పార్టీ పేరు
ఇచ్చాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  పిరియ సాయిరాజ్‌
 టీడీపీ  బెందాళం అశోక్‌
 జనసేన +  దాస‌రి రాజు
 కాంగ్రెస్  కొల్లి ఈశ్వరరావు
 బీజేపీ  జీఎస్‌వీ ప్రసాద్
పలాస
 వైఎస్సార్సీపీ  సీదిరి అప్పలరాజు
 టీడీపీ  గౌతు శిరీష
 జనసేన +  కోత పూర్ణ‌చంద్ర‌రావు
 కాంగ్రెస్  మజ్జి శారద
 బీజేపీ  కొర్రాయి బాలకృష్ణ
టెక్కలి
 వైఎస్సార్సీపీ  పేరాడ తిలక్‌
 టీడీపీ  కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు
 జనసేన +  క‌ణితి కిర‌ణ్ కుమార్
 కాంగ్రెస్  చింతాడ దిలీప్‌కుమార్‌
 బీజేపీ  ఉదయ్ భాస్కర్
పాతపట్నం
 వైఎస్సార్సీపీ  రెడ్డి శాంతి
 టీడీపీ  కలమట వెంకటరమణ
 జనసేన +  గేదెల చైత‌న్య‌
 కాంగ్రెస్  బన్న రాము
 బీజేపీ  రాఘవ రావు సాలనా
శ్రీకాకుళం
 వైఎస్సార్సీపీ  ధర్మాన ప్రసాదరావు
 టీడీపీ  గుండ లక్ష్మీదేవి
 జనసేన +  కోరాడ స‌ర్వేశ్వ‌ర‌రావు
 కాంగ్రెస్  చౌదరి సతీశ్‌
 బీజేపీ  చల్లా వెంకటేశ్వరరావు
ఆముదాలవలస
 వైఎస్సార్సీపీ  తమ్మినేని సీతారాం
 టీడీపీ  కూన రవికుమార్‌
 జనసేన +  రామ్మోహన్‌
 బీజేపీ  పాతిన గద్దెయ్య
ఎచ్చర్ల
 వైఎస్సార్సీపీ  గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌
 టీడీపీ  కిమిడి కళా వెంకట్రావు
 జనసేన +  బాడ‌న వెంక‌ట‌ జ‌నార్ధ‌న్‌
 కాంగ్రెస్  కొత్తకొట్ల సింహాద్రినాయుడు
 బీజేపీ  సూర్య ప్రకాష్ రొక్కం
నరసన్నపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  ధర్మాన కృష్ణదాస్‌
 టీడీపీ  బగ్గు రమణమూర్తి
 జనసేన +  మెట్ట వైకుంఠం
 కాంగ్రెస్  డోలా విజయభాస్కర్‌
 బీజేపీ  భాగ్యలక్ష్మి
రాజాం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  కంబాల జోగులు
 టీడీపీ  కొండ్రు మురళీ
 జనసేన +  ముచ్చా శ్రీనివాసరావు
 కాంగ్రెస్  కంబాల రాజవర్థన్‌
 బీజేపీ  చైతన్య కుమార్
పాలకొండ(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  వి. కళావతి
 టీడీపీ  నిమ్మక జయకృష్ణ
 జనసేన +  డీవీజీ శంకరరావు
 కాంగ్రెస్  హిమరక్‌ ప్రసాద్‌
 బీజేపీ  సునీత తడంగి
కురుపాం(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  పాముల పుష్పశ్రీవాణి
 టీడీపీ  నరసింహ ప్రియా థాట్రాజ్‌
 జనసేన +  కోలక అవినాష్‌
 కాంగ్రెస్  నిమ్మక సింహాచలం
 బీజేపీ  జయరాజు నిమ్మక
పార్వతీపురం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎ. జోగారావు
 టీడీపీ  బొబ్బిలి చిరంజీవులు
 జనసేన +  గొంగడ గౌరీశంకర్‌రావు
 కాంగ్రెస్  హరియాల రాముడు
 బీజేపీ  ఎస్‌.ఉమమాహేశ్వరరావు
సాలూరు(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  పీడిక రాజన్నదొర
 టీడీపీ  ఆర్‌.పి. భంజ్‌దేవ్‌
 జనసేన +  బోనెల గోవిందమ్మ
 కాంగ్రెస్  రాయల సుందర రావు
 బీజేపీ  ఉదయ్ కుమార్ కొండగొర్రి
బొబ్బిలి
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు
 టీడీపీ  సుజయ్‌కృష్ణ రంగారావు
 జనసేన +  గిరిదా అప్పలస్వామి
 కాంగ్రెస్  వెంగళ నారాయణరావు
 బీజేపీ  ద్వారపు రెడ్డి రామ్మోహన్
చీపురుపల్లె
 వైఎస్సార్సీపీ  బొత్స సత్యనారాయణ
 టీడీపీ  కిమిడి నాగార్జున
 జనసేన +  మైలపల్లి శ్రీనివాసరావు
 కాంగ్రెస్  జమ్ము ఆదినారాయణ
 బీజేపీ  డి. శంకర్‌ లాల్‌ శర్మ
గజపతి నగరం
 వైఎస్సార్సీపీ  బొత్స అప్పలనర్సయ్య
 టీడీపీ  కె.అప్పలనాయుడు
 జనసేన +  రాజీవ్‌ కుమార్‌ తలచుట్ల
 కాంగ్రెస్  బొబ్బిలి శ్రీను
 బీజేపీ  పెద్దింటి జగన్మోహన్‌రావు
నెల్లిమర్ల
 వైఎస్సార్సీపీ  బి. అప్పలనాయుడు
 టీడీపీ  నారాయణస్వామి నాయుడు
 జనసేన +  లోకం నాగ మాధవి
 కాంగ్రెస్  ఎస్‌.రమేశ్‌కుమార్‌
 బీజేపీ  రమణ పతివాడ
విజయనగరం
 వైఎస్సార్సీపీ  కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి
 టీడీపీ  అదితి గజపతిరాజు
 జనసేన +  పాలవలస యశస్వి
 కాంగ్రెస్  సతీశ్‌కుమార్‌ సుంకరి
 బీజేపీ  కె. సుబ్బారావు
శృంగవరపుకోట
 వైఎస్సార్సీపీ  కె.శ్రీనివాస్‌
 టీడీపీ  కోళ్ల లలితకుమారి
 జనసేన +  పి.కామేశ్వరరావు
 కాంగ్రెస్  బోగి రమణ
 బీజేపీ  చల్లా రామకృష్ణ ప్రసాద్‌
భీమిలి
 వైఎస్సార్సీపీ  అవంతి శ్రీనివాస్‌
 టీడీపీ  సబ్బం హరి
 జనసేన +  పంచకర్ల సందీప్‌
 కాంగ్రెస్  తెడ్డు రామదాసు
 బీజేపీ  కోరాడ అప్పారావు
విశాఖపట్నం ఈస్ట్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  విజయనిర్మల
 టీడీపీ  వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
 జనసేన +  కోన తాతా రావు
 కాంగ్రెస్  విజ్జిపర్తి శ్రీనివాసరావు
 బీజేపీ  సుహాసిని ఆనంద్‌
విశాఖపట్నం సౌత్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  ద్రోణంరాజు శ్రీనివాస్‌
 టీడీపీ  వాసుపల్లి గణేష్‌కుమార్‌
 జనసేన +  గంపల గిరిధర్‌
 కాంగ్రెస్  హైదర్‌ఆది సింకా( పి.భగత్‌)
 బీజేపీ  కొప్పాల రామ్‌కుమార్‌
విశాఖపట్నం నార్త్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  కమ్మిల కన్నపరాజు
 టీడీపీ  గంటా శ్రీనివాసరావు
 జనసేన +  పసుపులేటి ఉషా కిరణ్‌
 కాంగ్రెస్  గంప గోవిందరాజు
 బీజేపీ  విష్ణుకుమార్‌ రాజు
విశాఖపట్నం వెస్ట్
 వైఎస్సార్సీపీ  విజయప్రసాద్‌ మళ్ల
 టీడీపీ  పీజీవీఆర్‌ నాయుడు
 జనసేన +  జేవీ. సత్యనారాయణ మూర్తి
 కాంగ్రెస్  పిరిడి భగత్‌
 బీజేపీ  బుద్దా చంద్రశేఖర్‌
గాజువాక
 వైఎస్సార్సీపీ  తిప్పల నాగిరెడ్డి
 టీడీపీ  పల్లా శ్రీనివాసరావు
 జనసేన +  పవన్‌కల్యాణ్‌
 కాంగ్రెస్  జి. వెంకట సుబ్బారావు
 బీజేపీ  పులుసు జనార్థన్‌
చోడవరం
 వైఎస్సార్సీపీ  కరణం ధర్మశ్రీ
 టీడీపీ  సూర్యనాగ సన్యాసిరాజు
 జనసేన +  పీవీఎస్‌ఎన్‌.రాజు
 కాంగ్రెస్  గూనూరు వెంకటరావు
 బీజేపీ  మొల్లి వెంకటరమణ
మాడుగుల
 వైఎస్సార్సీపీ  బి.ముత్యాలనాయుడు
 టీడీపీ  గవిరెడ్డి రామానాయుడు
 జనసేన +  జి. స‌న్యాసినాయుడు
 కాంగ్రెస్  బొడ్డు బుచ్చి శ్రీనివాసరావు
 బీజేపీ  ఎం. సంతోషి సుబ్బలక్ష్మి
అరకు(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  చెట్టి ఫల్గుణ
