ఫలితాలు >> ఆంధ్రప్రదేశ్

విజేతలు : పరాజితులు
పాలకొండ(ఎస్టీ)   
వి. కళావతి
వైఎస్సార్సీపీ     
నిమ్మక జయకృష్ణ
టీడీపీ     

Palakonda/V. Kalavathi/Nimmaka Jayakrishna/YSRCP/TDP



రాజాం(ఎస్సీ)   
కంబాల జోగులు
వైఎస్సార్సీపీ     
కొండ్రు మురళీ
టీడీపీ     

Rajam/Kambala Jogulu/Kondru Murali/YSRCP/TDP



పాతపట్నం   
రెడ్డి శాంతి
వైఎస్సార్సీపీ     
కలమట వెంకటరమణ
టీడీపీ     

Pathapatnam/Reddy Shanthi/Kalamata Venkata Ramana/YSRCP/TDP



ఎచ్చర్ల   
గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కిమిడి కళా వెంకట్రావు
టీడీపీ     

Etcherla/Gorle Kiran Kumar/Kimidi Kala Venkata Rao/YSRCP/TDP



ఆముదాలవలస   
తమ్మినేని సీతారాం
వైఎస్సార్సీపీ     
కూన రవికుమార్‌
టీడీపీ     

Amadalavalasa/Tammineni Sitaram/Kuna Ravi Kumar/YSRCP/TDP



టెక్కలి   
కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు
టీడీపీ     
పేరాడ తిలక్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Tekkali/Kinjarapu Atchannaidu/Perada Tilak/TDP/YSRCP



శ్రీకాకుళం   
ధర్మాన ప్రసాదరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
గుండ లక్ష్మీదేవి
టీడీపీ     

Srikakulam/Dharmana Prasadarao/Gunda Lakshmi Devi/YSRCP/TDP



నరసన్నపేట   
ధర్మాన కృష్ణదాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
బగ్గు రమణమూర్తి
టీడీపీ     

Narasannapeta/Dharmana Krishna Das/Baggu Ramana Murthy/YSRCP/TDP



పలాస   
సీదిరి అప్పలరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
గౌతు శిరీష
టీడీపీ     

Palasa/Seediri Appalaraju/Gowthu Sirisha/YSRCP/TDP



ఇచ్చాపురం   
బెందాళం అశోక్‌
టీడీపీ     
పిరియ సాయిరాజ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Ichchapuram/Bendalam Ashok/Piriya Sai Raju/TDP/YSRCP



పార్వతీపురం(ఎస్సీ)   
ఎ. జోగారావు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొబ్బిలి చిరంజీవులు
టీడీపీ     

Parvathipuram/A. Jogarao/Bobbili Chiranjeevulu/YSRCP/TDP



బొబ్బిలి   
ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
సుజయ్‌కృష్ణ రంగారావు
టీడీపీ     

Bobbili/SVC Appala Naidu/Sujay Krishna Rangarao/YSRCP/TDP



సాలూరు(ఎస్టీ)   
పీడిక రాజన్నదొర
వైఎస్సార్సీపీ     
ఆర్‌.పి. భంజ్‌దేవ్‌
టీడీపీ     

Salur/Peedika Rajanna Dora/R.P Bhanjdev/YSRCP/TDP



విజయనగరం   
కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి
వైఎస్సార్సీపీ     
అదితి గజపతిరాజు
టీడీపీ     

Vizianagaram/Kolagatla Veerabhadra Swamy/Aditi Gajapathi Raju/YSRCP/TDP



శృంగవరపుకోట   
కె.శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కోళ్ల లలితకుమారి
టీడీపీ     

Srungavarapukota/K. Srinivas/Kolla Lalitha Kumari/YSRCP/TDP



చీపురుపల్లె   
బొత్స సత్యనారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ     
కిమిడి నాగార్జున
టీడీపీ     

Cheepurupalli/Botsa Satyanarayana/Kimidi Nagarjuna/YSRCP/TDP



గజపతి నగరం   
బొత్స అప్పలనర్సయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
కె.అప్పలనాయుడు
టీడీపీ     

Gajapathinagaram/Botsa Appala Narsaiah/K. Appala Naidu/YSRCP/TDP



కురుపాం(ఎస్టీ)   
పాముల పుష్పశ్రీవాణి
వైఎస్సార్సీపీ     
నరసింహ ప్రియా థాట్రాజ్‌
టీడీపీ     

Kurupam/Pamula Pushpa Srivani/Narasimha Priya Thatraj/YSRCP/TDP



నెల్లిమర్ల   
బి. అప్పలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
నారాయణస్వామి నాయుడు
టీడీపీ     

Nellimarla/B Appalanaidu/narayanaswamy naidu/YSRCP/TDP



పాయకారావుపేట(ఎస్సీ)   
గొల్ల బాబూరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
బుడుమూరి బంగారయ్య
టీడీపీ     

Payakaraopet/Golla Babu Rao/Budumuri Bangaraiah/YSRCP/TDP



నర్సీపట్నం   
పి.ఉమాశంకర్‌ గణేష్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
అయ్యన్నపాత్రుడు
టీడీపీ     

Narsipatnam/P. Uma Shankar Ganesh/Ayyanna Patrudu/YSRCP/TDP



విశాఖపట్నం నార్త్‌   
గంటా శ్రీనివాసరావు
టీడీపీ     
కమ్మిల కన్నపరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     

