రాష్ట్ర ముఖచిత్రం

భారతదేశంలో తెలంగాణ 29 వ రాష్ట్రంగా ఆవిష్కృతమైంది. రెండువేల ఐదువందల ఏళ్ల చరిత్ర కలిగిన ఈ ప్రాంతం అనేక పరిణామాల అనంతరం 2014 జూన్ 2 వ తేదీ (అపాయింటెడ్ డే) రోజున ఉమ్మడి ఆంధ్రప్రదేశ్ నుంచి విడిపోయి తెలంగాణగా ఏర్పడింది. దేశానికి స్వాతంత్రం వచ్చిన 13 నెలల తర్వాత నిజాం సంస్థానం విలీనమైంది. అప్పటి భారత ప్రభుత్వం 17 సెప్టెంబర్ 1948 తేదీన నిర్వహించిన ఆపరేషన్ పోలో పేరుతో నిజాం స్టేట్ భారత యూనియన్ లో విలీనమైంది. 26 జనవరి 1950 న ఆనాటి కేంద్రం సివిల్ సర్వెంట్ ఎం.కె.వెల్లోడిని హైదరాబాద్ స్టేట్ తొలి ముఖ్యమంత్రిగా నియమించింది.

నిజాం స్టేట్ (మహారాష్ట్ర, కర్నాటక రాష్ట్రాలలోని పలు ప్రాంతాలతో కూడిన తెలంగాణ) కు తొలిసారిగా 1952 లో ప్రజాస్వామిక ఎన్నికలు జరగ్గా ఆనాడు తొలి ముఖ్యమంత్రిగా బూర్గుల రామకృష్ణారావు బాధ్యతలు చేపట్టారు. తిరిగి 66 ఏళ్ల తర్వాత తొలిసారి తెలంగాణ రాష్ట్రంలో ఎన్నికలు జరుగుతున్నాయి. ఆంధ్రప్రదేశ్ పునర్వ్యవస్థీకరణ చట్టం ద్వారా తెలంగాణ ప్రత్యేక రాష్ట్రంగా ఏర్పడింది. హైదరాబాద్ రాజధానిగా పది జిల్లాలతో ఏర్పడిన తెలంగాణ 119 అసెంబ్లీ స్థానాలు, 17 లోక్ సభ స్థానాలతో కూడి ఉంది. 2014 జూన్ 2 అపాయింటెడ్ డే రోజు నుంచి తెలంగాణ ప్రత్యేక రాష్ట్రంగా ఏర్పడిన తర్వాత జరుగుతున్న తొలి ఎన్నికలు ఇవి. 

2014 లో జరిగిన సాధారణ ఎన్నికల అనంతరం తెలంగాణ రాష్ట్రం ఏర్పాటు ఖాయమని తెలిసినప్పటికీ ఆనాటి ఎన్నికలు ఉమ్మడి ఆంధ్రప్రదేశ్ లో మాత్రమే జరిగాయి. ఎన్నికల అనంతరం ఆయా రాష్ట్రాల్లో వేర్వేరు ప్రభుత్వాలు ఏర్పడ్డాయి. గత ఎన్నికల అనంతరం కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖరరావు నేతృత్వంలోని తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (టీఆర్ఎస్) తొలి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసింది. కేసీఆర్ బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత తెలంగాణలో జిల్లాల సంఖ్యను పది నుంచి 31 కి పెంచారు. 2008 లో నియోజకవర్గాల పునర్విభజన చట్టం ద్వారా ఏర్పడిన ప్రస్తుత 119 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలలో 19 స్థానాలు ఎస్సీలకు, 12 స్థానాలు ఎస్టీలకు రిజర్వు అయ్యాయి. ఈస్థానాలకు డిసెంబర్ 7 వ తేదీన పోలింగ్ జరగనుండగా ప్రస్తుతం రాష్ట్రంలోని 2.80 కోట్ల మంది ఓటర్లు ఆయా పార్టీల భవిష్యత్తును తేల్చనున్నారు.


తెలంగాణ
ఆవిర్భావ దినం 2 జూన్ 2014
జిల్లాలు 31
ప్రాంతం 1,12,077 చ. కి.మీ
అసెంబ్లీ స్థానాలు 119
లోక్ సభ స్థానాలు 17
మండలి స్థానాలు 40
రిజిస్టర్డ్ పార్టీలు (ఈసీ నివేదిక) 78 (3 నవంబర్ 2018 నాటికి)
రాష్ట్ర గుర్తింపు పొందిన పార్టీలు 3
రెవెన్యూ డివిజన్స్ 69
కార్పొరేషన్స్ 6
మున్సిపాలిటీలు 136
రెవెన్యూ మండలాలు 585
రెవెన్యూ గ్రామాలు(2011) 10,434
జనాభా 3.50 కోట్లు
అక్షరాస్యత 66.54 %
మొత్తం ఓటర్లు (ఈసీ) 2,80,64,684
పురుషులు 1,41,56,182
మహిళలు 1,39,05,811
ఇతరులు 2,691
2014 ఎన్నికలు : ఏ పార్టీ ఎన్ని సీట్లు
రాష్ట్ర పక్షిపాలపిట్ట
రాష్ట్ర జంతువుజింక
రాష్ట్ర చెట్టుజమ్మి చెట్టు
రాష్ట్ర పువ్వుతంగేడు
పెద్ద జిల్లా (భౌగోళికంగా)భద్రాద్రి కొత్తగూడెం
చిన్న జిల్లా (భౌగోళికంగా)హైదరాబాద్
గ్రామీణ జనాభా (2011) 61.12 %
పట్టణ జనాభా38.88 %
ఉత్తరం (రాష్ట్ర సరిహద్దులు)మహారాష్ట్ర, చత్తీస్ గఢ్
పశ్చిమకర్నాటక
తూర్పు, దక్షిణఆంధ్రప్రదేశ్
2014 లో పార్టీలు : గెలుచుకున్న సీట్లు
పార్టీలు గెలుచుకున్న సీట్లు
 టీఆర్‌ఎస్‌ 63
 కాంగ్రెస్ 21
 టీడీపీ 15
 ఎమ్‌ఐఎం 7
 బీజేపీ 5
 వైఎస్సార్‌సీపీ 3
 బీఎస్పీ 2
 సీపీఐ 1
 ఇతరులు 1
 సీపీఎం 1
2014 లో పార్టీలు : సాధించిన ఓట్ల శాతం
ఎన్నికల బరిలో ఎవరెవరు
పార్టీ పేరు
సిర్పూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ కోనేరు కోనప్ప
 కాంగ్రెస్ పాల్వాయి హరీశ్ బాబు
 బీజేపీ డా. శ్రీనివాసులు
 బీఎల్పీ కోట వెంకన్న
 ఇతరులు
చెన్నూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ బాల్క సుమన్‌
 కాంగ్రెస్ బొర్లకుంట వెంకటేశ్ నేత
 బీజేపీ అందుగుల శ్రీనివాస్
 బీఎల్పీ బోడ జనార్ధన్
 ఇతరులు
బెల్లంపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ దుర్గం చిన్నయ్య
 సీపీఐ గుండా మల్లేశ్
 బీజేపీ కొయ్యల ఎమాజి
 ఎంసిపిఐ సబ్బని కృష్ణ
 ఇతరులు
మంచిర్యాల
 టీఆర్‌ఎస్‌ నడిపల్లి దివాకర్‌ రావు
 కాంగ్రెస్ కె ప్రేమ్ సాగర్ రావు
 బీజేపీ వీరబెల్లి రఘునాథరావు
 బీఎల్ఎఫ్ ఆరె శ్రీనివాస్
 ఇతరులు
ఆసిఫాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ కోవ లక్ష్మి
 కాంగ్రెస్ ఆత్రం సక్కు
 బీజేపీ అజ్మీరా ఆత్మారాం నాయక్
 బీఎల్ఎఫ్
 ఇతరులు
ఖానాపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ రేఖా శ్యాం నాయక్
 కాంగ్రెస్ రమేశ్ రాథోడ్
 బీజేపీ సత్లా అశోక్
 సీపీఎం తొడసం భీమ్ రావు
 ఇతరులు
ఆదిలాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ జోగు రామన్న
 కాంగ్రెస్ గుండ్రాత్ సుజాత
 బీజేపీ పాయల్ శంకర్
 బీఎల్ఎఫ్
 ఇతరులు
బోథ్
 టీఆర్‌ఎస్‌ రాథోడ్ బాపూరావు
 కాంగ్రెస్ సోయం బాపూరావు
 బీజేపీ మధావి రాజు
 బీఎల్పీ అనిల్‌ జాదవ్‌
 ఇతరులు
నిర్మల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ అల్లోల ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఆలేటి మహేశ్వర్‌రెడ్డి
 బీజేపీ ఏ. సువర్ణారెడ్డి
 బీఎల్ఎఫ్ అలివేలు మంగ
 ఇతరులు
ముధోల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ జి.విఠల్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ రామారావు పటేల్ పవార్
 బీజేపీ పదకంటి రమాదేవి
 బీఎల్పీ లక్ష్మణ్
 ఇతరులు
ఆర్మూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఆశన్నగారి జీవన్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఆకుల లలిత
 బీజేపీ ప్రోద్దుటూరి వినయ్ కుమార్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ పల్లపు వెంకటేశ్‌
 ఇతరులు
బోధన్
 టీఆర్‌ఎస్‌ షకీల్ అహ్మద్
 కాంగ్రెస్ పి. సుదర్శన్ రెడ్డి
 బీజేపీ ఐజపూర్‌ శ్రీనివాస్‌
 బీఎల్పీ బానావత్‌ జీవన్‌కుమార్‌
 ఇతరులు
జుక్కల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ హనుమంత్ షిండే
 కాంగ్రెస్ ఎస్. గంగారాం
 బీజేపీ అరుణ తార
 బీఎల్పీ భరత్ వాగ్మారే
 ఇతరులు
బాన్సువాడ
 టీఆర్‌ఎస్‌ పోచారం శ్రీనివాసరెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కాసుల బాలరాజ్
 బీజేపీ నాయుడు ప్రకాశ్
 బీఎల్పీ వనం పుల్లయ్య
 ఇతరులు
యెల్లారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఏనుగు రవీందర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ జాజల సురేందర్
 బీజేపీ బి లక్ష్మారెడ్డి
 బీఎల్పీ సత్యం సిద్ధార్థ్
 ఇతరులు
కామారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌ గంప గోవర్దన్
 కాంగ్రెస్ షబ్బీర్ అలీ మహమ్మద్
 బీజేపీ కె వెంకట రమణారెడ్డి
 బీఎల్పీ పుట్ట మల్లిఖార్జున
 ఇతరులు
నిజామాబాద్ అర్బన్
 టీఆర్‌ఎస్‌ బిగాల గణేష్ గుప్తా
 కాంగ్రెస్ తాహెర్ బిన్ హమ్దన్
 బీజేపీ యెండల లక్ష్మినారాయణ
 బీఎల్పీ ఇస్మాయెల్
 ఇతరులు
నిజామాబాద్ రూరల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ బాజిరెడ్డి గోవర్దన్
 కాంగ్రెస్ రేకుల భూపతి రెడ్డి
 బీజేపీ కేశ్ పల్లి ఆనందరెడ్డి
 బీఎల్పీ నూర్జహాన్
 ఇతరులు
బాల్కొండ
 టీఆర్‌ఎస్‌ వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఈ అనిల్ కుమార్
 బీజేపీ ఆర్ రాజేశ్వర్
 బీఎల్పీ పద్మాకరణ్‌
 ఇతరులు
కోరుట్ల
 టీఆర్‌ఎస్‌ కల్వకుంట్ల విద్యాసాగర్‌రావు
 కాంగ్రెస్ జువ్వాడి నరసింగరావు
 బీజేపీ డా జె. వెంకట్
 బీఎల్పీ మహ్మద్‌ షాకీర్‌
 ఇతరులు
జగిత్యాల
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎం సంజయ్‌ కుమార్‌
 కాంగ్రెస్ టీ జీవన్ రెడ్డి
 బీజేపీ ముదుగంట రవీందర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ ఇందూరి సులోచన
 ఇతరులు
ధర్మపురి
 టీఆర్‌ఎస్‌ కొప్పుల ఈశ్వర్‌
 కాంగ్రెస్ అడ్లూరి లక్ష్మణ్ కుమార్
 బీజేపీ కన్నం అంజయ్య
 బీఎల్పీ మద్దెల రవీందర్
 ఇతరులు
రామగుండం
 టీఆర్‌ఎస్‌ సోమారపు సత్యనారాయణ
 కాంగ్రెస్ ఎంఎస్ రాజ్ ఠాకూర్
 బీజేపీ బల్మూరి వనిత
 సీపీఎం వసీముద్దీన్‌ అహ్మద్‌
 ఇతరులు కోరుకంటి చందర్‌
మంథని
 టీఆర్‌ఎస్‌ పుట్టా మధుకర్‌
 కాంగ్రెస్ దుద్దిళ్ల శ్రీధర్ బాబు
 బీజేపీ రెండ్ల సనత్ కుమార్
 బీఎల్పీ పొలం రాజేందర్
 ఇతరులు
పెద్దపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ సీహెచ్ విజయరమణ రావు
 బీజేపీ జి రామకృష్ణారెడ్డి
 బీఎల్పీ గుంటపల్లి సమ్మయ్య
 ఇతరులు
కరీంనగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ గంగుల కమలాకర్‌
 కాంగ్రెస్ పొన్నం ప్రభాకర్
 బీజేపీ బండి సంజయ్
 బీఎల్పీ ఫసియొద్దీన్
 ఇతరులు
చొప్పదండి
 టీఆర్‌ఎస్‌ సుంకె రవిశంకర్
 కాంగ్రెస్ మేడిపల్లి సత్యం
 బీజేపీ బొడిగె శోభ
 బీఎల్పీ కనకం వంశీ
 ఇతరులు
వేములవాడ
 టీఆర్‌ఎస్‌ చెన్నమనేని రమేష్‌
 కాంగ్రెస్ ఆది శ్రీనివాస్
 బీజేపీ ప్రతాప రామకృష్ణ
 బీఎల్పీ శ్రీరాములు వెంకటేశ్వర్లు
 ఇతరులు
సిరిసిల్లా
 టీఆర్‌ఎస్‌ కేటీ రామారావు
 కాంగ్రెస్ కెకె మహేందర్ రెడ్డి
 బీజేపీ మల్లగారి నర్సాగౌడ్
 బీఎల్పీ కూరపాటి రమేశ్
 ఇతరులు
మానకొండూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ రసమయి బాలకిషన్‌
 కాంగ్రెస్ ఆరెపల్లి మోహన్
 బీజేపీ గడ్డం నాగరాజు
 బీఎల్పీ జీడి సదయ్య
 ఇతరులు
హుజురాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఈటల రాజేందర్‌
 కాంగ్రెస్ పాడి కౌశిక్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ పుప్పాల రఘు
 బీఎల్పీ కె లింగారెడ్డి
 ఇతరులు
హుస్నాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ వడితెల సతీష్‌కుమార్‌
 సీపీఐ చాడ వెంకట్ రెడ్డి
 బీజేపీ చాడ శ్రీనివాస రెడ్డి
 బీఎల్పీ పీ రాజు
 ఇతరులు
సిద్దిపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ హరీష్‌రావు
 టీజేఎస్‌ భవాని రెడ్డి
 బీజేపీ నాయిని నరోత్తమ రెడ్డి
 బీఎల్పీ గ్యాదరి జగన్
 ఇతరులు
మెదక్