 టీడీపీ  కిడారి శ్రావణ్‌కుమార్‌
 జనసేన +  కిల్లో సురేంద్ర
 కాంగ్రెస్  పాచిపెంట శాంతకుమారి
 బీజేపీ  అడపా బొంజునాయుడు
పాడేరు(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  భాగ్యలక్ష్మి
 టీడీపీ  గిడ్డి ఈశ్వరి
 జనసేన +  ప‌సుపులేటి బాల‌రాజు
 కాంగ్రెస్  వంతల సుబ్బారావు
 బీజేపీ  గాంధీ లోకుల
అనకాపల్లి
 వైఎస్సార్సీపీ  గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌
 టీడీపీ  గోవింద సత్యనారాయణ
 జనసేన +  ప‌రుచూరి భాస్క‌ర‌రావు
 కాంగ్రెస్  ఐఆర్‌ గంగాధర్‌
 బీజేపీ  పొన్నగంటి అప్పారావు
పెందుర్తి
 వైఎస్సార్సీపీ  అన్నంరెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌
 టీడీపీ  సత్యనారాయణమూర్తి
 జనసేన +  వెంక‌ట‌రామ‌య్య‌
 కాంగ్రెస్  ఆడారి రమేశ్‌ నాయుడు
 బీజేపీ  కేవీవీ సత్యనారాయణ
యలమంచిలి
 వైఎస్సార్సీపీ  యూవీ రమణమూర్తిరాజు
 టీడీపీ  పంచకర్ల రమేష్‌బాబు
 జనసేన +  సుంద‌ర‌పు విజ‌య్‌కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  కుంద్రపు అప్పారావు
 బీజేపీ  మైలపల్లి రాజారావు
పాయకారావుపేట(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  గొల్ల బాబూరావు
 టీడీపీ  బుడుమూరి బంగారయ్య
 జనసేన +  న‌క్కా రాజ‌బాబు
 కాంగ్రెస్  తాళ్లూరి విజయ్‌కుమార్‌
 బీజేపీ  కాకర నూకరాజు
నర్సీపట్నం
 వైఎస్సార్సీపీ  పి.ఉమాశంకర్‌ గణేష్‌
 టీడీపీ  అయ్యన్నపాత్రుడు
 జనసేన +  వేగి దివాకర్‌
 కాంగ్రెస్  మీసాల సుబ్బన్న
 బీజేపీ  గాదె శ్రీనివాసరావు
తుని
 వైఎస్సార్సీపీ  దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వరరావు
 టీడీపీ  యనమల కృష్ణుడు
 జనసేన +  రాజా అశోక్‌బాబు
 కాంగ్రెస్  సీహెచ్‌ పాండురంగారావు
 బీజేపీ  వెలగ ఈశ్వర్‌ రావు
ప్రత్తిపాడు
 వైఎస్సార్సీపీ  పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్‌
 టీడీపీ  వరుపుల జోగిరాజు
 జనసేన +  తమ్మయ్యబాబు
 కాంగ్రెస్  ఉమ్మాడి వెంకటరావు
 బీజేపీ  చిలుకూరు రామ్‌కుమార్‌
పిఠాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  పెడ్యం దొరబాబు
 టీడీపీ  ఎస్వీఎస్‌ఎన్‌ వర్మ
 జనసేన +  శేషుకుమారి
 కాంగ్రెస్  వెంకట శ్రీనివాసరావు
 బీజేపీ  బిల్లకుర్తి రామేశ్వర్‌ రెడ్డి
కాకినాడ రూరల్
 వైఎస్సార్సీపీ  కురసాల కన్నబాబు
 టీడీపీ  పిల్లి అనంతలక్ష్మి
 జనసేన +  పంతం నానాజీ
 కాంగ్రెస్  నులుకుర్తి వెంకటేశ్వరరావు
 బీజేపీ  కవికొండల భీమాశంకర్‌
పెద్దాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  తోట వాణి
 టీడీపీ  నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
 జనసేన +  తుమ్మల రామ స్వామి
 కాంగ్రెస్  తుమ్మల దొరబాబు
 బీజేపీ  రామ్‌ కుమార్‌ యార్లగడ్డ
అనపర్తి
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎస్‌.సూర్యనారాయణరెడ్డి
 టీడీపీ  నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
 జనసేన +  రేలంగి నాగేశ్వ‌ర‌రావు
 కాంగ్రెస్  వడయార్‌
 బీజేపీ  హరినారాయణ రెడ్డి
కాకినాడ సిటీ
 వైఎస్సార్సీపీ  ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు
 జనసేన +  ముత్తా శ‌శిధ‌ర్‌
 కాంగ్రెస్  కోలా వెంకటవరప్రసాద్‌ వర్మ
 బీజేపీ  పెద్దిరెడ్డి రవికిరణ్‌
రామచంద్రాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  చెల్లుబోయిన వేణుగోపాలకృష్ణ
 టీడీపీ  తోట త్రిమూర్తులు
 జనసేన +  పోలిశెట్టి చంద్రశేఖర్‌
 కాంగ్రెస్  సతీశ్‌కుమార్‌
 బీజేపీ  శంకరనారాయణ మూర్తి
ముమ్మిడివరం
 వైఎస్సార్సీపీ  వెంకట సతీష్‌కుమార్‌
 టీడీపీ  దాట్ల సుబ్బరాజు
 జనసేన +  పితాని బాల‌కృష్ణ‌
 కాంగ్రెస్  మోపూరి శ్రీనివాస్‌ కిరణ్‌
 బీజేపీ  కర్రి చిట్టి బాబు
అమలాపురం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  పి.విశ్వరూప్‌
 టీడీపీ  అయితాబత్తుల ఆనందరావు
 జనసేన +  శెట్టిబత్తుల రాజబాబు
 కాంగ్రెస్  ఐతాబత్తుల సుభాషిణి
 బీజేపీ  పెయ్యల శ్యామ్‌ప్రసాద్‌
రాజోలు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  బొంతు రాజేశ్వరరావు
 టీడీపీ  గొల్లపల్లి సూర్యారావు
 జనసేన +  రాపాక వ‌ర‌ప్ర‌సాద్‌
 కాంగ్రెస్  కాసి లక్ష్మణ స్వామి
 బీజేపీ  బత్తుల లక్ష్మీ కుమారి
గన్నవరం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  చిట్టిబాబు కొండేటి
 టీడీపీ  నేలపూడి స్టాలిన్‌ బాబు
 జనసేన +  పాముల రాజేశ్వ‌రి
 కాంగ్రెస్  మూలపర్తి మోహన్‌రావు
కొత్తపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
 టీడీపీ  బండారు సత్యానందరావు
 జనసేన +  శ్రీనివాసరావు
 కాంగ్రెస్  రామకృష్ణారావు
 బీజేపీ  సత్యానందం పాలూరి
మండపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  పిల్లి సుభాష్‌ చంద్రబోస్‌
 టీడీపీ  వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
 జనసేన +  వేగుళ్ల లీలాకృష్ణ‌
 కాంగ్రెస్  కామన ప్రభాకర్‌రావు
 బీజేపీ  కోన సత్యనారాయణ
రాజానగరం
 వైఎస్సార్సీపీ  జక్కంపూడి రాజా
 టీడీపీ  పెందుర్తి వెంకటేష్‌
 జనసేన +  రాయ‌పురెడ్డి ప్ర‌సాద్‌
 కాంగ్రెస్  సోడదాసి మార్టిన్‌ లూథర్‌
 బీజేపీ  ఏపీఆర్‌ చౌదరి
రాజమండ్రి సిటీ
 వైఎస్సార్సీపీ  రౌతు సూర్యప్రకాశ్‌రావు
 టీడీపీ  ఆదిరెడ్డి భవానీ
 జనసేన +  అత్తి స‌త్య‌నారాయ‌ణ‌
 కాంగ్రెస్  బోడా లక్ష్మి వెంకట ప్రసన్న
 బీజేపీ  బొమ్ముల దత్తు
రాజమండ్రి రూరల్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆకుల వీర్రాజు
 టీడీపీ  గోరంట్ల బుచ్చయ్యచౌదరి
 జనసేన +  కందుల దుర్గేష్‌
 కాంగ్రెస్  రాయుడు రాజవల్లి
 బీజేపీ  ఆకుల శ్రీధర్‌
జగ్గంపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  జ్యోతుల చంటిబాబు
 టీడీపీ  జ్యోతుల నెహ్రూ
 జనసేన +  సూర్యచందర్‌రావు
 కాంగ్రెస్  మారోతు శివ గణేశ్‌
 బీజేపీ  లక్ష్మీ సూర్యనారాయణ రాజు