Visakhapatnam North/Ganta Srinivasa Rao/Kammila Kannapa Raju/TDP/YSRCP



విశాఖపట్నం వెస్ట్   
పీజీవీఆర్‌ నాయుడు
టీడీపీ     
విజయప్రసాద్‌ మళ్ల
వైఎస్సార్సీపీ     

Visakhapatnam West/PGVR Naidu/Vijay Prasad Malla/TDP/YSRCP



భీమిలి   
అవంతి శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
సబ్బం హరి
టీడీపీ     

Bhimli/Avanthi Srinivas/Sabbam Hari/YSRCP/TDP



చోడవరం   
కరణం ధర్మశ్రీ
వైఎస్సార్సీపీ     
సూర్యనాగ సన్యాసిరాజు
టీడీపీ     

Chodavaram/Karanam Dharmasri/Surya Naga Sanyasi Raju/YSRCP/TDP



విశాఖపట్నం సౌత్‌   
వాసుపల్లి గణేష్‌కుమార్‌
టీడీపీ     
ద్రోణంరాజు శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Visakhapatnam South/Vasupalli Ganesh Kumar/Dronamraju Srinivas/TDP/YSRCP



విశాఖపట్నం ఈస్ట్‌   
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
టీడీపీ     
విజయనిర్మల
వైఎస్సార్సీపీ     

Visakhapatnam East/Velagapudi Ramakrishna Babu/Vijaya Nirmala/TDP/YSRCP



యలమంచిలి   
యూవీ రమణమూర్తిరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
పంచకర్ల రమేష్‌బాబు
టీడీపీ     

Elamanchili/UV Ramana Murthy Raju/Panchakarla Ramesh Babu/YSRCP/TDP



మాడుగుల   
బి.ముత్యాలనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
గవిరెడ్డి రామానాయుడు
టీడీపీ     

Madugula/B. Muthyala Naidu/Gavireddy Ramanaidu/YSRCP/TDP



అనకాపల్లి   
గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
గోవింద సత్యనారాయణ
టీడీపీ     

Anakapalle/Gudivada Amarnath/P Govinda Satyanarayana/YSRCP/TDP



గాజువాక   
తిప్పల నాగిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పవన్‌కల్యాణ్‌
జనసేన +     

Gajuwaka/Tippala Nagi Reddy/Pawan Kalyan/YSRCP/JSP



పెందుర్తి   
అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
సత్యనారాయణమూర్తి
టీడీపీ     

Pendurthi/Annamreddy Adeepraj/Satyanarayana Murthy/YSRCP/TDP



పాడేరు(ఎస్టీ)   
భాగ్యలక్ష్మి
వైఎస్సార్సీపీ     
గిడ్డి ఈశ్వరి
టీడీపీ     

Paderu/Bhagaya Lakshmi/Giddi Eswari/YSRCP/TDP



అరకు(ఎస్టీ)   
చెట్టి ఫల్గుణ
వైఎస్సార్సీపీ     
కిడారి శ్రావణ్‌కుమార్‌
టీడీపీ     

Araku Valley/Chetty Falguna/Kidari Sravan Kumar/YSRCP/TDP



గన్నవరం(ఎస్సీ)   
చిట్టిబాబు కొండేటి
వైఎస్సార్సీపీ     
నేలపూడి స్టాలిన్‌ బాబు
టీడీపీ     

Gannavaram/Chittibabu Kondeti/Nelapudi Stalin Babu/YSRCP/TDP



అమలాపురం(ఎస్సీ)   
పి.విశ్వరూప్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
అయితాబత్తుల ఆనందరావు
టీడీపీ     

Amalapuram/P. Vishwaroop/Aithabathula Ananda Rao /YSRCP/TDP



రాజోలు(ఎస్సీ)   
రాపాక వ‌ర‌ప్ర‌సాద్‌
జనసేన +     
బొంతు రాజేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     

Razole/Rapaka Vara Prasad/Bonthu Rajeswara Rao/JSP/YSRCP



ముమ్మిడివరం   
వెంకట సతీష్‌కుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
దాట్ల సుబ్బరాజు
టీడీపీ     

Mummidivaram/Venkata Sathish Kumar/Datla Subba Raju/YSRCP/TDP



కొత్తపేట   
చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బండారు సత్యానందరావు
టీడీపీ     

Kothapeta/Chirla Jaggireddy/Bandaru Satyananda Rao/YSRCP/TDP



రాజానగరం   
జక్కంపూడి రాజా
వైఎస్సార్సీపీ     
పెందుర్తి వెంకటేష్‌
టీడీపీ     

Rajanagaram/Jakkampudi Raja/Pendurthi Venkatesh/YSRCP/TDP



రామచంద్రాపురం   
చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ
వైఎస్సార్సీపీ     
తోట త్రిమూర్తులు
టీడీపీ     

Ramachandrapuram/Chelluboina Venu Gopala Krishna/Thota Trimurthulu/YSRCP/TDP



ప్రత్తిపాడు   
పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
వరుపుల జోగిరాజు
టీడీపీ     

Prathipadu/Parvatha Poorna Chandra Prasad/Varapula Jogiraju/YSRCP/TDP



తుని   
దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
యనమల కృష్ణుడు
టీడీపీ     

Tuni/Dadisetty Rama Lingeswara Rao/Yanamala Krishnudu/YSRCP/TDP



పిఠాపురం   
పెడ్యం దొరబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎస్వీఎస్‌ఎన్‌ వర్మ
టీడీపీ     