 టీఆర్‌ఎస్‌ పద్మా దేవేందర్‌ రెడ్డి
 టీజేఎస్‌ ఉపేందర్ రెడ్ది
 బీజేపీ ఆకుల రాజయ్య
 బీఎల్పీ దూడ యాదేశ్వర్
 ఇతరులు
నారాయణఖేఢ్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎం. భూపాల్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ సురేష్‌ కుమార్‌ షెట్కర్‌
 బీజేపీ జి.రవికుమార్ గౌడ్
 బీఎల్పీ బసవరాజు పాటిల్
 ఇతరులు
ఆందోల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ చంటి క్రాంతి కిరణ్‌
 కాంగ్రెస్ దామోదర రాజనర్సింహ
 బీజేపీ పల్లి బాబూమోహన్
 బీఎల్పీ పి. విజయలక్ష్మి
 ఇతరులు
నర్సాపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ చిలుముల మదన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ వి. సునితా లక్ష్మా రెడ్డి
 బీజేపీ ఎస్‌ గోపీ
 సీపీఎం ఎ. మల్లేశ్
 ఇతరులు
జహీరాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ మాణిక్ రావు
 కాంగ్రెస్ జె.గీతారెడ్డి
 బీజేపీ జంగం గోపి
 సీపీఎం రాంచందర్
 ఇతరులు
సంగారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌ చింతా ప్రభాకర్‌
 కాంగ్రెస్ తూర్పు జయప్రకాశ్ రెడ్డి
 బీజేపీ బి రాజేశ్వర్ రావు దేశ్ పాండే
 సీపీఎం బి మల్లేశ్
 ఇతరులు
పఠాన్‌చెరు
 టీఆర్‌ఎస్‌ గూడెం మహిపాల్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కాటా శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
 బీజేపీ పి కరుణాకర్ రెడ్డి
 సీపీఎం రొయ్యపల్లి శ్రీనివాస్
 ఇతరులు శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
దుబ్బాక
 టీఆర్‌ఎస్‌ సోలిపేట రామలింగారెడ్డి
 టీజేఎస్‌ చిందం రాజ్ కుమార్
 బీజేపీ ఎం. రఘునందన్ రావు
 సీపీఎం జి.బాస్కర్
 కాంగ్రెస్ నాగేశ్వర్‌రెడ్డి
గజ్వేల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ కేసీఆర్‌
 కాంగ్రెస్ ఒంటేరు ప్రతాప రెడ్డి
 బీజేపీ ఆకుల విజయ
 బీఎల్పీ శ్రీరాములు శ్రీనివాస్
 ఇతరులు
మేడ్చల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ చామకూర మల్లారెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కిచ్చెన్నగారి లక్ష్మారెడ్డి
 బీజేపీ పి మోహన్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ గుజ్జా రమేష్
 ఇతరులు
మల్కాజిగిరి
 టీఆర్‌ఎస్‌ మైనంపల్లి హనుమంతరావు
 టీజేఎస్‌ కపిలవాయి దిలీప్ కుమార్
 బీజేపీ ఎన్ రాంచందర్ రావు
 బీఎల్పీ ఐలయ్య
 ఇతరులు
కుత్బుల్లాపూర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌ కేపీ వివేకానంద
 కాంగ్రెస్ కూన శ్రీశైలం గౌడ్
 బీజేపీ కాసాని వీరేశ్‌
 బీఎల్పీ బుడిగె లింగాస్వామి
 ఇతరులు
కూకట్ పల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ మాధవరం కృష్ణారావు
 టీడీపీ నందమూరి సుహాసిని
 బీజేపీ మాధవరం కాంతారావు
 బీఎల్పీ రాంబర్తి జవహర్ లాల్
 ఇతరులు
ఉప్పల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ బేతి సుభాష్‌రెడ్డి
 టీడీపీ తూళ్ల వీరేందర్ గౌడ్
 బీజేపీ ఎన్వీఎస్ఎస్ ప్రభాకర్
 బీఎల్పీ వరికొప్పుల కృష్ణ
 ఇతరులు
ఇబ్రహీంపట్నం
 టీఆర్‌ఎస్‌ మంచిరెడ్డి కిషన్‌ రెడ్డి
 టీడీపీ సామ రంగారెడ్డి
 బీజేపీ కొత్త అశోక్ గౌడ్
 సీపీఎం యాదయ్య
 కాంగ్రెస్ మల్‌రెడ్డి రంగారెడ్డి
ఎల్ బి నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ముద్దగోని రామ్మోహన్‌ గౌడ్‌
 కాంగ్రెస్ డి సుధీర్ రెడ్డి
 బీజేపీ పేరాల శేఖర్ రావు
 బీఎల్ఎఫ్ మామిడి రాంచందర్
 ఇతరులు
మహేశ్వరం
 టీఆర్‌ఎస్‌ తీగల కృష్ణారెడ్డి
 కాంగ్రెస్ పి.సబితా ఇంద్రారెడ్డి
 బీజేపీ అందెల శ్రీరాములు యాదవ్
 బీఎల్పీ కె. అరుణ్ కుమార్
 ఇతరులు
రాజేంద్రనగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రకాష్‌ గౌడ్‌
 టీడీపీ గణేష్ గుప్తా
 బీజేపీ బద్ధం బాల్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ రాఘవేంద్రస్వామి గౌడ్
 ఇతరులు
శేరిలింగంపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ అరికెపూడి గాంధీ
 టీడీపీ భవ్య ఆనంద్ ప్రసాద్
 బీజేపీ జి. యోగానంద్
 ఎంసిపిఐ తాండ్ర కుమార్
 ఇతరులు
చేవెళ్ల
 టీఆర్‌ఎస్‌ కాలె యాదయ్య
 కాంగ్రెస్ కేఎస్ రత్నం
 బీజేపీ కంజర్ల ప్రకాశ్
 బీఎల్పీ జోగు అశోక్ కుమార్
 ఇతరులు
పరిగి
 టీఆర్‌ఎస్‌ కొప్పుల మహేష్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ టి. రామ్మోహన్ రెడ్డి
 బీజేపీ కరణం ప్రహ్లాద్‌ రావు
 బీఎల్పీ వెంకటయ్య
 ఇతరులు
వికారాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ మెతుకు ఆనంద్
 కాంగ్రెస్ గడ్డం ప్రసాదకుమార్
 బీజేపీ రాయిపల్లి సాయికృష్ణ
 బీఎల్పీ సీఎం నర్సింహులు
 ఇతరులు
తాండూరు
 టీఆర్‌ఎస్‌ పట్నం మహేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ పంజుగుల పైలట్ రోహిత్ రెడ్డి
 బీజేపీ పటేల్ రవిశంకర్
 బీఎల్పీ మారోజు సునీల్ కుమార్
 ఇతరులు
ముషీరాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ముఠా గోపాల్‌
 కాంగ్రెస్ ఎం అనిల్ కుమార్ యాదవ్
 బీజేపీ డా కె లక్ష్మణ్
 బీఎల్పీ మాడబోయిన నగేష్‌
 ఇతరులు
మలక్‌పేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ చావ సతీష్ కుమార్
 టీడీపీ ముజఫర్ అలీఖాన్
 బీజేపీ ఆలె జితేంద్ర
 బీఎల్పీ పొదిల వెంకటరమణ
 ఎమ్‌ఐఎం అహ్మద్‌ బలాలా
అంబర్ పేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ కె వెంకటేశ్
 టీజేఎస్‌ నిజన రమేష్‌
 బీజేపీ జి కిషన్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ శ్రీహరి
 ఇతరులు
ఖైరతాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ దానం నాగేందర్
 కాంగ్రెస్ డా. దాసోజు శ్రావణ్ కుమార్
 బీజేపీ చింతల రామచంద్రారెడ్డి
 బీఎల్పీ కె యాదగిరి
 ఇతరులు
జూబ్లీహిల్స్
 టీఆర్‌ఎస్‌ మాగంటి గోపీనాథ్‌
 కాంగ్రెస్ పి. విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి
 బీజేపీ శ్రీధర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ అంజిబాబు
 ఇతరులు
సనత్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ తలసాని శ్రీనివాస్‌ యాదవ్‌
 టీడీపీ కూన వెంకటేశ్ గౌడ్
 బీజేపీ భవర్ లాల్ వర్మ
 బీఎల్పీ కల్లు వెంకటేశ్వర రెడ్డి
 ఇతరులు
నాంపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ మునుకుంట్ల ఆనంద్‌ గౌడ్‌
 కాంగ్రెస్ ఫిరోజ్ ఖాన్
 బీజేపీ దేవర కరుణాకర్
 సీపీఎం ఎస్కేఎం లక్ష్మికుమార్
 ఎమ్‌ఐఎం జాఫర్‌ హుస్సేన్‌ మెరాజ్‌
కార్వాన్
 టీఆర్‌ఎస్‌ టీ జీవన్‌ సింగ్‌
 కాంగ్రెస్ ఉస్మాన్ బిన్ మహమ్మద్ అల్ హజ్రీ
 బీజేపీ టి అమర్ సింగ్
 బీఎల్పీ ముంతాజ్‌ అహ్మద్‌ ఖాన్‌
 ఇతరులు
గోషామహల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రేంసింగ్ రాథోడ్
 కాంగ్రెస్ ఎం. ముఖేష్ గౌడ్
 బీజేపీ టి. రాజాసింగ్
 బీఎల్పీ చంద్రముఖి (ట్రాన్స్ జెండర్)
 ఇతరులు
చార్మినార్
 టీఆర్‌ఎస్‌ మహ్మద్ సల్లావుద్దీన్ లోడీ
 కాంగ్రెస్ మహమ్మద్ గౌస్
 బీజేపీ టి ఉమామహేంద్ర
 బీఎల్పీ షేక్ ఇస్మాయిల్
 ఎమ్‌ఐఎం ముంతాజ్‌ అహ్మద్‌ ఖాన్‌
చాంద్రాయణగుట్ట
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎం సీతారాంరెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఈస మిస్రీ
 బీజేపీ కుమారి సయ్యద్ షెహజాదీ
 బీఎల్పీ మహ్మద్ హాజీ
 ఎమ్‌ఐఎం అక్బరుద్దీన్‌ ఓవైసీ
యాకుత్‌పుర
 టీఆర్‌ఎస్‌ సామ సుందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కె రాజేందర్ రాజు
 బీజేపీ చర్మాని రూప్ రాజ్
 ఎమ్‌బీటీ మజీదుల్లా ఖాన్
 ఎమ్‌ఐఎం అహ్మద్‌ పాషా ఖాద్రి
బహదూర్ పుర
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఇనాయత్‌ అలీ
 కాంగ్రెస్ కలేం బాబా
 బీజేపీ హనీఫ్ అలీ
 బీఎల్పీ అజీద్ అలీ
 ఎమ్‌ఐఎం మహ్మద్‌ మౌజంఖాన్‌
సికింద్రాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ టి పద్మారావు గౌడ్
 కాంగ్రెస్ కాసాని జ్ఞానేశ్వర్‌ ముదిరాజ్‌
 బీజేపీ సతీశ్ గౌడ్
 బీఎల్పీ అనిల్ కుమార్
 ఇతరులు
సికింద్రాబాద్‌ కంటోన్మెంట్‌ (ఎస్సీ)
 టీఆర్‌ఎస్‌ జి సాయన్న
 కాంగ్రెస్ సర్వే సత్యనారాయణ
 బీజేపీ శ్రీ గణేష్‌
 బీఎల్పీ కే యాదగిరి
 ఇతరులు
కోడంగల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ పట్నం నరేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఎనుముల రేవంత్ రెడ్డి
 బీజేపీ నాగూరావు నామాజీ
 బీఎల్పీ వెంకటేశ్వర్లు
 ఇతరులు
నారాయణపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎస్ రాజేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ వామనగిరి కృష్ణ
 బీజేపీ కె రతంగ పాండురెడ్డి
 బీఎల్పీ శివ కుమార్ రెడ్డి
 ఇతరులు
మహబూబ్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
 టీడీపీ ఎర్ర శేఖర్
 బీజేపీ జి. పద్మజా రెడ్డి
 బీఎల్పీ మహ్మద్‌ గులాం గౌస్‌
 టీజేఎస్‌ రాజేందర్ రెడ్డి
జడ్చర్ల
 టీఆర్‌ఎస్‌ చెర్నకొల లక్ష్మారెడ్డి
 కాంగ్రెస్ మల్లు రవి
 బీజేపీ ముదుసూధన్ యాదవ్
 బీఎల్పీ అజయ్ కుమార్ ఘోష్
 ఇతరులు
దేవరకద్ర
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఆలె వెంకటేశ్వర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ డాక్టర్‌ పవన్‌కుమార్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ ఎగ్గాని నర్సింహులు
 బీఎల్పీ జయరాములు
 ఇతరులు
మక్తల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ చిట్టెం రామ్మోహన్‌ రెడ్డి
 టీడీపీ కొత్తకోట దయాకర్ రెడ్డి
 బీజేపీ బి కొండయ్య
 బీఎల్పీ చింతలపల్లి భాస్కర్‌ రెడ్డి
 ఇతరులు
వనపర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌ సింగిరెడ్డి నిరంజన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ జి చిన్నారెడ్డి
 బీజేపీ కొత్త అమరేందర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ జింకల కృష్ణయ్య
 ఇతరులు
గద్వాల
 టీఆర్‌ఎస్‌ బండ్ల కృష్ణమోహన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ డీకే అరుణ
 బీజేపీ గద్వాల వెంకటాద్రి రెడ్డి
 బీఎల్పీ రంజిత్ కుమార్
 ఇతరులు
ఆలంపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ వీఎం అబ్రహం
 కాంగ్రెస్ సంపత్ కుమార్
 బీజేపీ రజనీ మాధవరెడ్డి
 బీఎల్పీ కె వరప్రసాద రావు
 ఇతరులు