రంపచోడవరం(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి
 టీడీపీ  వంతల రాజేశ్వరి
 జనసేన +  సున్నం రాజయ్య
 కాంగ్రెస్  గొండి బాలయ్య
 బీజేపీ  తురసం సుబ్బారావు
కొవ్వూరు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  తానేటి వనిత
 టీడీపీ  వంగలపూడి అనిత
 జనసేన +  రవి కుమార్‌ మూర్తి
 కాంగ్రెస్  అరిగెల అరుణకుమారి
 బీజేపీ  సురేంద్రనాథ్‌ చౌదరి
నిడదవోలు
 వైఎస్సార్సీపీ  జి.శ్రీనివాసనాయుడు
 టీడీపీ  బూరుగుపల్లి శేషారావు
 జనసేన +  అటిక‌ల ర‌మ్య‌
 కాంగ్రెస్  పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు
 బీజేపీ  లింగంపల్లి వెంకటేశ్వరరావు
ఆచంట
 వైఎస్సార్సీపీ  చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథరాజు
 టీడీపీ  పితాని సత్యనారాయణ
 జనసేన +  వెంక‌ట విజ‌య‌రామ్‌
 కాంగ్రెస్  వెంకట సత్యనారాయణ
 బీజేపీ  ఏడిద కొదండ చక్రపాణి
పాలకొల్లు
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ బాబ్జీ
 టీడీపీ  నిమ్మల రామానాయుడు
 జనసేన +  గుణ్ణం నాగ‌బాబు
 కాంగ్రెస్  వర్థినీడి సత్యనారాయణ
 బీజేపీ  రావూరి లక్షణ స్వామి
నరసాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  ముదునూరి ప్రసాదరాజు
 టీడీపీ  బండారు మాధవనాయుడు
 జనసేన +  బొమ్మ‌డి నాయ‌క‌ర్‌
 కాంగ్రెస్  బొమ్మిడి రవిశ్రీనివాస్‌
 బీజేపీ  ఆకుల లీలా కృష్ణ
భీమవరం
 వైఎస్సార్సీపీ  గ్రంథి శ్రీనివాస్‌
 టీడీపీ  పులపర్తి రామాంజనేయులు
 జనసేన +  పవన్‌కల్యాణ్‌
 కాంగ్రెస్  శేఖర్‌బాబు దొరబాబు
 బీజేపీ  కాగిత సురేంద్ర
ఉండి
 వైఎస్సార్సీపీ  పీవీఎల్‌ నరసింహరాజు
 టీడీపీ  వెంకట శివరామరాజు
 సీపీఎం  బి. బలరాం
 కాంగ్రెస్  గాదిరాజు లచ్చిరాజు
 బీజేపీ  వెంకట సత్యనారాయణ రాజు
తణుకు
 వైఎస్సార్సీపీ  వెంకట నాగేశ్వరరావు
 టీడీపీ  అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
 జనసేన +  ప‌సుపులేటి రామారావు
 కాంగ్రెస్  బొక్కా భాస్కరరావు
 బీజేపీ  మల్లిన రాధాక్రిష్ణ
తాడేపల్లిగూడెం
 వైఎస్సార్సీపీ  కొట్టు సత్యనారాయణ
 టీడీపీ  ఈలి నాని
 జనసేన +  బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌
 కాంగ్రెస్  మార్నీడి శేఖర్‌ (బాబ్జీ)
 బీజేపీ  గట్టిం మాణిక్యాలరావు
ఉంగుటూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  పుప్పాల శ్రీనివాసరావు
 టీడీపీ  వీరాంజనేయులు
 జనసేన +  న‌వుడు వెంక‌ట‌ర‌మ‌ణ‌
 కాంగ్రెస్  పాతపాటి హరికుమార్‌రాజు
 బీజేపీ  ఇంటి ఉదయ్‌భాస్కర్‌
దెందులూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  కొటారు అబ్బయ్య చౌదరి
 టీడీపీ  చింతమనేని ప్రభాకర్‌
 జనసేన +  గంట‌సాల వెంక‌ట‌ల‌క్ష్మి
 కాంగ్రెస్  రామకృష్ణ చౌదరి
 బీజేపీ  యలమర్తి బాలక్రిష్ణ
ఏలూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  కృష్ణా శ్రీనివాసరావు
 టీడీపీ  బడేటి కోట రామారావు
 జనసేన +  రెడ్డి అప్ప‌ల‌నాయుడు
 కాంగ్రెస్  రాజనాల రామ్మోహన్‌రావు
 బీజేపీ  నాగం చంద్ర నాగ శివప్రసాద్‌
గోపాలపురం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  తలారి వెంకట్రావు
 టీడీపీ  ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
 జనసేన +  చిర్రా భరత్‌రావు
 కాంగ్రెస్  ఎన్‌ఎం వరప్రసాద్‌
 బీజేపీ  దున్న సుమన్‌బాబు
పోలవరం(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  తెల్లం బాలరాజు
 టీడీపీ  బొరగం శ్రీనివాసరావు
 జనసేన +  చిర్రి బాల రాజు
 కాంగ్రెస్  కేఆర్‌ చంద్రశేఖర్‌
 బీజేపీ  బొరగం వెంకటలక్ష్మి
చింతలపూడి(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  వీఆర్‌ ఎలిజ
 టీడీపీ  కర్రా రాజారావు
 జనసేన +  మేక‌ల ఈశ్వ‌ర‌య్య‌
 కాంగ్రెస్  మారుమూడి థామస్‌
 బీజేపీ  దుర్గారావు
తిరువూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  కొక్కిలగడ్డ రక్షణనిధి
 టీడీపీ  కేఎస్‌ జవహర్‌
 కాంగ్రెస్  పరస రాజీవ్‌రతన్‌
 బీఎస్పీ  నంబూరి శ్రీనివాసరావు
 బీజేపీ  పొలే శాంతి
నూజివీడు
 వైఎస్సార్సీపీ  మేకా వెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావు
 టీడీపీ  ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు
 జనసేన +  బి.వి.వి. భాస్కర్‌ రావు
 కాంగ్రెస్  బి. డి. రవికుమార్‌
 బీజేపీ  బొమ్మారెడ్డి వెంకట నాగచంద్రారెడ్డి
గన్నవరం
 వైఎస్సార్సీపీ  యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
 టీడీపీ  వల్లభనేని వంశీమోహన్‌
 కాంగ్రెస్  సుంకర వీరభద్ర ప్రసాద్‌
 బీజేపీ  దామర్ల కోటేశ్వరరావు
గుడివాడ
 వైఎస్సార్సీపీ  కొడాలి వెంకటేశ్వరరావు (నాని)
 టీడీపీ  దేవినేని అవినాష్‌
 జనసేన +  వి. ఎన్‌. వి. రఘునందన్‌ రావు
 కాంగ్రెస్  ఎస్‌.దత్తాత్రేయులు
 బీజేపీ  గుత్తికొండ రాజాబాబు
కైకలూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  దూలం నాగేశ్వరరావు
 టీడీపీ  జయమంగళ వెంకటరమణ
 జనసేన +  బి.వి రావు
 కాంగ్రెస్  నూతలపాటి పీటర్‌పాల్‌ ప్రసాద్‌
 బీజేపీ  కీర్తి వెంకట రాంప్రసాద్‌
పెడన
 వైఎస్సార్సీపీ  జోగి రమేష్‌
 టీడీపీ  కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్‌
 జనసేన +  అంకెం ల‌క్ష్మీ శ్రీనివాస్‌
 కాంగ్రెస్  సత్తినేని వెంకటరాజు
 బీజేపీ  సోడిశెట్టి బాలాజీ రావు
మచిలీపట్నం
 వైఎస్సార్సీపీ  పేర్ని వెంకట్రామయ్య
 టీడీపీ  కొల్లు రవీంద్ర
 జనసేన +  బండి రామ‌కృష్ణ‌ 
 కాంగ్రెస్  ఎండీ దాదాసాహెబ్‌
 బీజేపీ  పంతం వెంకట గజేంద్రరావు
అవనిగడ్డ
 వైఎస్సార్సీపీ  సింహాద్రి రమేష్‌బాబు
 టీడీపీ  మండలి బుద్ధప్రసాద్‌
 జనసేన +  ముత్తంశెట్టి కృష్ణారావు
 కాంగ్రెస్  అందె శ్రీరామమూర్తి
 బీజేపీ  జీవీ నాగరాయులు
పామర్రు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  కైలే అనిల్‌కుమార్‌
 టీడీపీ  ఉప్పులేటి కల్పన
 కాంగ్రెస్  మొవ్వ మోహనరావు
 బీఎస్పీ  మేడెపల్లి ఝాన్సీరాణి
 బీజేపీ  వాలపర్ల వెంకటేశ్వర రావు
పెనమలూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  కొలుసు పార్థసారథి
 టీడీపీ  బోడె ప్రసాద్‌
 జనసేన +  లంక కరుణాకర్‌
 కాంగ్రెస్  లామ్‌ తాంతియాకుమారి
 బీజేపీ  గోపిశెట్టి దుర్గా ప్రసాద్‌
విజయవాడ వెస్ట్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌
 టీడీపీ  షబనా ముసరాత్‌ ఖాతూన్‌
 జనసేన +  పోతిన వెంక‌ట మ‌హేష్‌
 కాంగ్రెస్  రత్నకుమార్‌
 బీజేపీ  దేశాయ్‌ పీయూశ్‌
విజయవాడ సెంట్రల్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  మల్లాది విష్ణు
 టీడీపీ  బొండా ఉమామహేశ్వరరావు
 జనసేన +  సి. హెచ్‌ బాబూరావు
 కాంగ్రెస్  వి. గురునాధం
 బీజేపీ  వామరాజు సత్యమూర్తి
విజయవాడ ఈస్ట్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  బొప్పన భవకుమార్‌
 టీడీపీ  గద్దె రామ్మోహన్‌
 జనసేన +  బ‌త్తిన రాము
 కాంగ్రెస్  పి. నాంచారయ్య
 బీజేపీ  వంగవీటి నరేంద్ర
మైలవరం
 వైఎస్సార్సీపీ  వసంత కృష్ణప్రసాద్‌
 టీడీపీ  దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
 జనసేన +  ఎ. రామ్మోహన్‌ రావు
 కాంగ్రెస్  బొర్రా కిరణ్‌
 బీజేపీ  నూతలపాటి బాల కోటేశ్వరరావు
నందిగామ(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ మొండితోక జగన్మోహన్‌రావు
 టీడీపీ  తంగిరాల సౌమ్య
 జనసేన +  బి. పుష్పరాజ్‌
 కాంగ్రెస్  పరమేశ్వర్‌రావు వేల్పుల
 బీజేపీ  జంగం సునీల్‌ రాజ్‌
జగ్గయ్యపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  సామినేని ఉదయభాను
 టీడీపీ  శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్
 జనసేన +  డి. వెంకట రమణ
 కాంగ్రెస్  కర్నాటి అప్పారావు
 బీజేపీ  అన్నెపడ ప్రపుల్ల శ్రీకాంత్‌
పెదకూరపాడు
 వైఎస్సార్సీపీ  నంబూరి శంకరరావు
 టీడీపీ  కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్‌
 జనసేన +  పి. సామ్రాజ్యం
 కాంగ్రెస్  పి. నాగేశ్వర్రావు
 బీజేపీ  గంధం కోటేశ్వరరావు
తాడికొండ(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  ఉండవల్లి శ్రీదేవి
 టీడీపీ  తెనాలి శ్రావణ్‌కుమార్
 జనసేన +  నీలం రవికిరణ్‌
 కాంగ్రెస్  సి. హెచ్‌ విజయ్‌కుమార్‌
 బీజేపీ  ఆనందబాబు ఎస్‌
మంగళగిరి
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి
 టీడీపీ  నారా లోకేష్‌
 జనసేన +  ఎమ్‌. నాగేశ్వర్రావు
 కాంగ్రెస్  ఎస్‌కే సలీం
 బీజేపీ  జగ్గారపు రామ్మోహన్‌రావు
పొన్నూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  కిలారి రోశయ్య
 టీడీపీ  ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
 జనసేన +  బి. పార్వతీ నాయుడు
 కాంగ్రెస్  జి. ఎన్‌. ఎస్‌. వరప్రసాద్‌
 బీజేపీ  సీహెచ్‌ విజయభాస్కర్‌రెడ్డి
వేమూరు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  మేరుగ నాగార్జున
 టీడీపీ  నక్కా ఆనంద్‌బాబు
 జనసేన +  డాక్ట‌ర్ ఎ.భ‌ర‌త్ భూష‌ణ్‌
 కాంగ్రెస్  జె. శోభన్ కుమార్‌
 బీజేపీ  శ్రీనివాస్‌ దారసానపు
రేపల్లె
 వైఎస్సార్సీపీ  మోపిదేవి వెంకట రమణారావు
 టీడీపీ  అనగాని సత్యప్రసాద్‌
 జనసేన +  శ్రీ క‌మ‌తం సాంబ‌శివ‌రావు
 కాంగ్రెస్  ఎమ్‌. శ్రీనివాస రావు
 బీజేపీ  నాగశెట్టి హర్షవర్దన్‌
తెనాలి
 వైఎస్సార్సీపీ  అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌
 టీడీపీ  ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్‌
 జనసేన +  నాదెండ్ల మ‌నోహ‌ర్‌
 కాంగ్రెస్  సీహెచ్‌ సాంబశివుడు
 బీజేపీ  రామకృష్ణ పత్తిబండ్ల
బాపట్ల
 వైఎస్సార్సీపీ  కోన రఘుపతి
 టీడీపీ  అన్నం సతీష్‌ ప్రభాకర్
 జనసేన +  ఇక్కుర్తి లక్ష్మీనరసింహ
 కాంగ్రెస్  మొహిద్దీన్‌ బేగ్‌
ప్రత్తిపాడు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  మేకతోటి సుచరిత
 టీడీపీ  డొక్కా మాణిక్యవరప్రసాద్‌
 జనసేన +  రావెల కిషోర్‌బాబు
 కాంగ్రెస్  కొరివి వినయ్‌కుమార్‌
 బీజేపీ  దారా అంబేడ్కర్‌
గుంటూరు వెస్ట్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  చంద్రగిరి ఏసురత్నం
 టీడీపీ  మద్దాల గిరి
 జనసేన +  తోట చంద్ర‌శేఖ‌ర్‌
 కాంగ్రెస్  ఎస్‌. రోహిత్‌
 బీజేపీ  పసుపులేటి లత మాధవ్‌
గుంటూరు ఈస్ట్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  షేక్‌ మహమ్మద్‌ ముస్తఫా
 టీడీపీ  మహ్మద్‌ నసీర్‌
 జనసేన +  శ్రీ షేక్ జియా ఉర్ రెహ్మాన్
 కాంగ్రెస్  జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  సురేశ్‌ నేరళ్ల
చిలకలూరి పేట
 వైఎస్సార్సీపీ  విడదల రజని
 టీడీపీ  ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
 జనసేన +  గాదే నాగేశ్వర్‌ రావు
 కాంగ్రెస్  మద్దుల రాధాకృష్ణ
 బీజేపీ  అన్నం శ్రీనివాస్‌ రావు
నరసరావుపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
 టీడీపీ  డాక్టర్‌ అరవిందబాబు
 జనసేన +  స‌య్య‌ద్‌ జిలానీ
 కాంగ్రెస్  అలెగ్జాండర్‌ సుధాకర్‌
 బీజేపీ  చిరుమామిళ్ల రాము
సత్తెనపల్లి
 వైఎస్సార్సీపీ  అంబటి రాంబాబు
 టీడీపీ  కోడెల శివప్రసాదరావు
 జనసేన +  వై. వెంకటేశ్వర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  చంద్రపాల్‌
 బీజేపీ  మద్దుల కృష్ణంరాజు
వినుకొండ
 వైఎస్సార్సీపీ  బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు
 టీడీపీ  జీవీ ఆంజనేయులు
 జనసేన +  చెన్నా శ్రీనివాస రావు
 కాంగ్రెస్  ఎ. విజయ్‌ కుమార్‌
 బీజేపీ  నల్లబోతు వెంకట్రావు
గురజాల
 వైఎస్సార్సీపీ  కాసు మహేష్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  యరపతినేని శ్రీనివాస్‌
 జనసేన +  సి. హెచ్‌. శ్రీనివాస్‌
 కాంగ్రెస్  యలమంద రెడ్డి
 బీజేపీ  పుల్లయ్య యాదవ్‌
మాచర్ల
 వైఎస్సార్సీపీ  పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
 టీడీపీ  అంజిరెడ్డి
 జనసేన +  ముల్లా శ్రీనివాసరావు
 కాంగ్రెస్  యరమాల రామచంద్రారెడ్డి
 బీజేపీ  కర్ణా సైదారావ్‌