Pithapuram/Pendem Dorababu/SVSN Varma/YSRCP/TDP



పెద్దాపురం   
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
టీడీపీ     
తోట వాణి
వైఎస్సార్సీపీ     

Peddapuram/Nimmakayala China Rajappa/Thota Vani/TDP/YSRCP



రాజమండ్రి రూరల్‌   
గోరంట్ల బుచ్చయ్యచౌదరి
టీడీపీ     
ఆకుల వీర్రాజు
వైఎస్సార్సీపీ     

Rajahmundry Rural/Gorantla Buchaiah Chowdary/Akula Veerraju/TDP/YSRCP



అనపర్తి   
ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
టీడీపీ     

Anaparthi/S. Suryanarayana Reddy/Nallamilli Ramakrishna Reddy/YSRCP/TDP



జగ్గంపేట   
జ్యోతుల చంటిబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
జ్యోతుల నెహ్రూ
టీడీపీ     

Jaggampeta/Jyothula Chanti Babu/Jyothula Nehru/YSRCP/TDP



మండపేట   
వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
టీడీపీ     
పిల్లి సుభాష్‌ చంద్రబోస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Mandapeta/Vegulla Jogeswara Rao/Pilli Subhash Chandra Bose/TDP/YSRCP



కాకినాడ రూరల్   
కురసాల కన్నబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
పిల్లి అనంతలక్ష్మి
టీడీపీ     

Kakinada Rural/Kurasala Kanna Babu/Pilli Anantha Lakshmi/YSRCP/TDP



రాజమండ్రి సిటీ   
ఆదిరెడ్డి భవానీ
టీడీపీ     
రౌతు సూర్యప్రకాశ్‌రావు
వైఎస్సార్సీపీ     

Rajahmundry City/Aadireddy Bhavani/Routhu Surya Prakash Rao/TDP/YSRCP



కాకినాడ సిటీ   
ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ     

Kakinada City/Dwarampudi Chandrasekhar Reddy/Vanamadi Venkateswara Rao/YSRCP/TDP



రంపచోడవరం(ఎస్టీ)   
నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి
వైఎస్సార్సీపీ     
వంతల రాజేశ్వరి
టీడీపీ     

Rampachodavaram/Nagulapalli Dhana Lakshmi/Vantala Rajeswari/YSRCP/TDP



గోపాలపురం(ఎస్సీ)   
తలారి వెంకట్రావు
వైఎస్సార్సీపీ     
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ     

Gopalapuram/Talari Venkatrao/Muppidi Venkateswara Rao/YSRCP/TDP



చింతలపూడి(ఎస్సీ)   
వీఆర్‌ ఎలిజ
వైఎస్సార్సీపీ     
కర్రా రాజారావు
టీడీపీ     

Chintalapudi/VR Eliza/Karra Rajarao/YSRCP/TDP



కొవ్వూరు(ఎస్సీ)   
తానేటి వనిత
వైఎస్సార్సీపీ     
వంగలపూడి అనిత
టీడీపీ     

Kovvur/Taneti Vanitha/Vangalapudi Anitha/YSRCP/TDP



దెందులూరు   
కొటారు అబ్బయ్య చౌదరి
వైఎస్సార్సీపీ     
చింతమనేని ప్రభాకర్‌
టీడీపీ     

Denduluru/Kotaru Abbaiah choudary/Chintamaneni Prabhakar/YSRCP/TDP



ఆచంట   
చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
పితాని సత్యనారాయణ
టీడీపీ     

Achanta/Cherukuwada Sri Ranganatha Raju/Pithani Satyanarayana/YSRCP/TDP



పాలకొల్లు   
నిమ్మల రామానాయుడు
టీడీపీ     
డాక్టర్‌ బాబ్జీ
వైఎస్సార్సీపీ     

Palakollu/Nimmala Ramanaidu/Dr Babji/TDP/YSRCP



నిడదవోలు   
జి.శ్రీనివాసనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
బూరుగుపల్లి శేషారావు
టీడీపీ     

Nidadavole/G. Srinivasa Naidu/Burugupalli Sesha Rao/YSRCP/TDP



పోలవరం(ఎస్టీ)   
తెల్లం బాలరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొరగం శ్రీనివాసరావు
టీడీపీ     

Polavaram/Tellam Balaraju/Boragam Srinivasarao/YSRCP/TDP



ఉంగుటూరు   
పుప్పాల శ్రీనివాసరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
వీరాంజనేయులు
టీడీపీ     

Unguturu/Puppala Srinivasa Rao/Veeranjaneyulu/YSRCP/TDP



తాడేపల్లిగూడెం   
కొట్టు సత్యనారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ     
ఈలి నాని
టీడీపీ     

Tadepalligudem/Kottu Satyanarayana/Eeli Nani/YSRCP/TDP



నరసాపురం   
ముదునూరి ప్రసాదరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొమ్మ‌డి నాయ‌క‌ర్‌
జనసేన +     

Narasapuram/Mudunuri Prasada Raju/Bommidi Nayakar/YSRCP/JSP



తణుకు   
వెంకట నాగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
టీడీపీ     

Tanuku/Venkata Nageswararao/Arimilli Radha Krishna/YSRCP/TDP



ఏలూరు   
కృష్ణా శ్రీనివాసరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
బడేటి కోట రామారావు
టీడీపీ     

