ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రకాశం
జిల్లా లీడ్ ప్రత్యర్థి మెజార్టీ 2019
సంతనూతలపాడు TDP YSRCP 30385
కొండపి TDP YSRCP 24863
యర్రగొండపాలెం YSRCP TDP 4310
దర్శి YSRCP TDP 2363
మార్కాపురం TDP YSRCP 13408
కనిగిరి TDP YSRCP 14135
ఒంగోలు TDP YSRCP 31575
గిద్దలూరు TDP YSRCP 392
ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రకాశం
జిల్లా లీడ్ ప్రత్యర్థి మెజార్టీ 2019
సంతనూతలపాడు బొమ్మాజి నిరంజన్‌ విజయ్‌కుమార్‌ మేరుగు నాగార్జున 30385
కొండపి డోలా బాల వీరాంజనేయస్వామి ఆదిమూలపు సురేష్‌ 24863
యర్రగొండపాలెం తాటిపర్తి చంద్రశేఖర్‌ గూడూరి ఎరిక్సన్‌ బాబు 4310
దర్శి బూచేపల్లి శివప్రసాద్‌ రెడ్డి గొట్టిపాటి లక్ష్మి 2363
మార్కాపురం కందుల నారాయణ రెడ్డి అన్నా రాంబాబు 13408
కనిగిరి ముక్కు ఉగ్రనరసింహారెడ్డి దద్దాల నారాయణ యాదవ్‌ 14135
ఒంగోలు దామచర్ల జనార్దన్‌ రావు బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి 31575
గిద్దలూరు అశోక్‌ రెడ్డి కె. నాగార్జున రెడ్డి 392
Buchepalli_Siva_Prasad_Reddy_Darsi_YSRCP.jpg
# Name Party Votes
2 గొట్టిపాటి లక్ష్మి TDP 97416

Gottipati Lakshmi

Darsi

3 పుట్లూరి కొండారెడ్డి INC 1774

Putluri Kondareddy

Darsi

Ashok_Reddy_Muthumula_Giddalur_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 కె. నాగార్జున రెడ్డి YSRCP 96000

Kunduru Nagarjuna Reddy

Giddalur

3 పగడాల పెద్ద రంగస్వామి INC 2759

Pagadala Pedda Rangaswamy

Giddalur

Mukku_Ugra_Narasimha_Reddy_Kanigiri_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 దద్దాల నారాయణ యాదవ్‌ YSRCP 89994

Daddala Narayana Yadav

Kanigiri

3 దేవరపల్లి సుబ్బారెడ్డి INC 1811

Devarapalli Subbareddy

Kanigiri

Dola_Bala_Veeranjaneya_Swamy_Kondepi_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 ఆదిమూలపు సురేష్‌ YSRCP 90824

Audimulapu Suresh

Kondapi

3 పసుమర్తి సుధాకర్‌ INC 1653

Pasumarthy Sudhakar

Kondapi

Kandula_Narayana_Reddy_Markapuram_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 అన్నా రాంబాబు YSRCP 82310

Anna Rambabu

Markapuram

3 సయ్యద్‌ జావేద్‌ అన్వర్‌ INC 2030

Sayyad Javed Anwar

Markapuram

Damacharla_Janardhana_Rao_Ongole_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి YSRCP 76405

Balineni Srinivasa Reddy (Vasu)

Ongole

3 తుర్కపల్లి నాగలక్ష్మి‌ INC 1897

Turakapalli Nagalakshmi

Ongole

Bommaji_Niranjan_Vijaykumar_Santhanutalapadu_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 మేరుగు నాగార్జున YSRCP 75372

Merugu Nagarjuna

Santhanuthalapadu

3 విజేష్‌ రాజు పాలపర్తి INC 2715

Vijesh Raj Palvarthi

Santhanuthalapadu

Tadipatri_Chandra_Sekhar_Yerragondapalem_YSRCP.jpg
# Name Party Votes
2 గూడూరి ఎరిక్సన్‌ బాబు TDP 81694

Guduri Erixion Babu

Yerragondapalem

3 డా. బి.అజితా రావు INC 2026

Dr Budhala Ajitha Rao

Yerragondapalem