ఎర్రగొండపాలెం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ ఆదిమూలపు సురేష్‌
 టీడీపీ  బూదాల అజితారావు
 జనసేన +  డా. గౌతమ్‌
 కాంగ్రెస్  ఎం వెంకటేశ్వరరావు
 బీజేపీ  అంగళకుర్తి చెన్నయ్య
దర్శి
 వైఎస్సార్సీపీ  మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌
 టీడీపీ  కదిరి బాబూరావు
 జనసేన +  బొటుకు ర‌మేష్‌
 కాంగ్రెస్  పి.కొండారెడ్డి
 బీజేపీ  ఎరువ లక్ష్మీనారాయణ రెడ్డి
పర్చూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
 టీడీపీ  ఏలూరి సాంబశివరావు
 జనసేన +  కె. విజయ్‌కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  పి. జానకిరామ్‌
 బీజేపీ  చెరుకూరి రామ యోగశ్వర రావు
అద్దంకి
 వైఎస్సార్సీపీ  బచ్చన చెంచు గరటయ్య
 టీడీపీ  గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
 జనసేన +  కె. శ్రీకృష్ణ
 కాంగ్రెస్  నన్నూరి సీతారామాంజనేయులు
 బీజేపీ  ఉండవల్లి కృష్ణారావు
చీరాల
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌
 టీడీపీ  కరణం బలరామకృష్ణమూర్తి
 జనసేన +  కె. వినయ్‌ కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  డి. రంగారావు
 బీజేపీ  మువ్వల వెంకటరమణ
సంతనూతలపాడు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు
 టీడీపీ  బి.విజయ్‌కుమార్‌
 జనసేన +  జాలా అంజయ్య
 కాంగ్రెస్  వేమా శ్రీనివాసరావు
 బీజేపీ  నన్నెపోగు సుబ్బారావు
ఒంగోలు
 వైఎస్సార్సీపీ  బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి
 టీడీపీ  దామచర్ల జనార్దన్‌
 జనసేన +  షేక్ రియాజ్
 కాంగ్రెస్  ఈద సుధాకర్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  అంజనేయులు బొద్దులూరి
కందుకూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  మానుగుంట మహీధర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పోతుల రామారావు
 జనసేన +  పి. మల్లికార్జున్‌ రావు
 కాంగ్రెస్  సి. హెచ్‌ సుశీల
 బీజేపీ  చంద్రగిరి వెంకటేశ్వర రావు
కొండపి(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ ఎం.వెంకయ్య
 టీడీపీ  జీబీవీ స్వామి
 జనసేన +  కాకి ప్రసాద్‌
 కాంగ్రెస్  శ్రీపతి ప్రకాశం
 బీజేపీ  కరటాపు రాజు
మార్కాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  కేపీ నాగార్జునరెడ్డి
 టీడీపీ  కందుల నారాయణరెడ్డి
 జనసేన +  ఇమ్మ‌డి కాశీనాధ్
 కాంగ్రెస్  షేక్‌ సైదా
 బీజేపీ  మర్రిబోయిన చిన్నయ్య
గిద్దలూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  అన్నా వెంకట రాంబాబు
 టీడీపీ  అశోక్‌రెడ్డి
 జనసేన +  బైర‌బోయిన చంద్ర‌శేఖ‌ర్
 కాంగ్రెస్  పగడాల రంగస్వామి
 బీజేపీ  పిడతల సరస్వతి
కనిగిరి
 వైఎస్సార్సీపీ  బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌
 టీడీపీ  ముక్కు ఉగ్రనర్సింహారెడ్డి
 జనసేన +  ఎం. ఎల్‌. నారాయణ
 కాంగ్రెస్  పాశం వెంకటేశ్వర్లు
 బీజేపీ  పీవీ కృష్ణారెడ్డి
కావలి
 వైఎస్సార్సీపీ  రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌కుమార్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  విష్ణువర్ధన్‌రెడ్డి
 జనసేన +  ప‌సుపులేటి సుధాక‌ర్‌
 కాంగ్రెస్  చింతల వెంకటరావు
 బీజేపీ  కందుకూరి సత్యనారాయణ
ఆత్మకూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  మేకపాటి గౌతమ్‌కుమార్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  బొల్లినేని కృష్ణయ్య
 జనసేన +  చీరాల చెన్నారెడ్డి
 కాంగ్రెస్  చేవూరు శ్రీధర్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  కర్నాటి అంజనేయరెడ్డి
కోవూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డి
 జనసేన +  టి. రాఘ‌వ‌య్య‌
 కాంగ్రెస్  జాన రామచంద్ర గౌడ్‌
 బీజేపీ  మారం విజయలక్ష్మీ
నెల్లూరు సిటీ
 వైఎస్సార్సీపీ  అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌
 టీడీపీ  పొంగూరు నారాయణ
 జనసేన +  కేతంరెడ్డి వినోద్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  షేక్‌ ఫయాజ్‌
 బీజేపీ  కె జగన్మోహన్‌రావు
నెల్లూరు రూరల్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  అబ్దుల్‌ అజీజ్
 జనసేన +  చెన్నారెడ్డి మ‌నుక్రాంత్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఉడతా వెంకటరావుయాదవ్‌
 బీజేపీ  కరణం భాస్కర్‌
గూడూరు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  వరప్రసాద్‌
సర్వేపల్లి
 వైఎస్సార్సీపీ  కాకాణి గోవర్థన్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పాశం సునీల్‌
 టీడీపీ  సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
 జనసేన +  పట్టపు రవి
 జనసేన +  సుంకర హేమలత
 కాంగ్రెస్  పూల చంద్రశేఖర్‌
 కాంగ్రెస్  పి. వెంకటేశ్వర్రావు
 బీజేపీ  పేరిచర్ల బైరప్ప
 బీజేపీ  పండి మస్తానయ్య
సూళ్లూరుపేట(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  కిలివేటి సంజీవయ్య
 టీడీపీ  పరసా వెంకటరత్నయ్య
 జనసేన +  ఉయ్యాల ప్రవీణ్‌
 కాంగ్రెస్  సి. హెచ్‌. ఈశ్వరయ్య
 బీజేపీ  రత్నం దాసరి
వెంకటగిరి
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆనం రామనారాయణరెడ్డి
 టీడీపీ  కె.రామకృష్ణ
 జనసేన +  పి. రాజా
 కాంగ్రెస్  పి. శ్రీనివాసులు రెడ్డి
 బీజేపీ  ఎస్‌.ఎస్‌.ఆర్‌ నాయుడు
ఉదయగిరి
 వైఎస్సార్సీపీ  మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  బొల్లినేని రామారావు
 కాంగ్రెస్  డి. రమేష్‌
 బీజేపీ  గుండ్లవల్లి భరత్‌కుమార్‌
బద్వేల్(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  జి.వెంకటసుబ్బయ్య
 టీడీపీ  ఓబులాపురం రాజశేఖర్‌
 జనసేన +  నాగిపోగు ప్రసాద్‌
 కాంగ్రెస్  పీఎం కమలమ్మ
 బీజేపీ  జయ రాములు
రాజంపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  మేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డి
 టీడీపీ  బత్యాల చెంగల్రాయుడు