Eluru/Krishna Srinivasulu/Badeti Kota Ramarao/YSRCP/TDP



భీమవరం   
గ్రంథి శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పవన్‌కల్యాణ్‌
జనసేన +     

Bhimavaram/Grandhi Srinivas/pawankalyan/YSRCP/JSP



ఉండి   
వెంకట శివరామరాజు
టీడీపీ     
పీవీఎల్‌ నరసింహరాజు
వైఎస్సార్సీపీ     

Undi/Venkata Siva Rama Raju/PVL Narasimha Raju/TDP/YSRCP



తిరువూరు   
కొక్కిలగడ్డ రక్షణనిధి
వైఎస్సార్సీపీ     
కేఎస్‌ జవహర్‌
టీడీపీ     

Tiruvuru/Kokkiligadda Rakshana Nidhi/KS Jawahar/YSRCP/TDP



పామర్రు(ఎస్సీ)   
కైలే అనిల్‌కుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ఉప్పులేటి కల్పన
టీడీపీ     

Pamarru/Kailae Anil Kumar/Uppuleti Kalpana/YSRCP/TDP



నందిగామ(ఎస్సీ)   
డాక్టర్‌ మొండితోక జగన్మోహన్‌రావు
వైఎస్సార్సీపీ     
తంగిరాల సౌమ్య
టీడీపీ     

Nandigama/Dr Mondithoka Jagan Mohan Rao/Tangirala Sowmya/YSRCP/TDP



నూజివీడు   
మేకా వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు
వైఎస్సార్సీపీ     
ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు
టీడీపీ     

Nuzvid/Meda Venkata Pratap Apparao/Muddaraboina Venkateswara Rao/YSRCP/TDP



జగ్గయ్యపేట   
సామినేని ఉదయభాను
వైఎస్సార్సీపీ     
శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్
టీడీపీ     

Jaggayyapeta/Samineni Udayabhanu/Sriram Raja Gopal/YSRCP/TDP



మైలవరం   
వసంత కృష్ణప్రసాద్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
టీడీపీ     

Mylavaram/Vasantha Krishna Prasad/Devineni Umamaheswara Rao/YSRCP/TDP



గన్నవరం   
వల్లభనేని వంశీమోహన్‌
టీడీపీ     
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
వైఎస్సార్సీపీ     

Gannavaram/Vallabhaneni Vamsi/Yarlagadda Venkat Rao/TDP/YSRCP



గుడివాడ   
కొడాలి వెంకటేశ్వరరావు (నాని)
వైఎస్సార్సీపీ     
దేవినేని అవినాష్‌
టీడీపీ     

Gudivada/Kodali Venkateswara Rao (Nani)/Devineni Avinash/YSRCP/TDP



అవనిగడ్డ   
సింహాద్రి రమేష్‌బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
మండలి బుద్ధప్రసాద్‌
టీడీపీ     

Avanigadda/Simhadri Ramesh Babu/Mandali Buddha Prasad/YSRCP/TDP



పెనమలూరు   
కొలుసు పార్థసారథి
వైఎస్సార్సీపీ     
బోడె ప్రసాద్‌
టీడీపీ     

Penamaluru/Kolusu Parthasarathy/Bode Prasad/YSRCP/TDP



కైకలూరు   
దూలం నాగేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
జయమంగళ వెంకటరమణ
టీడీపీ     

Kaikalur/Dulam Nageswara Rao/Jayamangala Venkata Ramana/YSRCP/TDP



పెడన   
జోగి రమేష్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్‌
టీడీపీ     

Pedana/Jogi Ramesh/Kagitha Krishna Prasad/YSRCP/TDP



విజయవాడ వెస్ట్‌   
వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
షబనా ముసరాత్‌ ఖాతూన్‌
టీడీపీ     

Vijayawada West/Vellampalli Srinivas/Shabana Musarat Khatun/YSRCP/TDP



మచిలీపట్నం   
పేర్ని వెంకట్రామయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
కొల్లు రవీంద్ర
టీడీపీ     

Machilipatnam/Perni Venkataramaiah/Kollu Ravindra/YSRCP/TDP



విజయవాడ సెంట్రల్‌   
మల్లాది విష్ణు
వైఎస్సార్సీపీ     
బొండా ఉమామహేశ్వరరావు
టీడీపీ     

Vijayawada Central/Malladi Vishnu/Bonda Umamaheswara Rao/YSRCP/TDP



విజయవాడ ఈస్ట్‌   
గద్దె రామ్మోహన్‌
టీడీపీ     
బొప్పన భవకుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Vijayawada East/Gadde Rammohan/Boppana Bavanakumar/TDP/YSRCP



వేమూరు(ఎస్సీ)   
మేరుగ నాగార్జున
వైఎస్సార్సీపీ     
నక్కా ఆనంద్‌బాబు
టీడీపీ     

Vemuru/Meruga Nagarjuna/Nakka Anand Babu/YSRCP/TDP



తాడికొండ(ఎస్సీ)   
ఉండవల్లి శ్రీదేవి
వైఎస్సార్సీపీ     
తెనాలి శ్రావణ్‌కుమార్
టీడీపీ     

Tadikonda/Undavalli Sridevi/Tenali Sravan Kumar/YSRCP/TDP



ప్రత్తిపాడు(ఎస్సీ)   
మేకతోటి సుచరిత
వైఎస్సార్సీపీ     
డొక్కా మాణిక్యవరప్రసాద్‌
టీడీపీ     