నాగర్ కర్నూల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ మర్రి జనార్ధన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ నాగం జనార్ధన్ రెడ్డి
 బీజేపీ ఎన్. దిలీప్ చారి
 టీబీఎస్పీ శ్రీనివాస్ బహదూర్
 ఇతరులు
అచ్చంపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ గువ్వల బాలరాజు
 కాంగ్రెస్ సీహెచ్ వంశీకృష్ణ
 బీజేపీ మేదిపూర్ మల్లేశ్వర్
 బీఎల్పీ శేఖర్
 ఇతరులు
కల్వకుర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌ జైపాల్‌ యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్ డా. వంశీచంద్ రెడ్డి
 బీజేపీ తల్లోజు ఆచారి
 బీఎల్పీ బాలస్వామి గౌడ్
 ఇతరులు
షాద్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ వై అంజయ్య యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్ సి. ప్రతాప రెడ్డి
 బీజేపీ ఎన్ శ్రీవర్ధన్ రెడ్డి
 బీఎల్ఎఫ్ మన్నారం నాగరాజు
 ఇతరులు
కొల్లాపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ జూపల్లి కృష్ణారావు
 కాంగ్రెస్ బీరం హర్షవర్ధన్ రెడ్డి
 బీజేపీ సుధాకర్ రావు
 బీఎల్పీ బ్రహ్మయ్య చారి
 ఇతరులు
దేవరకొండ
 టీఆర్‌ఎస్‌ రమావత్ రవీందర్ నాయక్
 కాంగ్రెస్ బాలూ నాయక్
 బీజేపీ జురుప్లవత్ గోపి (కల్యాణ్ నాయక్)
 సీపీఎం పాండు నాయక్‌
 ఇతరులు
నాగార్జునసాగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ నోముల నర్సింహయ్య
 కాంగ్రెస్ కె. జానారెడ్డి
 బీజేపీ కంకనాల నివేదిత
 బీఎల్పీ సౌజన్యా కోట్యానాయక్
 ఇతరులు
మిర్యాలగూడ
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎన్. భాస్కరరావు
 కాంగ్రెస్ ఆర్‌ కృష్ణయ్య
 బీజేపీ కర్నాటి ప్రభాకర్
 సీపీఎం జూలకంటి రంగారెడ్డి
 కాంగ్రెస్
హుజూర్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌ శానంపూడి సైదిరెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఎన్. ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి
 బీజేపీ బొబ్బా భాగ్యరెడ్డి
 సీపీఎం శేఖర్ రావు
 ఇతరులు
కోదాడ
 టీఆర్‌ఎస్‌ బొల్లం మల్లయ్య యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్ ఎన్. పద్మావతి రెడ్డి
 బీజేపీ జల్లెపల్లి వెంకటేశ్వరరావు
 సీపీఎం బుర్రి రాములు
 ఇతరులు
సూర్యాపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ గుంటకండ్ల జగదీశ్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ ఆర్ దామోదర్ రెడ్డి
 బీజేపీ సంకినేని వెంకటేశ్వరరావు
 బీఎల్పీ రాపర్తి శ్రీనివాస్ గౌడ్
 ఇతరులు
నల్గొండ
 టీఆర్‌ఎస్‌ కంచర్ల భూపాలరెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి
 బీజేపీ శ్రీరామోజు షణ్ముఖ
 బీఎల్పీ అక్కినపల్లి మీనయ్య
 ఇతరులు
మునుగోడు
 టీఆర్‌ఎస్‌ కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి
 బీజేపీ జి మనోహర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ గోశిక కరుణాకర్
 ఇతరులు
భువనగిరి
 టీఆర్‌ఎస్‌ పైళ్ల శేఖర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కె.అనిల్ కుమార్ రెడ్డి
 యూటీపీ మల్లేశం
 సీపీఎం
 ఇతరులు జిట్టా బాలకృష్ణారెడ్డి
నకిరేకల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ వేముల వీరేశం
 కాంగ్రెస్ చిరుమర్తి లింగయ్య
 బీజేపీ కాసర్ల లింగయ్య
 సీపీఎం నగేష్
 ఇతరులు
తుంగతుర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌ గ్యాదరి కిశోర్ కుమార్
 కాంగ్రెస్ అద్దంకి దయాకర్
 బీజేపీ కడియం రాంచంద్రయ్య
 బీఎల్పీ పాల్వాయి నగేశ్
 ఇతరులు
ఆలేరు
 టీఆర్‌ఎస్‌ గొంగిడి సునీత
 కాంగ్రెస్ బి బిక్షమయ్య గౌడ్
 బీజేపీ దంతూరి శ్రీధర్ రెడ్డి
 బీఎల్ఎఫ్ మోత్కుపల్లి నర్సింహులు
 ఇతరులు
జనగాం
 టీఆర్‌ఎస్‌ ముత్తిరెడ్డి యాదగిరి రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ పొన్నాల లక్ష్మయ్య
 బీజేపీ కేవీఎల్ ఎన్ రెడ్డి (రాజు)
 సీపీఎం ఉడుత రవి
 ఇతరులు
ఘన్‌పూర్‌ స్టేషన్
 టీఆర్‌ఎస్‌ డాక్టర్ తాటికొండ రాజయ్య
 కాంగ్రెస్ సింగపూర్ ఇందిర
 బీజేపీ పెరుమాండ్ల వెంకటేశ్వర్లు
 బీఎల్పీ బొట్ల శేఖర్
 ఇతరులు
పాలకుర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎర్రబెల్లి దయాకరరావు
 కాంగ్రెస్ జంగా రాఘవ రెడ్డి
 బీజేపీ సోమయ్య గౌడ్
 బీఎల్పీ మక్కా నాగలక్ష్మి
 ఇతరులు
డోర్నకల్
 టీఆర్‌ఎస్‌ డీఎస్ రెడ్యానాయక్
 కాంగ్రెస్ జె. రామచంద్రునాయక్
 బీజేపీ జి లక్ష్మణ్ నాయక్ (లచ్చిరాం)
 సీపీఎం అంగోతు వెంకన్న
 ఇతరులు
మహబూబాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌ బానోతు శంకర్ నాయక్
 కాంగ్రెస్ పోరిక బలరాం నాయక్
 బీజేపీ జ్యోతుల హుస్సేన్ నాయక్
 బీఎల్పీ బానోతు మోహన్ లాల్
 ఇతరులు
నర్సంపేట్
 టీఆర్‌ఎస్‌ పెద్ది సుదర్శన్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్ దొంతి మాధవరెడ్డి
 బీజేపీ ఎడ్ల అశోక్ రెడ్డి
 ఎంసిపిఐ మద్దికాయల అశోక్
 ఇతరులు
పరకాల
 టీఆర్‌ఎస్‌ చల్లా ధర్మారెడ్డి
 కాంగ్రెస్ కొండా సురేఖ
 బీజేపీ డా విజయచంద్రారెడ్డి
 ఎంసిపిఐ గోనె కుమారస్వామి
 ఇతరులు
వరంగల్ వెస్ట్
 టీఆర్‌ఎస్‌ దాస్యం వినయభాస్కర్
 టీడీపీ రేవూరి ప్రకాశరెడ్డి
 బీజేపీ ఎం ధర్మారావు
 బీఎల్పీ డి శ్రీకాంత్ యాదవ్
 ఇతరులు
వరంగల్ ఈస్ట్
 టీఆర్‌ఎస్‌ నన్నపనేని నరేందర్
 టీజేఎస్‌ గాదె ఇన్నయ్య
 బీజేపీ కుసుమ సతీష్
 బీఎల్పీ సిద్ధం రాము
 ఇతరులు
వర్ధన్నపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఆరూరి రమేశ్
 బీజేపీ కొత్త సారంగ రావు
 టీజేఎస్‌ పగిడిపాటి దేవయ్య
 బీఎల్పీ
 ఇతరులు
భూపాల్ పల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ ఎస్ మధుసూదనాచారి
 కాంగ్రెస్ గండ్ర వెంకటరమణా రెడ్డి
 బీజేపీ డా చందుపట్ల కీర్తి రెడ్డి
 బీఎల్పీ పటేల్ వనజ
 ఇతరులు
ములుగు
 టీఆర్‌ఎస్‌ అజ్మీరా చందూలాల్
 కాంగ్రెస్ డి అనసూయ (సీతక్క)
 బీజేపీ బానోతు దేవీలాల్
 బీఎల్పీ తవిటి నారాయణ
 ఇతరులు
పినపాక
 టీఆర్‌ఎస్‌ పాయం వెంకటేశ్వర్లు
 కాంగ్రెస్ రేగ కాంతారావు
 బీజేపీ డా చందా సంతోశ్ కుమార్
 సీపీఎం నాగేశ్వర రావు
 ఇతరులు
ఎల్లందు
 టీఆర్‌ఎస్‌ కోరం కనకయ్య
 కాంగ్రెస్ శ్రీమతి బానోతు హరిప్రియా నాయక్
 బీజేపీ మోకాల్ల నాగస్రవంతి
 సీపీఐఎంఎల్ గుమ్మడి నర్సయ్య
 ఇతరులు
ఖమ్మం
 టీఆర్‌ఎస్‌ పువ్వాడ అజయ్
 టీడీపీ నామా నాగేశ్వరరావు
 బీజేపీ ఉప్పల శారద
 బీఎల్పీ పాల్వంచ రామారావు
 ఇతరులు
పాలేరు
 టీఆర్‌ఎస్‌ తుమ్మల నాగేశ్వరరావు
 కాంగ్రెస్ కె ఉపేందర్ రెడ్డి
 బీజేపీ కొండపల్లి శ్రీధర్ రెడ్డి
 సీపీఎం బత్తుల హైమవతి
 ఇతరులు
మదిర
 టీఆర్‌ఎస్‌ లింగాల కమలరాజ్
 కాంగ్రెస్ మల్లు భట్టి విక్రమార్క
 బీజేపీ శ్యామల్ రావు
 బీఎల్పీ కోట రాంబాబు
 ఇతరులు
వైరా
 టీఆర్‌ఎస్‌ బానోత్ మదన్ లాల్
 సీపీఐ బానోతు విజయ
 బీజేపీ భూక్యా రేష్మా రాథోడ్
 సీపీఎం భూక్యా వీరభద్రం
 ఇతరులు
సత్తుపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌ పిడమర్తి రవి
 టీడీపీ సండ్రవెంకట వీరయ్య
 బీజేపీ నంబూరి రామలింగేశ్వరరావు
 సీపీఎం మాచర్ల భారతి
 ఇతరులు
కొత్తగూడెం
 టీఆర్‌ఎస్‌ జలగం వెంకట్రావు
 కాంగ్రెస్ వనమా వెంకటేశ్వరరావు
 బీజేపీ బైరెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ ఎడవల్లి కృష్ణ
 ఇతరులు
అశ్వరావుపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌ తాటి వెంకటేశ్వర్లు
 టీడీపీ మచ్చా నాగేశ్వరరావు
 బీజేపీ డా భూక్యా ప్రసాదరావు
 సీపీఎం రవీందర్
 ఇతరులు
భద్రాచలం
 టీఆర్‌ఎస్‌ డాక్టర్ తెల్లం వెంకట్రావు
 కాంగ్రెస్ పోడెం వీరయ్య
 బీజేపీ కుంజా సత్యవతి
 సీపీఎం మిడియం బాబూరావు
 ఇతరులు
2014 ఎన్నికల ఫలితాలు
ఆదిలాబాద్
బోథ్
గెలుపు ఓటమి
రాధోడ్‌ బాబురావు అనిల్‌ జాదవ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
62,870 35,875
మెజారిటీ ఓట్లు:- 26,995
ఆదిలాబాద్
ఆదిలాబాద్
గెలుపు ఓటమి
జోగు రామన్న పాయల శంకర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  బీజేపీ
58,705 43,994
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,711
భద్రాద్రి కొత్తగూడెం
కొత్తగూడెం
గెలుపు ఓటమి
జలగం వెంకటరావు వనమా వెంకటేశ్వరరావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  వైఎస్సార్‌సీపీ
50,688 34,167
మెజారిటీ ఓట్లు:- 16,521
భద్రాద్రి కొత్తగూడెం
పినపాక
గెలుపు ఓటమి
పాయం వెంకటేశ్వర్లు శంకర్‌ నాయక్‌
 వైఎస్సార్‌సీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
42,475 28,410
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,065
భద్రాద్రి కొత్తగూడెం
భద్రాచలం
గెలుపు ఓటమి
సున్నం రాజయ్య ఫణిశ్వరమ్మ
 సీపీఎం  టీడీపీ
57,750 55,935
మెజారిటీ ఓట్లు:- 1,815
భద్రాద్రి కొత్తగూడెం
ఎల్లందు
గెలుపు ఓటమి
కోరం కనకయ్య బాణోత్‌ హరిప్రియ
 కాంగ్రెస్  టీడీపీ
44,945 33,438
మెజారిటీ ఓట్లు:- 11,507
హైదరాబాద్
సికింద్రాబాద్
గెలుపు ఓటమి
టీ.పద్మారావుగౌడ్‌ కే.వెంకటేష్‌ గౌడ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  టీడీపీ
57,920 31,941
మెజారిటీ ఓట్లు:- 25,979
హైదరాబాద్
ముషీరాబాద్
గెలుపు ఓటమి
డాక్టర్‌.కె. లక్ష్మణ్‌ ముఠా గోపాల్‌
 బీజేపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
65,209 37,823
మెజారిటీ ఓట్లు:- 27,386
హైదరాబాద్
సనత్ నగర్
గెలుపు ఓటమి
టీ.శ్రీనివాస్‌ యాదవ్‌ డీ.విఠల్‌
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
56,475 29,014
మెజారిటీ ఓట్లు:- 27,461
హైదరాబాద్
నాంపల్లి
గెలుపు ఓటమి
జాపర్‌ హుస్నేన్‌ ఫీరోజ్‌ ఖాన్‌
 ఎమ్‌ఐఎం  టీడీపీ
63,652 46,355
మెజారిటీ ఓట్లు:- 17,297
హైదరాబాద్
గోషామహల్
గెలుపు ఓటమి
రాజాసింగ్‌ ఎమ్‌.ముఖేష్‌ గౌడ్‌
 బీజేపీ  కాంగ్రెస్
92,757 45,964
మెజారిటీ ఓట్లు:- 46,793
హైదరాబాద్
ఖైరతాబాద్
గెలుపు ఓటమి
సీ.రామచంద్రారెడ్డి దానం నాగేందర్‌
 బీజేపీ  కాంగ్రెస్
53,102 32,256
మెజారిటీ ఓట్లు:- 20,846
హైదరాబాద్
అంబర్ పేట
గెలుపు ఓటమి
జీ.కిషన్‌ రెడ్డి వై.సుధాకర్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
81,430 18,832
మెజారిటీ ఓట్లు:- 62,598
హైదరాబాద్
జూబ్లీహిల్స్
గెలుపు ఓటమి
మాగంటి గోపినాథ్‌ నవీన్‌యాదవ్‌
