

Madanapalle/Nawaz Basha

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
       నవాజ్‌ బాషా
92,066
      దుమ్మలపాటి రమేశ్‌
62,418

తంబళ్లపల్లె

Thamballapalle/Peddireddy Dwarakanath Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథరెడ్డి
105,444
      శంకరయాదవ్
58,506

తిరుపతి

Tirupati/Bhumana Karunakar Reddy

అభ్యర్థి
పార్టీ
ఫలితం
ఓట్ల సంఖ్య
      భూమన కరుణాకర్‌రెడ్డి
80,544
      ఎం.సుగుణమ్మ
79,836

లోక్‌సభ ఫలితాలు( 542 / 542 )

పార్టీ ఆధిక్యం గెలుపు
  బీజేపీ 0 303
  కాంగ్రెస్ 0 52
  బీఎస్పీ 0 10
  ఎస్పీ 0 5
  టీఎంసీ 0 22
  డీఎంకే 0 23
  వైఎస్సార్సీపీ 0 22
  టీఆర్‌ఎస్‌ 0 9
  ఎన్సీపీ 0 5
  ఇతరులు 0 24
  ఏఐఏడీఎంకే 0 1
  జేడీ (యూ) 0 16
  జేడీఎస్‌ 0 1
  బీజేడీ 0 12
  ఆర్జేడీ 0 0
  టీడీపీ 0 3
  సీపీఐ 0 2
  సీపీఎం 0 3
  శివసేన 0 18
  ఆప్ 0 1
  అప్నా దళ్‌ 0 2
  లోక్ జనశక్తి 0 6
  శిరోమణి అకాలీ దళ్‌ 0 2