Prathipadu SC/Mekathoti Sucharitha/Dokka Manikya Varaprasad/YSRCP/TDP



పెదకూరపాడు   
నంబూరి శంకరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     
కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్‌
టీడీపీ     

Pedakurapadu/Namburi Shankara Rao/Kommalapati Sridhar/YSRCP/TDP



మంగళగిరి   
ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
నారా లోకేష్‌
టీడీపీ     

Mangalagiri/Alla Rama krishna Reddy/Nara Lokesh/YSRCP/TDP



పొన్నూరు   
కిలారి రోశయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
టీడీపీ     

Ponnur/Kilari Rosaiah/Dhulipalla Narendra/YSRCP/TDP



తెనాలి   
అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్‌
టీడీపీ     

Tenali/Annabattuni Siva Kumar/Alapati Rajendra Prasad/YSRCP/TDP



సత్తెనపల్లి   
అంబటి రాంబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
కోడెల శివప్రసాదరావు
టీడీపీ     

Sattenapalli/Ambati Rambabu/Kodela Siva Prasada Rao/YSRCP/TDP



చిలకలూరి పేట   
విడదల రజని
వైఎస్సార్సీపీ     
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
టీడీపీ     

Chilakaluripet/Vidadala Rajani/Prathipati Pulla Rao/YSRCP/TDP



వినుకొండ   
బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు
వైఎస్సార్సీపీ     
జీవీ ఆంజనేయులు
టీడీపీ     

Vinukonda/Bolla Brahma Naidu/GV Anjaneyulu/YSRCP/TDP



బాపట్ల   
కోన రఘుపతి
వైఎస్సార్సీపీ     
అన్నం సతీష్‌ ప్రభాకర్
టీడీపీ     

Bapatla/Kona Raghupathi/Annam Satish Prabhakar/YSRCP/TDP



నరసరావుపేట   
గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
డాక్టర్‌ అరవిందబాబు
టీడీపీ     

Narasaraopet/Gopireddy Srinivasa Reddy/Dr Aravinda Babu/YSRCP/TDP



రేపల్లె   
అనగాని సత్యప్రసాద్‌
టీడీపీ     
మోపిదేవి వెంకట రమణారావు
వైఎస్సార్సీపీ     

Repalle/Anagani Satya Prasad/Mopidevi Venkata Ramana Rao/TDP/YSRCP



గురజాల   
కాసు మహేష్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
యరపతినేని శ్రీనివాస్‌
టీడీపీ     

Gurazala/kasu Mahesh Reddy/Yarapathineni Srinivas/YSRCP/TDP



మాచర్ల   
పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
అంజిరెడ్డి
టీడీపీ     

Macherla/Pinnelli Rama Krishna Reddy/Anji Reddy/YSRCP/TDP



గుంటూరు ఈస్ట్‌   
షేక్‌ మహమ్మద్‌ ముస్తఫా
వైఎస్సార్సీపీ     
మహ్మద్‌ నసీర్‌
టీడీపీ     

Guntur East/Shaik Mohammed Mustafa/Mohammed Nasir/YSRCP/TDP



గుంటూరు వెస్ట్‌   
మద్దాల గిరి
టీడీపీ     
చంద్రగిరి ఏసురత్నం
వైఎస్సార్సీపీ     

Guntur West/Maddala Giri/Chandragiri Yeshu Ratnam/TDP/YSRCP



సంతనూతలపాడు(ఎస్సీ)   
టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
బి.విజయ్‌కుమార్‌
టీడీపీ     

Santhanuthalapadu/TJR Sudhakar Babu/B. Vijay Kumar/YSRCP/TDP



కొండపి(ఎస్సీ)   
జీబీవీ స్వామి
టీడీపీ     
డాక్టర్‌ ఎం.వెంకయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     

Kondapi/GBV Swamy/Dr M. Venkaiah/TDP/YSRCP



అద్దంకి   
గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
టీడీపీ     
బచ్చన చెంచు గరటయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     

Addanki/Gottipati Ravi Kumar/Bachhana Chenchu Garataiah/TDP/YSRCP



పర్చూరు   
ఏలూరి సాంబశివరావు
టీడీపీ     
దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
వైఎస్సార్సీపీ     

Parchur/Eluri Sambasiva Rao/Daggubati Venkateswara Rao/TDP/YSRCP



ఎర్రగొండపాలెం(ఎస్సీ)   
డాక్టర్‌ ఆదిమూలపు సురేష్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
బూదాల అజితారావు
టీడీపీ     

Yerragondapalem/Dr Adimulapu Suresh/Budhala Ajita Rao/YSRCP/TDP



దర్శి   
మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
కదిరి బాబూరావు
టీడీపీ     

Darsi/Maddisetti Venu Gopal/Kadiri Babu Rao/YSRCP/TDP



కందుకూరు   
మానుగుంట మహీధర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పోతుల రామారావు
టీడీపీ     

Kandukur/Manugunta Maheedhar Reddy/Pothula Ramarao/YSRCP/TDP



మార్కాపురం   
కేపీ నాగార్జునరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కందుల నారాయణరెడ్డి
టీడీపీ     

Markapuram/KP Nagarjuna Reddy/Kandula Narayana Reddy/YSRCP/TDP



కనిగిరి   
బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ముక్కు ఉగ్రనర్సింహారెడ్డి
టీడీపీ     