 టీడీపీ  ఎమ్‌ఐఎం
50,898 41,656
మెజారిటీ ఓట్లు:- 9,242
హైదరాబాద్
కార్వాన్
గెలుపు ఓటమి
మొయినుద్దీన్‌ బి.బాల్‌రెడ్డి
 ఎమ్‌ఐఎం  బీజేపీ
86,391 48,614
మెజారిటీ ఓట్లు:- 37,777
హైదరాబాద్
మలక్‌పేట
గెలుపు ఓటమి
అహ్మద్‌ బలాల వీ.వెంకటరెడ్డి
 ఎమ్‌ఐఎం  బీజేపీ
58,976 35,713
మెజారిటీ ఓట్లు:- 23,263
హైదరాబాద్
చాంద్రాయణగుట్ట
గెలుపు ఓటమి
అక్బరుద్దీన్‌ ఒవైసీ ఖయ్యూంఖాన్‌
 ఎమ్‌ఐఎం  ఎమ్‌బీటీ
80,398 21,119
మెజారిటీ ఓట్లు:- 59,279
హైదరాబాద్
యాకుత్‌పుర
గెలుపు ఓటమి
ముంతాజ్‌ ఖాన్‌ రూప్‌ రాజ్‌
 ఎమ్‌ఐఎం  బీజేపీ
66,843 32,420
మెజారిటీ ఓట్లు:- 34,423
హైదరాబాద్
చార్మినార్
గెలుపు ఓటమి
పాషా ఖాద్రి ఎమ్‌.ఎ.బాసిత్‌
 ఎమ్‌ఐఎం  టీడీపీ
62,941 26,326
మెజారిటీ ఓట్లు:- 36,615
హైదరాబాద్
బహదూర్ పుర
గెలుపు ఓటమి
మౌజంఖాన్‌ రహమాన్‌
 ఎమ్‌ఐఎం  టీడీపీ
106,874 11,829
మెజారిటీ ఓట్లు:- 95,045
హైదరాబాద్
సికింద్రాబాద్‌ కంటోన్మెంట్‌ (ఎస్సీ)
గెలుపు ఓటమి
జీ.సాయన్న గజ్జెల నగేష్‌
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
44,693 41,418
మెజారిటీ ఓట్లు:- 3,275
జగిత్యాల
ధర్మపురి
గెలుపు ఓటమి
కొప్పుల ఈశ్వర్‌ ఎ.లక్ష్మణ్‌ కుమార్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
67,836 49,157
మెజారిటీ ఓట్లు:- 18,679
జగిత్యాల
కోరుట్ల
గెలుపు ఓటమి
కే.విద్యాసాగర్‌రావు జే.నరసింగరావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఇతరులు
58,890 38,305
మెజారిటీ ఓట్లు:- 20,585
జగిత్యాల
జగిత్యాల
గెలుపు ఓటమి
టీ.జీవన్‌రెడ్డి సంజయ్‌ కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
62,616 54,788
మెజారిటీ ఓట్లు:- 7,828
జనగాం
ఘన్‌పూర్‌ స్టేషన్
గెలుపు ఓటమి
టీ.రాజయ్య విజయరామారావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
103,662 44,833
మెజారిటీ ఓట్లు:- 58,829
జనగాం
జనగాం
గెలుపు ఓటమి
ఎమ్‌.యాదగిరి రెడ్డి పొన్నాల లక్ష్మయ్య
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
84,074 51,379
మెజారిటీ ఓట్లు:- 32,695
జనగాం
పాలకుర్తి
గెలుపు ఓటమి
ఇ.దయాకరరావు డీ.శ్రీనివాసరావు
 టీడీపీ  కాంగ్రెస్
57,799 53,486
మెజారిటీ ఓట్లు:- 4,313
జయశంకర్ భూపాలపల్లి
భూపాల్ పల్లి
గెలుపు ఓటమి
ఎస్‌.మదుసూదనాచారి జీ.వెంకటరమణారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
65,113 57,899
మెజారిటీ ఓట్లు:- 7,214
జయశంకర్ భూపాలపల్లి
ములుగు
గెలుపు ఓటమి
ఎ.చందూలాల్‌ పీ.వీరయ్య
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
58,325 41,926
మెజారిటీ ఓట్లు:- 16,399
జోగులంబ గద్వాల్‌
ఆలంపూర్
గెలుపు ఓటమి
సంపత్‌కుమార్‌ వీ.ఎమ్‌.అబ్రహం
 కాంగ్రెస్  టీడీపీ
57,419 50,689
మెజారిటీ ఓట్లు:- 6,730
జోగులంబ గద్వాల్‌
గద్వాల
గెలుపు ఓటమి
డీ.కే.అరుణ కృష్ణమోహన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
83,355 75,095
మెజారిటీ ఓట్లు:- 8,260
కామారెడ్డి
జుక్కల్
గెలుపు ఓటమి
హనుమంతు షిండే ఎస్‌.గంగారామ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
72,901 37,394
మెజారిటీ ఓట్లు:- 35,507
కామారెడ్డి
యెల్లారెడ్డి
గెలుపు ఓటమి
ఇ.రవీంద్రరెడ్డి ఎన్‌.సురేందర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
70,760 46,751
మెజారిటీ ఓట్లు:- 24,009
కామారెడ్డి
కామారెడ్డి
గెలుపు ఓటమి
గంపా గోవర్ధన్‌ మహ్మద్‌ అలీషబ్బీర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
71,961 63,278
మెజారిటీ ఓట్లు:- 8,683
కరీంనగర్
మానకొండూర్
గెలుపు ఓటమి
రసమయి బాలకిషన్‌ ఆరేపల్లి మోహన్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
85,010 38,088
మెజారిటీ ఓట్లు:- 46,922
కరీంనగర్
చొప్పదండి
గెలుపు ఓటమి
బీ.శోభ ఎస్‌.దేవయ్య
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
86,841 31,860
మెజారిటీ ఓట్లు:- 54,981
కరీంనగర్
హుజురాబాద్
గెలుపు ఓటమి
ఈటెల రాజేందర్‌ కే.సుదర్శన్‌రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
95,315 38,278
మెజారిటీ ఓట్లు:- 57,037
కరీంనగర్
కరీంనగర్
గెలుపు ఓటమి
గంగుల కమలాకర్‌ బి.సంజయ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  బీజేపీ
77,209 52,455
మెజారిటీ ఓట్లు:- 24,754
ఖమ్మం
మదిర
గెలుపు ఓటమి
మల్లుభట్టి విక్రమార్క కమల్‌రాజ్‌
 కాంగ్రెస్  సీపీఎం
65,135 52,806
మెజారిటీ ఓట్లు:- 12,329
ఖమ్మం
సత్తుపల్లి
గెలుపు ఓటమి
ఎస్‌.వెంకటవీరయ్య మట్టా దయానంద్‌
 టీడీపీ  వైఎస్సార్‌సీపీ
75,490 73,005
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,485
ఖమ్మం
పాలేరు
గెలుపు ఓటమి
ఆర్‌.వెంకటరెడ్డి స్వర్ణకుమారి
 కాంగ్రెస్  టీడీపీ
69,707 47,844
మెజారిటీ ఓట్లు:- 21,863
ఖమ్మం
వైరా
గెలుపు ఓటమి
మదన్‌లాల్‌ బాలాజీ నాయక్‌
 వైఎస్సార్‌సీపీ  టీడీపీ
59,318 48,735
మెజారిటీ ఓట్లు:- 10,583
ఖమ్మం
అశ్వరావుపేట
గెలుపు ఓటమి
టీ.వెంకటేశ్వర్లు ఎమ్‌.నాగేశ్వరరావు
 వైఎస్సార్‌సీపీ  టీడీపీ
49,546 48,616
మెజారిటీ ఓట్లు:- 930
ఖమ్మం
ఖమ్మం
గెలుపు ఓటమి
పువ్వాడ అజయ్‌కుమార్‌ తుమ్మల నాగేశ్వరరావు
 కాంగ్రెస్  టీడీపీ
70,251 64,642
మెజారిటీ ఓట్లు:- 5,609
కొమరంభీం
సిర్పూర్
గెలుపు ఓటమి
కోనేరు కోనప్ప కావేటి సమ్మయ్య
 బీఎస్పీ  టీఆర్‌ఎస్‌
49,033 40,196
మెజారిటీ ఓట్లు:- 8,837
కొమరంభీం
ఆసిఫాబాద్
గెలుపు ఓటమి
కోవ లక్ష్మి ఆత్రం సక్కు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
59,094 40,039
మెజారిటీ ఓట్లు:- 19,055
మహబూబాబాద్
డోర్నకల్
గెలుపు ఓటమి
రెడ్యా నాయక్‌ సత్యవతి రాథోడ్‌
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
84,170 60,639
మెజారిటీ ఓట్లు:- 23,531
మహబూబాబాద్
మహబూబాబాద్
గెలుపు ఓటమి
బి.శంకర్‌నాయక్‌ ఎమ్‌.కవిత
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
78,370 69,055
మెజారిటీ ఓట్లు:- 9,315
మహబూబ్‌ నగర్‌
జడ్చర్ల
గెలుపు ఓటమి
సీ.లక్ష్మారెడ్డి మల్లురవి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
70,654 55,920
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,734
మహబూబ్‌ నగర్‌
మక్తల్
గెలుపు ఓటమి
సీ.రామ్మోహన్‌ రెడ్డి వై.ఎల్లారెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
51,632 41,605
మెజారిటీ ఓట్లు:- 10,027
మహబూబ్‌ నగర్‌
నారాయణపేట
గెలుపు ఓటమి
ఎస్‌.రాజేందర్‌ రెడ్డి శివకుమార్‌ రెడ్డి
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
40,107 37,837
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,270
మహబూబ్‌ నగర్‌
దేవరకద్ర
గెలుపు ఓటమి
వెంకటేశ్వరరెడ్డి పవన్‌ కుమార్‌రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
66,354 49,432
మెజారిటీ ఓట్లు:- 16,922
మహబూబ్‌ నగర్‌
మహబూబ్ నగర్
గెలుపు ఓటమి
వి.శ్రీనివాస్‌గౌడ్‌ శ్రీనివాసరెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  బీజేపీ
45,447 42,308
మెజారిటీ ఓట్లు:- 3,139
మంచిర్యాల
చెన్నూర్
గెలుపు ఓటమి
నల్లాల ఓదేలు గడ్డం వినోద్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
64,867 38,703
మెజారిటీ ఓట్లు:- 26,164
మంచిర్యాల
బెల్లంపల్లి
గెలుపు ఓటమి
దుర్గం చిన్నయ్య గుండా మల్లేష్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  సీపీఐ
73,779 21,251
మెజారిటీ ఓట్లు:- 52,528
మంచిర్యాల
మంచిర్యాల
గెలుపు ఓటమి
ఎస్‌.దివాకర్‌రావు జి.అరవింద్‌రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
95,171 35,921
మెజారిటీ ఓట్లు:- 59,250
మెదక్
నర్సాపూర్
గెలుపు ఓటమి
సీ.మదన్‌రెడ్డి సునీత లక్ష్మారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
85,890 71,673
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,217
మెదక్
మెదక్
గెలుపు ఓటమి
పద్మా దేవేందర్‌ రెడ్డి విజయశాంతి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
89,654 50,054
మెజారిటీ ఓట్లు:- 39,600
మేడ్చల్
మేడ్చల్
గెలుపు ఓటమి
ఎమ్‌.సుదీర్‌ రెడ్డి జంగయ్య యాదవ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  టీడీపీ
114,235 70,780
మెజారిటీ ఓట్లు:- 43,455
మేడ్చల్
మల్కాజిగిరి
గెలుపు ఓటమి
సీ.హెచ్‌.కనకారెడ్డి ఎమ్‌.రామచంద్రరావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  బీజేపీ
77,132 74,364
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,768
మేడ్చల్
ఉప్పల్
గెలుపు ఓటమి
ఎన్‌.వీ.ఎస్‌.ప్రభాకర్‌ బీ.సుభాష్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
82,395 68,226
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,169
మేడ్చల్
కుత్బుల్లాపూర్‌
గెలుపు ఓటమి
వివేకానంద్‌ గౌడ్‌ కే.హనుమంతరెడ్డి
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
114,235 75,214
మెజారిటీ ఓట్లు:- 39,021
మేడ్చల్
కూకట్ పల్లి
గెలుపు ఓటమి
మాదవరం కృష్ణారావు జీ.పద్మారావు
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
99,874 56,688
మెజారిటీ ఓట్లు:- 43,186
నాగర్ కర్నూల్
అచ్చంపేట
గెలుపు ఓటమి
జీ.బాలరాజు వంశీకృష్ణ
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
62,584 50,764
మెజారిటీ ఓట్లు:- 11,820
నాగర్ కర్నూల్
నాగర్ కర్నూల్
గెలుపు ఓటమి
మర్రిజనార్దన్‌ రెడ్డి కే.దామోదరరెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
62,470 48,035
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,435
నాగర్ కర్నూల్
కొల్లాపూర్
గెలుపు ఓటమి
జూపల్లి కృష్ణారావు హర్షవర్ధన్‌రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
72,741 62,243
మెజారిటీ ఓట్లు:- 10,498
నల్గొండ
నకిరేకల్
గెలుపు ఓటమి
వేముల వీరేశం సీ.లింగయ్య
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
62,445 60,075
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,370
నల్గొండ
నల్గొండ
గెలుపు ఓటమి
కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి కే.భూపాల్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఇతరులు
60,774 50,227