 జనసేన +  ప‌త్తిపాటి కుసుమ‌కుమారి 
 బీజేపీ  రమేశ్‌ నాయుడు పోతుగుంట
కడప
 వైఎస్సార్సీపీ  షేక్‌ అంజద్‌ బాషా
 టీడీపీ  అమీర్‌ బాబు
 జనసేన +  సుంక‌ర శ్రీనివాస్‌
 కాంగ్రెస్  నజీర్‌ అహ్మద్‌
 బీజేపీ  కందుల శ్రీనివాసులు రెడ్డి
కోడూర్(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
 టీడీపీ  నర్సింహప్రసాద్
 జనసేన +  బోనాసి వెంక‌ట‌సుబ్బ‌య్య‌
 కాంగ్రెస్  గోసలదేవి
 బీజేపీ  పంతాల సురేశ్‌
రాయచోటి
 వైఎస్సార్సీపీ  గడికోట శ్రీకాంత్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  రెడ్డపగారి రమేష్‌కుమార్‌రెడ్డి
 జనసేన +  ఎస్‌.కె హ‌స‌న్ భాషా
 కాంగ్రెస్  షేక్‌ అల్లాబక్ష్‌ బాషా
 బీజేపీ  పీ. శ్రీనివాస కుమార్‌ రాజు
పులివెందుల
 వైఎస్సార్సీపీ  వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  సింగారెడ్డి వెంకట సతీష్‌రెడ్డి
 జనసేన +  టి. చంద్రశేఖర్‌
 కాంగ్రెస్  వేలూరు శ్రీనివాసరెడ్డి
 బీజేపీ  పెడవలి సుష్మ
కమలాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  పోచమరెడ్డి రవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పుత్తా నరసింహారెడ్డి
 జనసేన +  జి. ఓబయ్య
 కాంగ్రెస్  పొట్టిపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  పాలెం సురేష్‌ కుమార్‌ రెడ్డి
జమ్మలమడుగు
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎం.సుధీర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి
 జనసేన +  వినయ్‌కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  వెన్నపూస సులోచన
 బీజేపీ  రోటికాడి రామకృష్ణ
ప్రొద్దుటూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  రాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  లింగారెడ్డి
 జనసేన +  సోమ‌శేఖ‌ర్ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  గొర్రె శ్రీనివాసులు
 బీజేపీ  కె బాలచందర్‌ రెడ్డి
మైదుకూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  శెట్టిపల్లి రఘురామిరెడ్డి
 టీడీపీ  పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
 జనసేన +  పందిటి మ‌ల్హోత్ర‌
 కాంగ్రెస్  మల్లికార్జున్‌ మూర్తి
 బీజేపీ  పీవీ ప్రతాప్‌ రెడ్డి
ఆళ్లగడ్డ
 వైఎస్సార్సీపీ  గంగుల బీజేంద్రరెడ్డి
 టీడీపీ  భూమా అఖిలప్రియ
 జనసేన +  శూలం రామకృష్ణుడు
 కాంగ్రెస్  చాకలి పుల్లయ్య
 బీజేపీ  బోరెడ్డి లక్ష్మీరెడ్డి
శ్రీశైలం
 వైఎస్సార్సీపీ  శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
 టీడీపీ  బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి
 జనసేన +  సజ్జల సుజల
 కాంగ్రెస్  సయ్యద్‌ తస్లీమా
 బీజేపీ  శ్రీకాంత్‌రెడ్డి బుడ్డా
నందికొట్కూర్(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆర్థర్‌
 టీడీపీ  బండి జయరాజు
 జనసేన +  అన్న‌పురెడ్డి బాల వెంక‌ట్‌
 కాంగ్రెస్  సి.అశోక్‌రత్నం
కర్నూలు
 వైఎస్సార్సీపీ  అబ్దుల్‌ హఫీజ్‌ఖాన్‌
 టీడీపీ  టీజీ భరత్
 జనసేన +  టి. షడ్రక్‌
 కాంగ్రెస్  జాన్‌ విల్సన్‌
 బీజేపీ  వెంకట సుబ్బారెడ్డి
పాణ్యం
 వైఎస్సార్సీపీ  కాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  గౌరు చరితారెడ్డి
 జనసేన +  చింతా సురేష్‌
 కాంగ్రెస్  నాగామధు యాదవ్‌
 బీజేపీ  జీఎస్‌ నాగరాజు
నంద్యాల
 వైఎస్సార్సీపీ  శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి
 టీడీపీ  భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి
 జనసేన +  సజ్జల శ్రీధర్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  చింతల మోహనరావు
 బీజేపీ  ఎమ్‌ శివ శంకర్‌ రెడ్డి
బనగానపల్లె
 వైఎస్సార్సీపీ  కాటసాని రామిరెడ్డి
 టీడీపీ  బీసీ జనార్దన్‌రెడ్డి
 జనసేన +  సజ్జల అరవింద రాణి
 కాంగ్రెస్  హరిప్రసాద్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  బిజిగాల లింగన్న
డోన్
 వైఎస్సార్సీపీ  బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  కేఈ ప్రతాప్‌
 జనసేన +  కె. రామాంజనేయులు
 కాంగ్రెస్  వెంకట శివారెడ్డి
 బీజేపీ  సందు వెంకట రమణ
పత్తికొండ
 వైఎస్సార్సీపీ  కంగాటి శ్రీదేవి
 టీడీపీ  కేఈ శ్యామ్‌బాబు
 జనసేన +  కె.ఎల్‌. మూర్తి
 కాంగ్రెస్  బోయ క్రాంతినాయుడు
 బీజేపీ  ఈడిగ రంగా గౌడ్‌
కొడుమూరు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ సుధాకర్‌బాబు
 టీడీపీ  బి.రామాంజనేయులు
 జనసేన +  జీవన్‌ రాజ్‌
 కాంగ్రెస్  దామోదరం రాధాకృష్ణమూర్తి
 బీజేపీ  మీసాల ప్రేమ్‌కుమార్‌
ఎమ్మిగనూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  కె.చెన్నకేశవరెడ్డి
 టీడీపీ  బి.జయనాగేశ్వరరెడ్డి
 జనసేన +  రేఖా జవ్వాజి
 కాంగ్రెస్  లక్ష్మీనారాయణరెడ్డి
 బీజేపీ  మురహరి రెడ్డి కేఆర్‌
మంత్రాలయం
 వైఎస్సార్సీపీ  వై.బాల నాగిరెడ్డి
 టీడీపీ  తిక్కారెడ్డి
 జనసేన +  బోయ లక్ష్మణ్‌
 కాంగ్రెస్  శివప్రకాశ్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  జెల్లి మధుసూదన్‌
ఆదోని
 వైఎస్సార్సీపీ  వై.సాయిప్రసాద్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  మీనాక్షినాయుడు
 జనసేన +  ఎన్‌ మాలప్ప
 కాంగ్రెస్  బోయ నీలకంఠప్ప
 బీజేపీ  కునిగిరి నీలకంఠ
ఆలూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  గుమ్మనూరు జయరాం
 టీడీపీ  కోట్ల సుజాతమ్మ
 జనసేన +  ఎస్‌. వెంకప్ప
 కాంగ్రెస్  డి ఆశా బేగం
 బీజేపీ  దుమ్మా వెంకటరాముడు
రాయదుర్గం
 వైఎస్సార్సీపీ  కాపు రామచంద్రారెడ్డి
 టీడీపీ  కాల్వ శ్రీనివాసులు
 జనసేన +  కె. మంజునాథ్‌ గౌడ్‌
 కాంగ్రెస్  ఎంబీ చిన్నప్పయ్య
 బీజేపీ  బీజే వసుంధర దేవీ
ఉరవకొండ
 వైఎస్సార్సీపీ  వై.విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పయ్యావుల కేశవ్‌
 జనసేన +  సాకె రవికుమార్‌
 కాంగ్రెస్  రామానాయుడు
 బీజేపీ  శ్రీనివాసులు కొత్త
గుంతకల్లు