Kanigiri/Burra Madhu Sudhan Yadav/Mukku Ugra Narasimha Reddy/YSRCP/TDP



ఒంగోలు   
బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
దామచర్ల జనార్దన్‌
టీడీపీ     

Ongole/Balineni Srinivasa Reddy/Damacharla Janardhan/YSRCP/TDP



గిద్దలూరు   
అన్నా వెంకట రాంబాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
అశోక్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Giddalur/Anna Venkata Rambabu/Ashok Reddy/YSRCP/TDP



చీరాల   
కరణం బలరామకృష్ణమూర్తి
టీడీపీ     
ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Chirala/Karanam Balarama krishna Murthy/Amanchi Krishna Mohan/TDP/YSRCP



సూళ్లూరుపేట(ఎస్సీ)   
కిలివేటి సంజీవయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
పరసా వెంకటరత్నయ్య
టీడీపీ     

Sullurpeta/Kiliveti Sanjeevaiah/Parasa Venkata Ratnaiah/YSRCP/TDP



గూడూరు(ఎస్సీ)   
వరప్రసాద్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పాశం సునీల్‌
టీడీపీ     

Gudur/Vara Prasad/Pasam Sunil/YSRCP/TDP



వెంకటగిరి   
ఆనం రామనారాయణరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కె.రామకృష్ణ
టీడీపీ     

Venkatagiri/Anam Rama Narayana Reddy/K. Rama Krishna/YSRCP/TDP



సర్వేపల్లి   
కాకాణి గోవర్థన్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Sarvepalli/Kakani Govardhan Reddy/Somireddy Chandra Mohan Reddy/YSRCP/TDP



కావలి   
రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌కుమార్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
విష్ణువర్ధన్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Kavali/Ramireddy Pratap Kumar Reddy/Vishnu Vardhan Reddy/YSRCP/TDP



కోవూరు   
నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డి
టీడీపీ     

Kovur/Nallapureddy Prasanna Kumar Reddy/P Srinivasula Reddy/YSRCP/TDP



ఆత్మకూరు   
మేకపాటి గౌతమ్‌కుమార్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బొల్లినేని కృష్ణయ్య
టీడీపీ     

Atmakur/Mekapati Goutham Kumar Reddy/Bollineni Krishnaiah/YSRCP/TDP



ఉదయగిరి   
మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బొల్లినేని రామారావు
టీడీపీ     

Udayagiri/Mekapati Chandrasekhar Reddy/Bollineni Ramarao/YSRCP/TDP



నెల్లూరు రూరల్‌   
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
అబ్దుల్‌ అజీజ్
టీడీపీ     

Nellore Rural/Kotamreddy Sridhar Reddy/Abdul Aziz/YSRCP/TDP



నెల్లూరు సిటీ   
అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
పొంగూరు నారాయణ
టీడీపీ     

Nellore City/Poluboina Anil Kumar Yadav/Ponguru Narayana/YSRCP/TDP



బద్వేల్(ఎస్సీ)   
జి.వెంకటసుబ్బయ్య
వైఎస్సార్సీపీ     
ఓబులాపురం రాజశేఖర్‌
టీడీపీ     

Badvel/G. Venkata Subbaiah/Obulapuram Rajasekhar/YSRCP/TDP



కోడూర్(ఎస్సీ)   
కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
వైఎస్సార్సీపీ     
నర్సింహప్రసాద్
టీడీపీ     

Kodur/Koramutla Srinivasulu/Narsimha Prasad/YSRCP/TDP



మైదుకూరు   
శెట్టిపల్లి రఘురామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
టీడీపీ     

Mydukur/Settipalli Raghurami Reddy /Putta Sudhakar Yadav/YSRCP/TDP



కమలాపురం   
పోచమరెడ్డి రవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పుత్తా నరసింహారెడ్డి
టీడీపీ     

Kamalapuram/Pochamareddy Ravindranath Reddy/Putta Narasimha Reddy/YSRCP/TDP



రాజంపేట   
మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బత్యాల చెంగల్రాయుడు
టీడీపీ     

Rajampet/Meda Venkata Mallikarjuna Reddy/Batyala Chengal Rayudu/YSRCP/TDP



జమ్మలమడుగు   
ఎం.సుధీర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి
టీడీపీ     

Jammalamadugu/M. Sudheer Reddy/Ponnapureddy Rama Subba Reddy/YSRCP/TDP



పులివెందుల   
వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
సింగారెడ్డి వెంకట సతీష్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Pulivendula/YS Jagan Mohan Reddy/Singareddy Venkata Sateesh Reddy/YSRCP/TDP



ప్రొద్దుటూరు   
రాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
లింగారెడ్డి
టీడీపీ     

Proddatur/Rachamallu Siva Prasad Reddy/Linga Reddy/YSRCP/TDP



కడప   
షేక్‌ అంజద్‌ బాషా
వైఎస్సార్సీపీ     
అమీర్‌ బాబు
టీడీపీ     

Kadapa/Shaik Amjad Basha/Ameer Babu/YSRCP/TDP



రాయచోటి   
గడికోట శ్రీకాంత్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
రెడ్డపగారి రమేష్‌కుమార్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Rayachoti/Gadikota Srikanth Reddy/Reddappagari Ramesh Kumar Reddy/YSRCP/TDP