మెజారిటీ ఓట్లు:- 10,547
నల్గొండ
నాగార్జునసాగర్
గెలుపు ఓటమి
కే.జానారెడ్డి ఎన్‌.నరసింహయ్య
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
69,684 53,208
మెజారిటీ ఓట్లు:- 16,476
నల్గొండ
మునుగోడు
గెలుపు ఓటమి
కె.ప్రభాకర్‌రెడ్డి పాల్వాయి స్రవంతి
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఇతరులు
65,496 27,441
మెజారిటీ ఓట్లు:- 38,055
నల్గొండ
దేవరకొండ
గెలుపు ఓటమి
రవీంద్ర కుమార్‌ బిల్యా నాయక్‌
 సీపీఐ  టీడీపీ
57,717 53,501
మెజారిటీ ఓట్లు:- 4,216
నల్గొండ
మిర్యాలగూడ
గెలుపు ఓటమి
ఎన్‌.భాస్కరరావు అమరేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
62,059 56,005
మెజారిటీ ఓట్లు:- 6,054
నిర్మల్
ఖానాపూర్
గెలుపు ఓటమి
ఆజ్మీరా రేఖ నాయక్‌ రాథోడ్‌ రితేష్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  టీడీపీ
67,442 28,931
మెజారిటీ ఓట్లు:- 38,511
నిర్మల్
ముధోల్
గెలుపు ఓటమి
జీ.విఠల్‌రెడ్డి పీ.రామాదేవి
 కాంగ్రెస్  బీజేపీ
63,322 48,485
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,837
నిర్మల్
నిర్మల్
గెలుపు ఓటమి
ఎ.ఇంద్రకరణ్‌రెడ్డి కే.శ్రీహరిరావు
 బీఎస్పీ  టీఆర్‌ఎస్‌
61,368 52,871
మెజారిటీ ఓట్లు:- 8,497
నిజామాబాద్
బాల్కొండ
గెలుపు ఓటమి
వీ.ప్రశాంత్‌రెడ్డి ఇ.అనిల్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
69,145 32,897
మెజారిటీ ఓట్లు:- 36,248
నిజామాబాద్
ఆర్మూర్
గెలుపు ఓటమి
ఎ.జీవన్‌రెడ్డి కే.ఆర్‌.సురేశ్‌ రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
67,555 53,591
మెజారిటీ ఓట్లు:- 13,964
నిజామాబాద్
బోధన్
గెలుపు ఓటమి
మహ్మద్‌ షకీల్‌ పీ. సుదర్శన్‌రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
67,427 51,547
మెజారిటీ ఓట్లు:- 15,880
నిజామాబాద్
నిజామాబాద్ రూరల్
గెలుపు ఓటమి
బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్‌ డీ.శ్రీనివాస్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
78,107 51,560
మెజారిటీ ఓట్లు:- 26,547
నిజామాబాద్
బాన్సువాడ
గెలుపు ఓటమి
పోచారం శ్రీనివాసరెడ్డి కాసులబాలరాజ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
65,868 41,938
మెజారిటీ ఓట్లు:- 23,930
నిజామాబాద్
నిజామాబాద్ అర్బన్
గెలుపు ఓటమి
గణేష్‌ గుప్తా బిగాల మీర్‌ మజాజ్‌ అలి
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎమ్‌ఐఎం
42,148 31,840
మెజారిటీ ఓట్లు:- 10,308
పెద్దపల్లి
మంథని
గెలుపు ఓటమి
పుట్టా మధు డీ.శ్రీధర్‌బాబు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
84,037 64,677
మెజారిటీ ఓట్లు:- 19,360
పెద్దపల్లి
రామగుండం
గెలుపు ఓటమి
ఎస్‌.సత్యనారాయణ కే.చందర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎఐఎఫ్‌బీ
35,789 33,494
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,295
పెద్దపల్లి
పెద్దపల్లి
గెలుపు ఓటమి
డీ.మనోహర్‌రెడ్డి భాను ప్రసాద్‌రావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
96,220 33,543
మెజారిటీ ఓట్లు:- 62,677
రాజన్నా సిరిసిల్ల
వేములవాడ
గెలుపు ఓటమి
చెన్నమనేని రమేష్‌ ఆది శ్రీనివాస్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  బీజేపీ
58,141 53,416
మెజారిటీ ఓట్లు:- 4,725
రాజన్నా సిరిసిల్ల
సిరిసిల్లా
గెలుపు ఓటమి
కే.తారకరామారావు కే.రవీందర్‌రావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
92,135 39,131
మెజారిటీ ఓట్లు:- 53,004
రంగారెడ్డి
చేవెళ్ల
గెలుపు ఓటమి
కే.యాదయ్య కే.ఎస్‌.రత్నం
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
64,182 63,401
మెజారిటీ ఓట్లు:- 781
రంగారెడ్డి
ఇబ్రహీంపట్నం
గెలుపు ఓటమి
ఎమ్‌.కిషన్‌రెడ్డి ఎమ్‌.రామ్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  ఎస్డబ్లు పీ
48,397 37,341
మెజారిటీ ఓట్లు:- 11,056
రంగారెడ్డి
మహేశ్వరం
గెలుపు ఓటమి
తీగల కృష్ణారెడ్డి ఎమ్‌.రంగారెడ్డి
 టీడీపీ  కాంగ్రెస్
93,305 62,521
మెజారిటీ ఓట్లు:- 30,784
రంగారెడ్డి
రాజేంద్రనగర్
గెలుపు ఓటమి
టీ. ప్రకాశ్‌ గౌడ్‌ జ్ఞానేశ్వర్‌
 టీడీపీ  కాంగ్రెస్
77,843 51,962
మెజారిటీ ఓట్లు:- 25,881
రంగారెడ్డి
శేరిలింగంపల్లి
గెలుపు ఓటమి
ఎ.గాంధీ శంకర్‌ గౌడ్‌
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
129,201 53,297
మెజారిటీ ఓట్లు:- 75,904
రంగారెడ్డి
ఎల్ బి నగర్
గెలుపు ఓటమి
ఆర్‌.కృష్ణయ్య రామ్మోహన్‌ గౌడ్‌
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
84,316 71,791
మెజారిటీ ఓట్లు:- 12,525
రంగారెడ్డి
కల్వకుర్తి
గెలుపు ఓటమి
వంశీచంద్‌రెడ్డి టీ.ఆచారి
 కాంగ్రెస్  బీజేపీ
42,782 42,704
మెజారిటీ ఓట్లు:- 78
రంగారెడ్డి
షాద్ నగర్
గెలుపు ఓటమి
అంజయ్యయాదవ్‌ ప్రతాపరెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
70,315 52,987
మెజారిటీ ఓట్లు:- 17,328
సంగారెడ్డి
ఆందోల్
గెలుపు ఓటమి
బాబు మోహన్‌ రాజనరసింహ
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
87,087 83,769
మెజారిటీ ఓట్లు:- 3,318
సంగారెడ్డి
జహీరాబాద్
గెలుపు ఓటమి
జే.గీతారెడ్డి కే.మాణిక్‌రావు
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
57,558 56,716
మెజారిటీ ఓట్లు:- 842
సంగారెడ్డి
సంగారెడ్డి
గెలుపు ఓటమి
చింతా ప్రభాకర్‌ టీ.జగ్గారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
82,860 53,338
మెజారిటీ ఓట్లు:- 29,522
సంగారెడ్డి
నారాయణఖేఢ్
గెలుపు ఓటమి
పీ.కిష్టారెడ్డి ఎమ్‌.భూపాల్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
62,347 47,601
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,746
సంగారెడ్డి
పఠాన్‌చెరు
గెలుపు ఓటమి
జీ.మహీపాల్‌ రెడ్డి సపన్‌ దేవ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  టీడీపీ
73,986 55,100
మెజారిటీ ఓట్లు:- 18,886
సిద్దిపేట
హుస్నాబాద్
గెలుపు ఓటమి
ఒడితెల సతీష్‌ బాబు ఎ.ప్రవీణ్‌రెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
96,517 62,248
మెజారిటీ ఓట్లు:- 34,269
సిద్దిపేట
దుబ్బాక
గెలుపు ఓటమి
ఎస్‌.రామలింగారెడ్డి సీ.ముత్యంరెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
82,231 44,306
మెజారిటీ ఓట్లు:- 37,925
సిద్దిపేట
గజ్వేల్
గెలుపు ఓటమి
కే.చంద్రశేఖరరావు వీ.ప్రతాపరెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  టీడీపీ
86,694 67,303
మెజారిటీ ఓట్లు:- 19,391
సిద్దిపేట
సిద్దిపేట
గెలుపు ఓటమి
టీ.హరీష్‌రావు టీ.శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
108,699 15,371
మెజారిటీ ఓట్లు:- 93,328
సూర్యాపేట
తుంగతుర్తి
గెలుపు ఓటమి
గాదరి కిషొర్‌ అద్దంకి దయాకర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
64,382 62,003
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,379
సూర్యాపేట
కోదాడ
గెలుపు ఓటమి
ఉత్తమ్‌ పద్మావతి మల్లయ్య యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్  టీడీపీ
81,966 68,592
మెజారిటీ ఓట్లు:- 13,374
సూర్యాపేట
సూర్యాపేట
గెలుపు ఓటమి
జగదీష్‌ రెడ్డి ఎస్‌.వెంకటేశ్వరరావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఇతరులు
43,554 41,335
మెజారిటీ ఓట్లు:- 2,219
సూర్యాపేట
హుజూర్ నగర్
గెలుపు ఓటమి
ఎన్‌.ఉత్తమ్‌ కుమార్‌రెడ్డి ఎ.శంకరమ్మ
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
69,879 45,955
మెజారిటీ ఓట్లు:- 23,924
వికారాబాద్
వికారాబాద్
గెలుపు ఓటమి
బీ.సంజీవరావు ప్రసాద్‌కుమార్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
64,592 54,520
మెజారిటీ ఓట్లు:- 10,072
వికారాబాద్
పరిగి
గెలుపు ఓటమి
టీ.రామ్మోన్‌ రెడ్డి కే.హరీశ్వర్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
68,098 62,935
మెజారిటీ ఓట్లు:- 5,163
వికారాబాద్
తాండూరు
గెలుపు ఓటమి
పీ.మహేందర్‌ రెడ్డి నారాయణరావు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
60,979 44,997
మెజారిటీ ఓట్లు:- 15,982
వికారాబాద్
కోడంగల్
గెలుపు ఓటమి
ఎ.రేవంత్‌ రెడ్డి గురునాధ రెడ్డి
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
54,026 39,421
మెజారిటీ ఓట్లు:- 14,605
వనపర్తి
వనపర్తి
గెలుపు ఓటమి
జీ.చిన్నారెడ్డి ఎస్‌.నిరంజన్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టీఆర్‌ఎస్‌
59,543 55,252
మెజారిటీ ఓట్లు:- 4,291
వరంగల్ రూరల్
పరకాల
గెలుపు ఓటమి
చల్లా దర్మారెడ్డి సహోదరరెడ్డి
 టీడీపీ  టీఆర్‌ఎస్‌
67,432 58,324
మెజారిటీ ఓట్లు:- 9,108
వరంగల్ రూరల్
నర్సంపేట్
గెలుపు ఓటమి
డి.మాధవరెడ్డి పీ.సుదర్శన రెడ్డి
 ఇతరులు  టీఆర్‌ఎస్‌
76,144 57,768
మెజారిటీ ఓట్లు:- 18,376
వరంగల్ అర్బన్
వర్ధన్నపేట
గెలుపు ఓటమి
ఆరూరి రమేష్‌ కొండేటి శ్రీధర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
117,254 30,905
మెజారిటీ ఓట్లు:- 86,349
వరంగల్ అర్బన్
వరంగల్ వెస్ట్
గెలుపు ఓటమి
వినయ్‌ భాస్కర్‌ ఎర్రబెల్లి స్వర్ణ
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
83,492 27,188
మెజారిటీ ఓట్లు:- 56,304
వరంగల్ అర్బన్
వరంగల్ ఈస్ట్
గెలుపు ఓటమి
కొండా సురేఖ బసవరాజు సారయ్య
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
88,641 33,556
మెజారిటీ ఓట్లు:- 55,085
యాదాద్రి భువనగిరి
ఆలేరు
గెలుపు ఓటమి
గొంగిడి సునీత బిక్షమయ్య గౌడ్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాంగ్రెస్
91,737 60,260
మెజారిటీ ఓట్లు:- 31,477
యాదాద్రి భువనగిరి
భువనగిరి
గెలుపు ఓటమి
పీ.శేఖర్‌రెడ్డి జే.బాలకృష్ణారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఇతరులు
54,686 39,270
మెజారిటీ ఓట్లు:- 15,416
అసెంబ్లీ ఎన్నికల షెడ్యూలు
లైఫ్ లైన్
ఎన్నికల బరిలో ఎవరెవరు
పార్టీ పేరు
సిర్పూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  కోనేరు కోనప్ప
 కాంగ్రెస్  పాల్వాయి హరీశ్ బాబు
 బీజేపీ  డా. శ్రీనివాసులు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కోట వెంకన్న