 వైఎస్సార్సీపీ  వై.వెంకట్రామిరెడ్డి
 టీడీపీ  ఆర్‌.జితేంద్రగౌడ్
 జనసేన +  మధుసూదన్‌ గుప్తా
 కాంగ్రెస్  కావలి ప్రభాకర్‌
 బీజేపీ  హరిహరనాధ్‌ పసుపుల
తాడిపత్రి
 వైఎస్సార్సీపీ  కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి
 టీడీపీ  జేసీ అశ్మిత్‌రెడ్డి
 జనసేన +  కదిరి శ్రీకాంత్‌ రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  గుజ్జల నాగిరెడ్డి
 బీజేపీ  జే అంకాల్‌ రెడ్డి
సింగనమల(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  జొన్నలగడ్డ పద్మావతి
 టీడీపీ  బండారు శ్రావణిశ్రీ
 జనసేన +  మిద్దె రవీంద్ర బాబు
 కాంగ్రెస్  సాకే శైలజానాథ్‌
 బీజేపీ  సీసీ వెంకటేశ్‌
అనంతపురం అర్బన్‌
 వైఎస్సార్సీపీ  అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి
 టీడీపీ  ప్రభాకర్‌ చౌదరి
 జనసేన +  టి.సి. వరుణ్‌
 కాంగ్రెస్  జి. నాగరాజు
 బీజేపీ  జే అమర్‌నాథ్‌
కల్యాణదుర్గం
 వైఎస్సార్సీపీ  కేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌
 టీడీపీ  ఉమామహేశ్వర్‌నాయుడు
 జనసేన +  కరణం రాహుల్‌
 కాంగ్రెస్  ఎన్‌.రఘువీరారెడ్డి
 బీజేపీ  ఎమ్‌ దేవరాజు
రాప్తాడు
 వైఎస్సార్సీపీ  తోపుదుర్తి ప్రకాశ్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పరిటాల శ్రీరామ్‌
 జనసేన +  సాకె పవన్‌ కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  జనార్దన్‌రెడ్డి
 బీజేపీ  యెర్రీ స్వామి
మడకశిర(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎం.తిప్పేస్వామి
 టీడీపీ  కె.ఈరన్న
 జనసేన +  మాల సోమన్న
 కాంగ్రెస్  కె.అశ్వత్థనారాయణ
 బీజేపీ  హనుమంతప్ప
హిందూపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  కె.ఇక్బాల్‌ అహ్మద్‌ఖాన్‌
 టీడీపీ  నందమూరి బాలకృష్ణ
 జనసేన +  ఆకుల ఉమేష్‌
 కాంగ్రెస్  టి.బాలాజీ మనోహర్‌
 బీజేపీ  పీడీ పార్థసారథి
పెనుకొండ
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎం.శంకర్‌ నారాయణ
 టీడీపీ  బీకే పార్థసారథి
 జనసేన +  పెద్దిరెడ్డి గారి వరలక్ష్మి
 కాంగ్రెస్  పి నరసింహులు
 బీజేపీ  జీఎం శేఖర్‌
పుట్టపర్తి
 వైఎస్సార్సీపీ  దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పల్లె రఘునాథరెడ్డి
 జనసేన +  పత్తి చలపతి
 కాంగ్రెస్  కోట శ్వేత
 బీజేపీ  హనుమంత రెడ్డి
ధర్మవరం
 వైఎస్సార్సీపీ  కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి
 టీడీపీ  గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ
 జనసేన +  మ‌ధుసూద‌న్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  రంగన్న అశ్వత్థనారాయణ
 బీజేపీ  సుదర్శన్‌ రెడ్డి
కదిరి
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి
 టీడీపీ  కందికుంట వెంకట ప్రసాద్
 జనసేన +  శ్రీ సాడ‌గ‌ల ర‌వికుమార్
 కాంగ్రెస్  పఠాన్‌ ఖాసింఖాన్‌
 బీజేపీ  నాగేంద్ర ప్రసాద్‌
తంబళ్లపల్లె
 వైఎస్సార్సీపీ  పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథరెడ్డి
 టీడీపీ  శంకరయాదవ్
 జనసేన +  విశ్వం ప్ర‌భాక‌ర్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  ఎంఎన్‌ చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
పీలేరు
 వైఎస్సార్సీపీ  చింతల రామచంద్రారెడ్డి
 టీడీపీ  నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డి
 జనసేన +  బి. దినేష్‌
 కాంగ్రెస్  ఖాతిబ్‌ సయ్యద్‌ మోహిద్దీన్‌
 బీజేపీ  నరేంద్రకుమార్‌రెడ్డి పులిరెడ్డి
మదనపల్లె
 వైఎస్సార్సీపీ  నవాజ్‌ బాషా
 టీడీపీ  దుమ్మలపాటి రమేశ్‌
 జనసేన +  గంగారపు స్వాతి
 కాంగ్రెస్  డి. మోహన్‌ రాణిరెడ్డి
 బీజేపీ  ఆనంద్‌ బండి
పుంగనూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
 టీడీపీ  ఎన్‌.అనూషారెడ్డి
 జనసేన +  బోడే రామ‌చంద్ర‌ యాద‌వ్‌
 కాంగ్రెస్  సైఫానదీముద్దీన్‌
 బీజేపీ  మదన్‌ మోహన్‌బాబు గన్న
చంద్రగిరి
 వైఎస్సార్సీపీ  చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  పులివర్తి వెంకట మణిప్రసాద్
 జనసేన +  శెట్టి సురేంద్ర
 కాంగ్రెస్  కె. శ్రీనివాసులు
 బీజేపీ  తిక్కపాటి మధుబాబు
తిరుపతి
 వైఎస్సార్సీపీ  భూమన కరుణాకర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  ఎం.సుగుణమ్మ
 జనసేన +  చదలవాడ కృష్ణమూర్తి
 కాంగ్రెస్  కిడాంబి ప్రమీల
 బీజేపీ  వై. భవానీ శంకర్‌
శ్రీకాళహస్తి
 వైఎస్సార్సీపీ  బియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  బొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డి
 జనసేన +  వినుత నగరం
 కాంగ్రెస్  సముద్రాల బత్తయ్యనాయుడు
 బీజేపీ  ఆనంద్‌కుమార్‌ కోల
సత్యవేడు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  కె.ఆదిమూలం
 టీడీపీ  జేడీ రాజశేఖర్
 జనసేన +  నక్కా విజయ కుమార్‌
 కాంగ్రెస్  పి. చంద్రశేఖర్‌
 బీజేపీ  ఎస్‌ వెంకటయ్య
నగరి
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆర్‌కే రోజా
 టీడీపీ  గాలి భానుప్రకాష్‌
 జనసేన +  ఎన్‌. ప్రవల్లిక
 కాంగ్రెస్  రాకేశ్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  నిషిధ రాజు
గంగాధర నెల్లూరు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  కె. నారాయణ స్వామి
 టీడీపీ  హరికృష్ణ
 జనసేన +  పొన్ను యుగంధర్‌
 కాంగ్రెస్  సోదెం నరసింహులు
 బీజేపీ  వి. రాజేంద్రన్‌
చిత్తూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  అరణి శ్రీనివాసులు
 టీడీపీ  ఏఎస్‌ మనోహర్‌
 జనసేన +  ఎన్‌. దయారాం
 కాంగ్రెస్  తీకారాం
 బీజేపీ  వి జయకుమార్‌
పూతలపట్టు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎంఎస్‌ బాబు
 టీడీపీ  లలిత కుమారి
 జనసేన +  జగపతి
 కాంగ్రెస్  చిట్టిబాబు గౌడపేరు
 బీజేపీ  భానుప్రకాశ్‌
పలమనేరు
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడ
 టీడీపీ  ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి
 జనసేన +  శ్రీకాంత్‌ నాయుడు
 కాంగ్రెస్  తిప్పిరెడ్డి గారి పార్థసారథి రెడ్డి
 బీజేపీ  పీసీ ఈశ్వర్‌రెడ్డి
కుప్పం
 వైఎస్సార్సీపీ  కె.చంద్రమౌళి
 టీడీపీ  నారా చంద్రబాబునాయుడు
 జనసేన +  డా. వెంకటరమణ
 కాంగ్రెస్  బీఆర్‌ సురేశ్‌బాబు
 బీజేపీ  ఎన్‌ఎస్‌ తులసీనాథ్‌
లోక్‌సభ బరిలో అభ్యర్థులు
పార్టీ పేరు
అరకు(ఎస్టీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  గొడ్డేటి మాధవి
 టీడీపీ  వైరిచర్ల కిశోర్ చంద్రదేవ్
 జనసేన +  పాంగి రాజారావు
 కాంగ్రెస్  శ్రుతీ దేవి
 బీజేపీ  కేవీవీ సత్యనారాయణ
శ్రీకాకుళం
 వైఎస్సార్సీపీ  దువ్వాడ శ్రీనివాసరావు
 టీడీపీ  రామ్మోహన్ నాయుడు
 జనసేన +  మెట్ట రామారావు
 కాంగ్రెస్  డోలా జగన్మోహన్‌ రావు
 బీజేపీ  పెర్ల సాంబమూర్తి
విజయనగరం
 వైఎస్సార్సీపీ  బెల్లాని చంద్రశేఖర్‌
 టీడీపీ  అశోక్ గజపతి రాజు
 జనసేన +  ముక్కా శ్రీనివాసరావు
 కాంగ్రెస్  యడ్ల ఆదిరాజు
 బీజేపీ  పి. సన్యాసి రాజు
విశాఖపట్నం
 వైఎస్సార్సీపీ  ఎంవీవీ సత్యనారాయణ
 టీడీపీ  ఎం.భరత్
 జనసేన +  వి. లక్ష్మీనారాయణ
 కాంగ్రెస్  పి. రమణికుమారి
 బీజేపీ  పురందేశ్వరి దగ్గుబాటి
అనకాపల్లి
 వైఎస్సార్సీపీ  వెంకట సత్యవతి
 టీడీపీ  అడారి ఆనంద్
 జనసేన +  చింతల పార్థసారథి
 కాంగ్రెస్  శ్రీరామ మూర్తి
 బీజేపీ  వెంకట సత్యనారాయణ
కాకినాడ
 వైఎస్సార్సీపీ  వంగా గీత
 టీడీపీ  చలమలశెట్టి సునీల్
 జనసేన +  జ్యోతుల వెంకటేశ్వరరావు
 కాంగ్రెస్  పళ్లం రాజు
 బీజేపీ  వెంకట రామ్మోహన్‌
అమలాపురం(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  చింతా అనురాధ
 టీడీపీ  గంటి హరీశ్
 జనసేన +  డీఎంఆర్ శేఖర్
 కాంగ్రెస్  జంగా గౌతమ్‌
 బీజేపీ  మానేపల్లి అయ్యాజీ వేమ
రాజమండ్రి
 వైఎస్సార్సీపీ  మార్గాని భరత్‌
 టీడీపీ  మాగంటి రూప
 జనసేన +  ఆకుల సత్యనారాయణ
 కాంగ్రెస్  ఎన్‌. విజయ్‌ శ్రీనివాస్‌ రావు
 బీజేపీ  సత్య గోపీనాథ్‌
నరసాపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  के. रघुराम कृष्णराजू
 టీడీపీ  गोकाराजू गंगाराजू
 జనసేన +  नागाबाबू
 కాంగ్రెస్  కనుమూరి బాపిరాజు
 బీజేపీ  మాణిక్యాల రావు
ఏలూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  के. श्रीधर
 టీడీపీ  मागंटी वेंकटेश्वर राव बाबू
 జనసేన +  పుల్లారావు
 కాంగ్రెస్  జెట్టి గుర్నాథం
 బీజేపీ  చిన్నం రామకోటయ్య
మచిలీపట్నం
 వైఎస్సార్సీపీ  వల్లభనేని బాలశౌరి
 టీడీపీ  కొనకళ్ల నారాయణ
 జనసేన +  బండ్రెడ్డి రాము
 కాంగ్రెస్  గొల్లు కృష్ణ
 బీజేపీ  గుడివాక రామంజనేయులు
విజయవాడ
 వైఎస్సార్సీపీ  పొట్లూరి వరప్రసాద్‌ (పీవీపీ)
 టీడీపీ  కేశినేని నాని
 జనసేన +  ముత్తంశెట్టి ప్రసాద్‌బాబు
 కాంగ్రెస్  ఎన్‌. నర్సింహరావు
 బీజేపీ  కిలారు దిలీప్‌ కుమార్‌
గుంటూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  మోదుగుల వేణుగోపాల్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  గల్లా జయదేవ్‌
 జనసేన +  బి. శ్రీనివాస్‌
 కాంగ్రెస్  మస్తాన్‌ వలీ
 బీజేపీ  వల్లురు జయప్రకాశ్‌ నారాయణ
నరసరావుపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  లావు కృష్ణదేవరాయలు
 టీడీపీ  రాయపాటి సాంబశివరావు
 జనసేన +  నయూబ్‌ కమాల్‌
 కాంగ్రెస్  పి. సూరిబాబు
 బీజేపీ  కన్నా లక్ష్మీ నారాయణ
బాపట్ల(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  నందిగం సురేశ్‌
 టీడీపీ  శ్రీరాం మాల్యాద్రి
 జనసేన +  కె. దేవానంద్‌
 కాంగ్రెస్  జేడీ శీలం
 బీజేపీ  చల్లగాలి కిషోర్‌ కుమార్‌
ఒంగోలు
 వైఎస్సార్సీపీ  మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి
 టీడీపీ  శిద్దా రాఘవరావు
 జనసేన +  బెల్లంకొండ సాయిబాబా
 కాంగ్రెస్  ఎస్‌డీజేఎం ప్రసాద్‌
 బీజేపీ  తోగుంట శ్రీనివాస్‌
నంద్యాల
 వైఎస్సార్సీపీ  పోచా బ్రహ్మానందరెడ్డి
 టీడీపీ  మాండ్ర శివానంద రెడ్డి
 జనసేన +  ఎస్పీవై రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  జె. లక్ష్మీ నర్సింహ
 బీజేపీ  ఆదినారయణ
కర్నూలు
 వైఎస్సార్సీపీ  డాక్టర్‌ సంజీవ్‌కుమార్‌
 టీడీపీ  కోట్ల సూర్యప్రకాశ్‌రెడ్డి
 జనసేన +  కె ప్రభాకర్‌రెడ్డి
 కాంగ్రెస్  అహ్మద్‌ అలీఖాన్‌
 బీజేపీ  పి. వి. పార్థసారథి
అనంతపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  తలారి రంగయ్య
 టీడీపీ  జేసీ పవన్‌కుమార్ రెడ్డి
 జనసేన +  డి. జగదీశ్‌
 కాంగ్రెస్  కుంచం రాజీవ్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  దేవినేని హంస
హిందూపురం
 వైఎస్సార్సీపీ  గోరంట్ల మాధవ్‌
 టీడీపీ  నిమ్మల కిష్టప్ప
 జనసేన +  కరీముల్లా ఖాన్‌
 కాంగ్రెస్  కేటీ శ్రీధర్‌
 బీజేపీ  పొగాల వెంకట పార్థసారథి
కడప
 వైఎస్సార్సీపీ  వైఎస్‌ అవినాష్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  ఆది నారాయణరెడ్డి
 జనసేన +  ఈశ్వరయ్య
 కాంగ్రెస్  జీ. శ్రీరాములు
 బీజేపీ  సింగిరెడ్డి రాంచంద్రారెడ్డి
నెల్లూరు
 వైఎస్సార్సీపీ  ఆదాల ప్రభాకర్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  బీదా మస్తాన్‌రావు
 జనసేన +  చండ్ర రాజగోపాల్‌
 కాంగ్రెస్  సీహెచ్‌ దేవకుమార్‌ రెడ్డి
 బీజేపీ  సన్నపరెడ్డి సురేష్‌రెడ్డి
తిరుపతి(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  బల్లి దుర్గాప్రసాద్‌
 టీడీపీ  పనబాక లక్ష్మి
 జనసేన +  డి. శ్రీహరిరావు
 కాంగ్రెస్  చింతా మోమన్‌
 బీజేపీ  బొమ్మి శ్రీహరిరావు
రాజంపేట
 వైఎస్సార్సీపీ  పెద్దిరెడ్డి మిథున్‌రెడ్డి
 టీడీపీ  డీకే సత్యప్రభ
 జనసేన +  సయ్యద్‌ ముకరం చాంద్‌
 కాంగ్రెస్  షాజహాన్‌ బాషా
 బీజేపీ  పప్పిరెడ్డి మహేశ్వర్‌రెడ్డి
చిత్తూరు(ఎస్సీ)
 వైఎస్సార్సీపీ  నల్లకొండగారి రెడ్డప్ప
 టీడీపీ  ఎన్‌. శివ ప్రసాద్‌
 జనసేన +  సి. హెచ్‌. పుణ్యమూర్తి
 కాంగ్రెస్  చీమల రంగప్ప
 బీజేపీ  దుగ్గాని జయరామ్‌