నందికొట్కూర్(ఎస్సీ)   
ఆర్థర్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
బండి జయరాజు
టీడీపీ     

Nandikotkur/Arthur /Bandi Jayaraju/YSRCP/TDP



కొడుమూరు(ఎస్సీ)   
డాక్టర్‌ సుధాకర్‌బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
బి.రామాంజనేయులు
టీడీపీ     

Kodumur/Dr. Sudhakar Babu/B. Ramanjaneyulu/YSRCP/TDP



ఆళ్లగడ్డ   
గంగుల బీజేంద్రరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
భూమా అఖిలప్రియ
టీడీపీ     

Allagadda/Gangula Beejendra Reddy/Bhuma Akhila Priya/YSRCP/TDP



శ్రీశైలం   
శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Srisailam/Shilpa Chakrapani Reddy/Budda Rajasekhar Reddy/YSRCP/TDP



బనగానపల్లె   
కాటసాని రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బీసీ జనార్దన్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Banaganapalle/Katasani Rami Reddy/BC Janardhan Reddy/YSRCP/TDP



పాణ్యం   
కాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
గౌరు చరితారెడ్డి
టీడీపీ     

Panyam/Katasani Ram Bhupal Reddy/Gowru Charitha Reddy/YSRCP/TDP



ఆలూరు   
గుమ్మనూరు జయరాం
వైఎస్సార్సీపీ     
కోట్ల సుజాతమ్మ
టీడీపీ     

Alur/Gummanuru Jayaram/Kotla Sujathamma/YSRCP/TDP



ఎమ్మిగనూరు   
కె.చెన్నకేశవరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బి.జయనాగేశ్వరరెడ్డి
టీడీపీ     

Yemmiganur/K. Chenna Kesava Reddy/B. Jaya Nageswara Reddy/YSRCP/TDP



ఆదోని   
వై.సాయిప్రసాద్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
మీనాక్షినాయుడు
టీడీపీ     

Adoni/Y. Sai Prasad Reddy/Meenakshi Naidu/YSRCP/TDP



కర్నూలు   
అబ్దుల్‌ హఫీజ్‌ఖాన్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
టీజీ భరత్
టీడీపీ     

Kurnool/Abdul Hafeez Khan/TG Bharath/YSRCP/TDP



నంద్యాల   
శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి
టీడీపీ     

Nandyal/Shilpa Ravi Chandra Reddy/Bhuma Brahmananda Reddy/YSRCP/TDP



పత్తికొండ   
కంగాటి శ్రీదేవి
వైఎస్సార్సీపీ     
కేఈ శ్యామ్‌బాబు
టీడీపీ     

Pattikonda/Kangati Sri Devi/KE Shyam Babu/YSRCP/TDP



డోన్   
బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కేఈ ప్రతాప్‌
టీడీపీ     

Dhone/Buggana Rajendranath Reddy/KE Prathap/YSRCP/TDP



మంత్రాలయం   
వై.బాల నాగిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
తిక్కారెడ్డి
టీడీపీ     

Mantralayam/Y. Bala Nagi Reddy/Thikka Reddy/YSRCP/TDP



మడకశిర(ఎస్సీ)   
ఎం.తిప్పేస్వామి
వైఎస్సార్సీపీ     
కె.ఈరన్న
టీడీపీ     

Madakasira/M. Thippeswamy/K. Eeranna/YSRCP/TDP



సింగనమల(ఎస్సీ)   
జొన్నలగడ్డ పద్మావతి
వైఎస్సార్సీపీ     
బండారు శ్రావణిశ్రీ
టీడీపీ     

Singanamala/Jonnalagadda Padmavathi/Bandaru Sravani Sri/YSRCP/TDP



కల్యాణదుర్గం   
కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌
వైఎస్సార్సీపీ     
ఉమామహేశ్వర్‌నాయుడు
టీడీపీ     

Kalyandurg/KV Ushasri Charan/Uma Maheshwar Naidu/YSRCP/TDP



ఉరవకొండ   
పయ్యావుల కేశవ్‌
టీడీపీ     
వై.విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     

Uravakonda/Payyavula Keshav/Y. Visweswar Reddy/TDP/YSRCP



రాప్తాడు   
తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పరిటాల శ్రీరామ్‌
టీడీపీ     

Raptadu/Thopudurthi Prakash Reddy/Paritala Sriram/YSRCP/TDP



పెనుకొండ   
ఎం.శంకర్‌ నారాయణ
వైఎస్సార్సీపీ     
బీకే పార్థసారథి
టీడీపీ     

Penukonda/M. Shankar Narayana/BK Parthasarathy/YSRCP/TDP



తాడిపత్రి   
కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
జేసీ అశ్మిత్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Tadipatri/Kethireddy Pedda Reddy/JC Asmith Reddy/YSRCP/TDP



గుంతకల్లు   
వై.వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ఆర్‌.జితేంద్రగౌడ్
టీడీపీ     

Guntakal/Y. Venkatarami Reddy/R. Jithendra Goud/YSRCP/TDP



రాయదుర్గం   
కాపు రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కాల్వ శ్రీనివాసులు
టీడీపీ     