 ఇతరులు 
చెన్నూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  బాల్క సుమన్‌
 కాంగ్రెస్  బొర్లకుంట వెంకటేశ్ నేత
 బీజేపీ  అందుగుల శ్రీనివాస్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బోడ జనార్ధన్
 ఇతరులు 
బెల్లంపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  దుర్గం చిన్నయ్య
 సీపీఐ (ప్రజా ఫ్రంట్) గుండా మల్లేశ్
 బీజేపీ  కొయ్యల ఎమాజి
 ఎంసిపిఐ (బీఎల్ఎఫ్) సబ్బని కృష్ణ
 ఇతరులు 
మంచిర్యాల
 టీఆర్‌ఎస్‌  నడిపల్లి దివాకర్‌ రావు
 కాంగ్రెస్  కె ప్రేమ్ సాగర్ రావు
 బీజేపీ  వీరబెల్లి రఘునాథరావు
 బీఎల్ఎఫ్  ఆరె శ్రీనివాస్
 ఇతరులు 
ఆసిఫాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  కోవ లక్ష్మి
 కాంగ్రెస్  ఆత్రం సక్కు
 బీజేపీ  అజ్మీరా ఆత్మారాం నాయక్
 బీఎల్ఎఫ్ 
 ఇతరులు 
ఖానాపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  రేఖా శ్యాం నాయక్
 కాంగ్రెస్  రమేశ్ రాథోడ్
 బీజేపీ  సత్లా అశోక్
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) తొడసం భీమ్ రావు
 ఇతరులు 
ఆదిలాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  జోగు రామన్న
 కాంగ్రెస్  గుండ్రాత్ సుజాత
 బీజేపీ  పాయల్ శంకర్
 బీఎల్ఎఫ్ 
 ఇతరులు 
బోథ్
 టీఆర్‌ఎస్‌  రాథోడ్ బాపూరావు
 కాంగ్రెస్  సోయం బాపూరావు
 బీజేపీ  మధావి రాజు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) అనిల్‌ జాదవ్‌
 ఇతరులు 
నిర్మల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  అల్లోల ఇంద్రకరణ్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఆలేటి మహేశ్వర్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  ఏ. సువర్ణారెడ్డి
 బీఎల్ఎఫ్  అలివేలు మంగ
 ఇతరులు 
ముధోల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  జి.విఠల్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  రామారావు పటేల్ పవార్
 బీజేపీ  పదకంటి రమాదేవి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) లక్ష్మణ్
 ఇతరులు 
ఆర్మూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఆశన్నగారి జీవన్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఆకుల లలిత
 బీజేపీ  ప్రోద్దుటూరి వినయ్ కుమార్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పల్లపు వెంకటేశ్‌
 ఇతరులు 
బోధన్
 టీఆర్‌ఎస్‌  షకీల్ అహ్మద్
 కాంగ్రెస్  పి. సుదర్శన్ రెడ్డి
 బీజేపీ  ఐజపూర్‌ శ్రీనివాస్‌
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బానావత్‌ జీవన్‌కుమార్‌
 ఇతరులు 
జుక్కల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  హనుమంత్ షిండే
 కాంగ్రెస్  ఎస్. గంగారాం
 బీజేపీ  అరుణ తార
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) భరత్ వాగ్మారే
 ఇతరులు 
బాన్సువాడ
 టీఆర్‌ఎస్‌  పోచారం శ్రీనివాసరెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కాసుల బాలరాజ్
 బీజేపీ  నాయుడు ప్రకాశ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) వనం పుల్లయ్య
 ఇతరులు 
యెల్లారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఏనుగు రవీందర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  జాజల సురేందర్
 బీజేపీ  బి లక్ష్మారెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) సత్యం సిద్ధార్థ్
 ఇతరులు 
కామారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  గంప గోవర్దన్
 కాంగ్రెస్  షబ్బీర్ అలీ మహమ్మద్
 బీజేపీ  కె వెంకట రమణారెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పుట్ట మల్లిఖార్జున
 ఇతరులు 
నిజామాబాద్ అర్బన్
 టీఆర్‌ఎస్‌  బిగాల గణేష్ గుప్తా
 కాంగ్రెస్  తాహెర్ బిన్ హమ్దన్
 బీజేపీ  యెండల లక్ష్మినారాయణ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) ఇస్మాయెల్
 ఇతరులు 
నిజామాబాద్ రూరల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  బాజిరెడ్డి గోవర్దన్
 కాంగ్రెస్  రేకుల భూపతి రెడ్డి
 బీజేపీ  కేశ్ పల్లి ఆనందరెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) నూర్జహాన్
 ఇతరులు 
బాల్కొండ
 టీఆర్‌ఎస్‌  వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఈ అనిల్ కుమార్
 బీజేపీ  ఆర్ రాజేశ్వర్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పద్మాకరణ్‌
 ఇతరులు 
కోరుట్ల
 టీఆర్‌ఎస్‌  కల్వకుంట్ల విద్యాసాగర్‌రావు
 కాంగ్రెస్  జువ్వాడి నరసింగరావు
 బీజేపీ  డా జె. వెంకట్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మహ్మద్‌ షాకీర్‌
 ఇతరులు 
జగిత్యాల
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎం సంజయ్‌ కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  టీ జీవన్ రెడ్డి
 బీజేపీ  ముదుగంట రవీందర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) ఇందూరి సులోచన
 ఇతరులు 
ధర్మపురి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కొప్పుల ఈశ్వర్‌
 కాంగ్రెస్  అడ్లూరి లక్ష్మణ్ కుమార్
 బీజేపీ  కన్నం అంజయ్య
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మద్దెల రవీందర్
 ఇతరులు 
రామగుండం
 టీఆర్‌ఎస్‌  సోమారపు సత్యనారాయణ
 కాంగ్రెస్  ఎంఎస్ రాజ్ ఠాకూర్
 బీజేపీ  బల్మూరి వనిత
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) వసీముద్దీన్‌ అహ్మద్‌
 ఇతరులు  కోరుకంటి చందర్‌
మంథని
 టీఆర్‌ఎస్‌  పుట్టా మధుకర్‌
 కాంగ్రెస్  దుద్దిళ్ల శ్రీధర్ బాబు
 బీజేపీ  రెండ్ల సనత్ కుమార్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పొలం రాజేందర్
 ఇతరులు 
పెద్దపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  సీహెచ్ విజయరమణ రావు
 బీజేపీ  జి రామకృష్ణారెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) గుంటపల్లి సమ్మయ్య
 ఇతరులు 
కరీంనగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  గంగుల కమలాకర్‌
 కాంగ్రెస్  పొన్నం ప్రభాకర్
 బీజేపీ  బండి సంజయ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) ఫసియొద్దీన్
 ఇతరులు 
చొప్పదండి
 టీఆర్‌ఎస్‌  సుంకె రవిశంకర్
 కాంగ్రెస్  మేడిపల్లి సత్యం
 బీజేపీ  బొడిగె శోభ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కనకం వంశీ
 ఇతరులు 
వేములవాడ
 టీఆర్‌ఎస్‌  చెన్నమనేని రమేష్‌
 కాంగ్రెస్  ఆది శ్రీనివాస్
 బీజేపీ  ప్రతాప రామకృష్ణ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) శ్రీరాములు వెంకటేశ్వర్లు
 ఇతరులు 
సిరిసిల్లా
 టీఆర్‌ఎస్‌  కేటీ రామారావు
 కాంగ్రెస్  కెకె మహేందర్ రెడ్డి
 బీజేపీ  మల్లగారి నర్సాగౌడ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కూరపాటి రమేశ్
 ఇతరులు 
మానకొండూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  రసమయి బాలకిషన్‌
 కాంగ్రెస్  ఆరెపల్లి మోహన్
 బీజేపీ  గడ్డం నాగరాజు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) జీడి సదయ్య
 ఇతరులు 
హుజురాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఈటల రాజేందర్‌
 కాంగ్రెస్  పాడి కౌశిక్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  పుప్పాల రఘు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కె లింగారెడ్డి
 ఇతరులు 
హుస్నాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  వడితెల సతీష్‌కుమార్‌
 సీపీఐ (ప్రజా ఫ్రంట్) చాడ వెంకట్ రెడ్డి
 బీజేపీ  చాడ శ్రీనివాస రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పీ రాజు
 ఇతరులు 
సిద్దిపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  హరీష్‌రావు
 టీజేఎస్‌ (ప్రజా ఫ్రంట్) భవాని రెడ్డి
 బీజేపీ  నాయిని నరోత్తమ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) గ్యాదరి జగన్
 ఇతరులు 
మెదక్
 టీఆర్‌ఎస్‌  పద్మా దేవేందర్‌ రెడ్డి
 టీజేఎస్‌ (ప్రజా ఫ్రంట్) ఉపేందర్ రెడ్ది
 బీజేపీ  ఆకుల రాజయ్య
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) దూడ యాదేశ్వర్
 ఇతరులు 
నారాయణఖేఢ్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎం. భూపాల్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  సురేష్‌ కుమార్‌ షెట్కర్‌
 బీజేపీ  జి.రవికుమార్ గౌడ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బసవరాజు పాటిల్
 ఇతరులు 
ఆందోల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  చంటి క్రాంతి కిరణ్‌
 కాంగ్రెస్  దామోదర రాజనర్సింహ
 బీజేపీ  పల్లి బాబూమోహన్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పి. విజయలక్ష్మి
 ఇతరులు 
నర్సాపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  చిలుముల మదన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  వి. సునితా లక్ష్మా రెడ్డి
 బీజేపీ  ఎస్‌ గోపీ
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) ఎ. మల్లేశ్
 ఇతరులు 
జహీరాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  మాణిక్ రావు
 కాంగ్రెస్  జె.గీతారెడ్డి
 బీజేపీ  జంగం గోపి
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) రాంచందర్
 ఇతరులు 
సంగారెడ్డి
 టీఆర్‌ఎస్‌  చింతా ప్రభాకర్‌
 కాంగ్రెస్  తూర్పు జయప్రకాశ్ రెడ్డి
 బీజేపీ  బి రాజేశ్వర్ రావు దేశ్ పాండే
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) బి మల్లేశ్
 ఇతరులు 
పఠాన్‌చెరు
 టీఆర్‌ఎస్‌  గూడెం మహిపాల్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కాటా శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
 బీజేపీ  పి కరుణాకర్ రెడ్డి
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) రొయ్యపల్లి శ్రీనివాస్
 ఇతరులు (ప్రజా ఫ్రంట్) శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
దుబ్బాక
 టీఆర్‌ఎస్‌  సోలిపేట రామలింగారెడ్డి
 టీజేఎస్‌ (ప్రజా ఫ్రంట్) చిందం రాజ్ కుమార్
 బీజేపీ  ఎం. రఘునందన్ రావు
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) జి.బాస్కర్
 కాంగ్రెస్  నాగేశ్వర్‌రెడ్డి