Rayadurg/Kapu Ramachandra Reddy/Kalva Srinivasulu/YSRCP/TDP



హిందూపురం   
నందమూరి బాలకృష్ణ
టీడీపీ     
కె.ఇక్బాల్‌ అహ్మద్‌ఖాన్‌
వైఎస్సార్సీపీ     

Hindupur/Nandamuri Balakrishna/K. Iqbal Ahmad Khan/TDP/YSRCP



పుట్టపర్తి   
దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పల్లె రఘునాథరెడ్డి
టీడీపీ     

Puttaparthi/Duddukunta Sreedhar Reddy/Palle Raghunatha Reddy/YSRCP/TDP



ధర్మవరం   
కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ
టీడీపీ     

Dharmavaram/Kethireddy Venkatarami Reddy/Gonuguntla Suryanarayana/YSRCP/TDP



కదిరి   
డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
కందికుంట వెంకట ప్రసాద్
టీడీపీ     

Kadiri/Dr PV Siddha Reddy/Kandikunta Venkata Prasad/YSRCP/TDP



అనంతపురం అర్బన్‌   
అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ప్రభాకర్‌ చౌదరి
టీడీపీ     

Anantapur Urban/Anantha Venkatarami Reddy/Prabhakar Chaudhary/YSRCP/TDP



సత్యవేడు(ఎస్సీ)   
కె.ఆదిమూలం
వైఎస్సార్సీపీ     
జేడీ రాజశేఖర్
టీడీపీ     

Satyaveedu/K. Aadi Moolam/JD Raja Sekhar/YSRCP/TDP



గంగాధర నెల్లూరు(ఎస్సీ)   
కె. నారాయణ స్వామి
వైఎస్సార్సీపీ     
హరికృష్ణ
టీడీపీ     

Gangadhara Nellore/K. Narayana Swamy/Harikrishna/YSRCP/TDP



పూతలపట్టు(ఎస్సీ)   
ఎంఎస్‌ బాబు
వైఎస్సార్సీపీ     
లలిత కుమారి
టీడీపీ     

Puthalapattu/MS Babu/Lalitha Kumari/YSRCP/TDP



నగరి   
ఆర్‌కే రోజా
వైఎస్సార్సీపీ     
గాలి భానుప్రకాష్‌
టీడీపీ     

Nagari/Rk Roja/Gali Bhanu Prakash/YSRCP/TDP



శ్రీకాళహస్తి   
బియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Srikalahasti/Biyyapu Madhusudhan Reddy/Bojjala Sudheer Reddy/YSRCP/TDP



చిత్తూరు   
అరణి శ్రీనివాసులు
వైఎస్సార్సీపీ     
ఏఎస్‌ మనోహర్‌
టీడీపీ     

Chittoor/Arani Sreenivasulu/AS Manohar/YSRCP/TDP



చంద్రగిరి   
చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
పులివర్తి వెంకట మణిప్రసాద్
టీడీపీ     

Chandragiri/Chevireddy Bhaskar Reddy/Pulavarthi Venkata Mani Prasad/YSRCP/TDP



పలమనేరు   
ఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడ
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Palamaner/N. Venkataiah Goud/N. Amarnath Reddy/YSRCP/TDP



కుప్పం   
నారా చంద్రబాబునాయుడు
టీడీపీ     
కె.చంద్రమౌళి
వైఎస్సార్సీపీ     

Kuppam/Nara Chandrababu Naidu/K. Chandra Mouli/TDP/YSRCP



పుంగనూరు   
పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎన్‌.అనూషారెడ్డి
టీడీపీ     

Punganur/Peddireddy Ramachandra Reddy/N. Anusha Reddy/YSRCP/TDP



పీలేరు   
చింతల రామచంద్రారెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డి
టీడీపీ     

Pileru/Chintala Ramachandra Reddy/Nallari Kishore Kumar Reddy/YSRCP/TDP



మదనపల్లె   
నవాజ్‌ బాషా
వైఎస్సార్సీపీ     
దుమ్మలపాటి రమేశ్‌
టీడీపీ     

Madanapalle/Nawaz Basha/Dommalapati Ramesh/YSRCP/TDP



తంబళ్లపల్లె   
పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథరెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
శంకరయాదవ్
టీడీపీ     

Thamballapalle/Peddireddy Dwarakanath Reddy/Shankar Yadav/YSRCP/TDP



తిరుపతి   
భూమన కరుణాకర్‌రెడ్డి
వైఎస్సార్సీపీ     
ఎం.సుగుణమ్మ
టీడీపీ     

Tirupati/Bhumana Karunakar Reddy/M. Sugunamma/YSRCP/TDP



లోక్‌సభ ఫలితాలు( 542 / 542 )

పార్టీ ఆధిక్యం గెలుపు
  బీజేపీ 0 303
  కాంగ్రెస్ 0 52
  బీఎస్పీ 0 10
  ఎస్పీ 0 5
  టీఎంసీ 0 22
  డీఎంకే 0 23
  వైఎస్సార్సీపీ 0 22
  టీఆర్‌ఎస్‌ 0 9
  ఎన్సీపీ 0 5
  ఇతరులు 0 24
  ఏఐఏడీఎంకే 0 1
  జేడీ (యూ) 0 16
  జేడీఎస్‌ 0 1
  బీజేడీ 0 12
  ఆర్జేడీ 0 0
  టీడీపీ 0 3
  సీపీఐ 0 2
  సీపీఎం 0 3
  శివసేన 0 18
  ఆప్ 0 1
  అప్నా దళ్‌ 0 2
  లోక్ జనశక్తి 0 6
  శిరోమణి అకాలీ దళ్‌ 0 2