గజ్వేల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  కేసీఆర్‌
 కాంగ్రెస్  ఒంటేరు ప్రతాప రెడ్డి
 బీజేపీ  ఆకుల విజయ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) శ్రీరాములు శ్రీనివాస్
 ఇతరులు 
మేడ్చల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  చామకూర మల్లారెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కిచ్చెన్నగారి లక్ష్మారెడ్డి
 బీజేపీ  పి మోహన్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) గుజ్జా రమేష్
 ఇతరులు 
మల్కాజిగిరి
 టీఆర్‌ఎస్‌  మైనంపల్లి హనుమంతరావు
 టీజేఎస్‌ (ప్రజా ఫ్రంట్) కపిలవాయి దిలీప్ కుమార్
 బీజేపీ  ఎన్ రాంచందర్ రావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) ఐలయ్య
 ఇతరులు 
కుత్బుల్లాపూర్‌
 టీఆర్‌ఎస్‌  కేపీ వివేకానంద
 కాంగ్రెస్  కూన శ్రీశైలం గౌడ్
 బీజేపీ  కాసాని వీరేశ్‌
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బుడిగె లింగాస్వామి
 ఇతరులు 
కూకట్ పల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  మాధవరం కృష్ణారావు
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) నందమూరి సుహాసిని
 బీజేపీ  మాధవరం కాంతారావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) రాంబర్తి జవహర్ లాల్
 ఇతరులు 
ఉప్పల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  బేతి సుభాష్‌రెడ్డి
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) తూళ్ల వీరేందర్ గౌడ్
 బీజేపీ  ఎన్వీఎస్ఎస్ ప్రభాకర్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) వరికొప్పుల కృష్ణ
 ఇతరులు 
ఇబ్రహీంపట్నం
 టీఆర్‌ఎస్‌  మంచిరెడ్డి కిషన్‌ రెడ్డి
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) సామ రంగారెడ్డి
 బీజేపీ  కొత్త అశోక్ గౌడ్
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) యాదయ్య
 కాంగ్రెస్  మల్‌రెడ్డి రంగారెడ్డి
ఎల్ బి నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ముద్దగోని రామ్మోహన్‌ గౌడ్‌
 కాంగ్రెస్  డి సుధీర్ రెడ్డి
 బీజేపీ  పేరాల శేఖర్ రావు
 బీఎల్ఎఫ్  మామిడి రాంచందర్
 ఇతరులు 
మహేశ్వరం
 టీఆర్‌ఎస్‌  తీగల కృష్ణారెడ్డి
 కాంగ్రెస్  పి.సబితా ఇంద్రారెడ్డి
 బీజేపీ  అందెల శ్రీరాములు యాదవ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కె. అరుణ్ కుమార్
 ఇతరులు 
రాజేంద్రనగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ప్రకాష్‌ గౌడ్‌
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) గణేష్ గుప్తా
 బీజేపీ  బద్ధం బాల్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) రాఘవేంద్రస్వామి గౌడ్
 ఇతరులు 
శేరిలింగంపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  అరికెపూడి గాంధీ
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) భవ్య ఆనంద్ ప్రసాద్
 బీజేపీ  జి. యోగానంద్
 ఎంసిపిఐ (బీఎల్ఎఫ్) తాండ్ర కుమార్
 ఇతరులు 
చేవెళ్ల
 టీఆర్‌ఎస్‌  కాలె యాదయ్య
 కాంగ్రెస్  కేఎస్ రత్నం
 బీజేపీ  కంజర్ల ప్రకాశ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) జోగు అశోక్ కుమార్
 ఇతరులు 
పరిగి
 టీఆర్‌ఎస్‌  కొప్పుల మహేష్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  టి. రామ్మోహన్ రెడ్డి
 బీజేపీ  కరణం ప్రహ్లాద్‌ రావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) వెంకటయ్య
 ఇతరులు 
వికారాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  మెతుకు ఆనంద్
 కాంగ్రెస్  గడ్డం ప్రసాదకుమార్
 బీజేపీ  రాయిపల్లి సాయికృష్ణ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) సీఎం నర్సింహులు
 ఇతరులు 
తాండూరు
 టీఆర్‌ఎస్‌  పట్నం మహేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  పంజుగుల పైలట్ రోహిత్ రెడ్డి
 బీజేపీ  పటేల్ రవిశంకర్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మారోజు సునీల్ కుమార్
 ఇతరులు 
ముషీరాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ముఠా గోపాల్‌
 కాంగ్రెస్  ఎం అనిల్ కుమార్ యాదవ్
 బీజేపీ  డా కె లక్ష్మణ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మాడబోయిన నగేష్‌
 ఇతరులు 
మలక్‌పేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  చావ సతీష్ కుమార్
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) ముజఫర్ అలీఖాన్
 బీజేపీ  ఆలె జితేంద్ర
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పొదిల వెంకటరమణ
 ఎమ్‌ఐఎం  అహ్మద్‌ బలాలా
అంబర్ పేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  కె వెంకటేశ్
 టీజేఎస్‌  నిజన రమేష్‌
 బీజేపీ  జి కిషన్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) శ్రీహరి
 ఇతరులు 
ఖైరతాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  దానం నాగేందర్
 కాంగ్రెస్  డా. దాసోజు శ్రావణ్ కుమార్
 బీజేపీ  చింతల రామచంద్రారెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కె యాదగిరి
 ఇతరులు 
జూబ్లీహిల్స్
 టీఆర్‌ఎస్‌  మాగంటి గోపీనాథ్‌
 కాంగ్రెస్  పి. విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి
 బీజేపీ  శ్రీధర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) అంజిబాబు
 ఇతరులు 
సనత్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  తలసాని శ్రీనివాస్‌ యాదవ్‌
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) కూన వెంకటేశ్ గౌడ్
 బీజేపీ  భవర్ లాల్ వర్మ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కల్లు వెంకటేశ్వర రెడ్డి
 ఇతరులు 
నాంపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  మునుకుంట్ల ఆనంద్‌ గౌడ్‌
 కాంగ్రెస్  ఫిరోజ్ ఖాన్
 బీజేపీ  దేవర కరుణాకర్
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) ఎస్కేఎం లక్ష్మికుమార్
 ఎమ్‌ఐఎం  జాఫర్‌ హుస్సేన్‌ మెరాజ్‌
కార్వాన్
 టీఆర్‌ఎస్‌  టీ జీవన్‌ సింగ్‌
 కాంగ్రెస్  ఉస్మాన్ బిన్ మహమ్మద్ అల్ హజ్రీ
 బీజేపీ  టి అమర్ సింగ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) ముంతాజ్‌ అహ్మద్‌ ఖాన్‌
 ఇతరులు 
గోషామహల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  ప్రేంసింగ్ రాథోడ్
 కాంగ్రెస్  ఎం. ముఖేష్ గౌడ్
 బీజేపీ  టి. రాజాసింగ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) చంద్రముఖి (ట్రాన్స్ జెండర్)
 ఇతరులు 
చార్మినార్
 టీఆర్‌ఎస్‌  మహ్మద్ సల్లావుద్దీన్ లోడీ
 కాంగ్రెస్  మహమ్మద్ గౌస్
 బీజేపీ  టి ఉమామహేంద్ర
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) షేక్ ఇస్మాయిల్
 ఎమ్‌ఐఎం  ముంతాజ్‌ అహ్మద్‌ ఖాన్‌
చాంద్రాయణగుట్ట
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎం సీతారాంరెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఈస మిస్రీ
 బీజేపీ  కుమారి సయ్యద్ షెహజాదీ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మహ్మద్ హాజీ
 ఎమ్‌ఐఎం  అక్బరుద్దీన్‌ ఓవైసీ
యాకుత్‌పుర
 టీఆర్‌ఎస్‌  సామ సుందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కె రాజేందర్ రాజు
 బీజేపీ  చర్మాని రూప్ రాజ్
 ఎమ్‌బీటీ (బీఎల్ఎఫ్) మజీదుల్లా ఖాన్
 ఎమ్‌ఐఎం  అహ్మద్‌ పాషా ఖాద్రి
బహదూర్ పుర
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఇనాయత్‌ అలీ
 కాంగ్రెస్  కలేం బాబా
 బీజేపీ  హనీఫ్ అలీ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) అజీద్ అలీ
 ఎమ్‌ఐఎం  మహ్మద్‌ మౌజంఖాన్‌
సికింద్రాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  టి పద్మారావు గౌడ్
 కాంగ్రెస్  కాసాని జ్ఞానేశ్వర్‌ ముదిరాజ్‌
 బీజేపీ  సతీశ్ గౌడ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) అనిల్ కుమార్
 ఇతరులు 
సికింద్రాబాద్‌ కంటోన్మెంట్‌ (ఎస్సీ)
 టీఆర్‌ఎస్‌  జి సాయన్న
 కాంగ్రెస్  సర్వే సత్యనారాయణ
 బీజేపీ  శ్రీ గణేష్‌
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కే యాదగిరి
 ఇతరులు 
కోడంగల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  పట్నం నరేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఎనుముల రేవంత్ రెడ్డి
 బీజేపీ  నాగూరావు నామాజీ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) వెంకటేశ్వర్లు
 ఇతరులు 
నారాయణపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎస్ రాజేందర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  వామనగిరి కృష్ణ
 బీజేపీ  కె రతంగ పాండురెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) శివ కుమార్ రెడ్డి
 ఇతరులు 
మహబూబ్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) ఎర్ర శేఖర్
 బీజేపీ  జి. పద్మజా రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మహ్మద్‌ గులాం గౌస్‌
 టీజేఎస్‌  రాజేందర్ రెడ్డి
జడ్చర్ల
 టీఆర్‌ఎస్‌  చెర్నకొల లక్ష్మారెడ్డి
 కాంగ్రెస్  మల్లు రవి
 బీజేపీ  ముదుసూధన్ యాదవ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) అజయ్ కుమార్ ఘోష్
 ఇతరులు 
దేవరకద్ర
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఆలె వెంకటేశ్వర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  డాక్టర్‌ పవన్‌కుమార్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  ఎగ్గాని నర్సింహులు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) జయరాములు
 ఇతరులు 
మక్తల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  చిట్టెం రామ్మోహన్‌ రెడ్డి
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) కొత్తకోట దయాకర్ రెడ్డి
 బీజేపీ  బి కొండయ్య
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) చింతలపల్లి భాస్కర్‌ రెడ్డి
 ఇతరులు 
వనపర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌  సింగిరెడ్డి నిరంజన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  జి చిన్నారెడ్డి
 బీజేపీ  కొత్త అమరేందర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) జింకల కృష్ణయ్య
 ఇతరులు 
గద్వాల
 టీఆర్‌ఎస్‌  బండ్ల కృష్ణమోహన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  డీకే అరుణ
 బీజేపీ  గద్వాల వెంకటాద్రి రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) రంజిత్ కుమార్
 ఇతరులు 
ఆలంపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  వీఎం అబ్రహం
 కాంగ్రెస్  సంపత్ కుమార్
 బీజేపీ  రజనీ మాధవరెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కె వరప్రసాద రావు
 ఇతరులు 
నాగర్ కర్నూల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  మర్రి జనార్ధన్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  నాగం జనార్ధన్ రెడ్డి
 బీజేపీ  ఎన్. దిలీప్ చారి
 టీబీఎస్పీ (బీఎల్ఎఫ్) శ్రీనివాస్ బహదూర్
 ఇతరులు 
అచ్చంపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  గువ్వల బాలరాజు
 కాంగ్రెస్  సీహెచ్ వంశీకృష్ణ
 బీజేపీ  మేదిపూర్ మల్లేశ్వర్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) శేఖర్
 ఇతరులు 
కల్వకుర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌  జైపాల్‌ యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్  డా. వంశీచంద్ రెడ్డి
 బీజేపీ  తల్లోజు ఆచారి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బాలస్వామి గౌడ్
 ఇతరులు 
షాద్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  వై అంజయ్య యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్  సి. ప్రతాప రెడ్డి
 బీజేపీ  ఎన్ శ్రీవర్ధన్ రెడ్డి
 బీఎల్ఎఫ్  మన్నారం నాగరాజు
 ఇతరులు 
కొల్లాపూర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  జూపల్లి కృష్ణారావు
 కాంగ్రెస్  బీరం హర్షవర్ధన్ రెడ్డి
 బీజేపీ  సుధాకర్ రావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బ్రహ్మయ్య చారి
 ఇతరులు 
దేవరకొండ
 టీఆర్‌ఎస్‌  రమావత్ రవీందర్ నాయక్
 కాంగ్రెస్  బాలూ నాయక్
 బీజేపీ  జురుప్లవత్ గోపి (కల్యాణ్ నాయక్)
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) పాండు నాయక్‌
 ఇతరులు 
నాగార్జునసాగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  నోముల నర్సింహయ్య
 కాంగ్రెస్  కె. జానారెడ్డి
 బీజేపీ  కంకనాల నివేదిత
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) సౌజన్యా కోట్యానాయక్
 ఇతరులు 
మిర్యాలగూడ
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎన్. భాస్కరరావు
 కాంగ్రెస్ (ప్రజా ఫ్రంట్) ఆర్‌ కృష్ణయ్య
 బీజేపీ  కర్నాటి ప్రభాకర్
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) జూలకంటి రంగారెడ్డి
 కాంగ్రెస్ 
హుజూర్ నగర్
 టీఆర్‌ఎస్‌  శానంపూడి సైదిరెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఎన్. ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి
 బీజేపీ  బొబ్బా భాగ్యరెడ్డి
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) శేఖర్ రావు
 ఇతరులు 
కోదాడ
 టీఆర్‌ఎస్‌  బొల్లం మల్లయ్య యాదవ్‌
 కాంగ్రెస్  ఎన్. పద్మావతి రెడ్డి
 బీజేపీ  జల్లెపల్లి వెంకటేశ్వరరావు
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) బుర్రి రాములు
 ఇతరులు 
సూర్యాపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  గుంటకండ్ల జగదీశ్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఆర్ దామోదర్ రెడ్డి
 బీజేపీ  సంకినేని వెంకటేశ్వరరావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) రాపర్తి శ్రీనివాస్ గౌడ్
 ఇతరులు 
నల్గొండ
 టీఆర్‌ఎస్‌  కంచర్ల భూపాలరెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి
 బీజేపీ  శ్రీరామోజు షణ్ముఖ
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) అక్కినపల్లి మీనయ్య
 ఇతరులు 
మునుగోడు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి
 బీజేపీ  జి మనోహర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) గోశిక కరుణాకర్
 ఇతరులు 
భువనగిరి
 టీఆర్‌ఎస్‌  పైళ్ల శేఖర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కె.అనిల్ కుమార్ రెడ్డి
 యూటీపీ (బీజేపీ) మల్లేశం
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్)
 ఇతరులు  జిట్టా బాలకృష్ణారెడ్డి
నకిరేకల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  వేముల వీరేశం
 కాంగ్రెస్  చిరుమర్తి లింగయ్య
 బీజేపీ  కాసర్ల లింగయ్య
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) నగేష్
 ఇతరులు 
తుంగతుర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌  గ్యాదరి కిశోర్ కుమార్
 కాంగ్రెస్  అద్దంకి దయాకర్
 బీజేపీ  కడియం రాంచంద్రయ్య
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పాల్వాయి నగేశ్
 ఇతరులు 
ఆలేరు
 టీఆర్‌ఎస్‌  గొంగిడి సునీత
 కాంగ్రెస్  బి బిక్షమయ్య గౌడ్
 బీజేపీ  దంతూరి శ్రీధర్ రెడ్డి
 బీఎల్ఎఫ్  మోత్కుపల్లి నర్సింహులు
 ఇతరులు 
జనగాం
 టీఆర్‌ఎస్‌  ముత్తిరెడ్డి యాదగిరి రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  పొన్నాల లక్ష్మయ్య
 బీజేపీ  కేవీఎల్ ఎన్ రెడ్డి (రాజు)
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) ఉడుత రవి
 ఇతరులు 
ఘన్‌పూర్‌ స్టేషన్
 టీఆర్‌ఎస్‌  డాక్టర్ తాటికొండ రాజయ్య
 కాంగ్రెస్  సింగపూర్ ఇందిర
 బీజేపీ  పెరుమాండ్ల వెంకటేశ్వర్లు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బొట్ల శేఖర్
 ఇతరులు 
పాలకుర్తి
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎర్రబెల్లి దయాకరరావు
 కాంగ్రెస్  జంగా రాఘవ రెడ్డి
 బీజేపీ  సోమయ్య గౌడ్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) మక్కా నాగలక్ష్మి
 ఇతరులు 
డోర్నకల్
 టీఆర్‌ఎస్‌  డీఎస్ రెడ్యానాయక్
 కాంగ్రెస్  జె. రామచంద్రునాయక్
 బీజేపీ  జి లక్ష్మణ్ నాయక్ (లచ్చిరాం)
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) అంగోతు వెంకన్న
 ఇతరులు 
మహబూబాబాద్
 టీఆర్‌ఎస్‌  బానోతు శంకర్ నాయక్
 కాంగ్రెస్  పోరిక బలరాం నాయక్
 బీజేపీ  జ్యోతుల హుస్సేన్ నాయక్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) బానోతు మోహన్ లాల్
 ఇతరులు 
నర్సంపేట్
 టీఆర్‌ఎస్‌  పెద్ది సుదర్శన్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  దొంతి మాధవరెడ్డి
 బీజేపీ  ఎడ్ల అశోక్ రెడ్డి
 ఎంసిపిఐ (బీఎల్ఎఫ్) మద్దికాయల అశోక్
 ఇతరులు 
పరకాల
 టీఆర్‌ఎస్‌  చల్లా ధర్మారెడ్డి
 కాంగ్రెస్  కొండా సురేఖ
 బీజేపీ  డా విజయచంద్రారెడ్డి
 ఎంసిపిఐ (బీఎల్ఎఫ్) గోనె కుమారస్వామి
 ఇతరులు 
వరంగల్ వెస్ట్
 టీఆర్‌ఎస్‌  దాస్యం వినయభాస్కర్
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) రేవూరి ప్రకాశరెడ్డి
 బీజేపీ  ఎం ధర్మారావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) డి శ్రీకాంత్ యాదవ్
 ఇతరులు 
వరంగల్ ఈస్ట్
 టీఆర్‌ఎస్‌  నన్నపనేని నరేందర్
 టీజేఎస్‌ (ప్రజా ఫ్రంట్) గాదె ఇన్నయ్య
 బీజేపీ  కుసుమ సతీష్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) సిద్ధం రాము
 ఇతరులు 
వర్ధన్నపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఆరూరి రమేశ్
 బీజేపీ  కొత్త సారంగ రావు
 టీజేఎస్‌  పగిడిపాటి దేవయ్య
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్)
 ఇతరులు 
భూపాల్ పల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  ఎస్ మధుసూదనాచారి
 కాంగ్రెస్  గండ్ర వెంకటరమణా రెడ్డి
 బీజేపీ  డా చందుపట్ల కీర్తి రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పటేల్ వనజ
 ఇతరులు 
ములుగు
 టీఆర్‌ఎస్‌  అజ్మీరా చందూలాల్
 కాంగ్రెస్  డి అనసూయ (సీతక్క)
 బీజేపీ  బానోతు దేవీలాల్
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) తవిటి నారాయణ
 ఇతరులు 
పినపాక
 టీఆర్‌ఎస్‌  పాయం వెంకటేశ్వర్లు
 కాంగ్రెస్  రేగ కాంతారావు
 బీజేపీ  డా చందా సంతోశ్ కుమార్
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) నాగేశ్వర రావు
 ఇతరులు 
ఎల్లందు
 టీఆర్‌ఎస్‌  కోరం కనకయ్య
 కాంగ్రెస్  శ్రీమతి బానోతు హరిప్రియా నాయక్
 బీజేపీ  మోకాల్ల నాగస్రవంతి
 సీపీఐఎంఎల్ (బీఎల్ఎఫ్) గుమ్మడి నర్సయ్య
 ఇతరులు 
ఖమ్మం
 టీఆర్‌ఎస్‌  పువ్వాడ అజయ్
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) నామా నాగేశ్వరరావు
 బీజేపీ  ఉప్పల శారద
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) పాల్వంచ రామారావు
 ఇతరులు 
పాలేరు
 టీఆర్‌ఎస్‌  తుమ్మల నాగేశ్వరరావు
 కాంగ్రెస్  కె ఉపేందర్ రెడ్డి
 బీజేపీ  కొండపల్లి శ్రీధర్ రెడ్డి
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) బత్తుల హైమవతి
 ఇతరులు 
మదిర
 టీఆర్‌ఎస్‌  లింగాల కమలరాజ్
 కాంగ్రెస్  మల్లు భట్టి విక్రమార్క
 బీజేపీ  శ్యామల్ రావు
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) కోట రాంబాబు
 ఇతరులు 
వైరా
 టీఆర్‌ఎస్‌  బానోత్ మదన్ లాల్
 సీపీఐ (ప్రజా ఫ్రంట్) బానోతు విజయ
 బీజేపీ  భూక్యా రేష్మా రాథోడ్
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) భూక్యా వీరభద్రం
 ఇతరులు 
సత్తుపల్లి
 టీఆర్‌ఎస్‌  పిడమర్తి రవి
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) సండ్రవెంకట వీరయ్య
 బీజేపీ  నంబూరి రామలింగేశ్వరరావు
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) మాచర్ల భారతి
 ఇతరులు 
కొత్తగూడెం
 టీఆర్‌ఎస్‌  జలగం వెంకట్రావు
 కాంగ్రెస్  వనమా వెంకటేశ్వరరావు
 బీజేపీ  బైరెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి
 బీఎల్పీ (బీఎల్ఎఫ్) ఎడవల్లి కృష్ణ
 ఇతరులు 
అశ్వరావుపేట
 టీఆర్‌ఎస్‌  తాటి వెంకటేశ్వర్లు
 టీడీపీ (ప్రజా ఫ్రంట్) మచ్చా నాగేశ్వరరావు
 బీజేపీ  డా భూక్యా ప్రసాదరావు
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) రవీందర్
 ఇతరులు 
భద్రాచలం
 టీఆర్‌ఎస్‌  డాక్టర్ తెల్లం వెంకట్రావు
 కాంగ్రెస్  పోడెం వీరయ్య
 బీజేపీ  కుంజా సత్యవతి
 సీపీఎం (బీఎల్ఎఫ్) మిడియం బాబూరావు
 ఇతరులు