ఆంధ్రప్రదేశ్ నెల్లూరు
జిల్లా లీడ్ ప్రత్యర్థి మెజార్టీ 2019
కందుకూరు TDP YSRCP 16978
సర్వేపల్లి TDP YSRCP 16288
కావలి TDP YSRCP 29637
కోవూరు TDP YSRCP 52698
ఆత్మకూరు TDP YSRCP 6810
ఉదయగిరి TDP YSRCP 8688
నెల్లూరు రూరల్‌ TDP YSRCP 25581
నెల్లూరు అర్బన్‌ TDP YSRCP 63592
ఆంధ్రప్రదేశ్ నెల్లూరు
జిల్లా లీడ్ ప్రత్యర్థి మెజార్టీ 2019
కందుకూరు ఇంటూరి నాగేశ్వరరావు బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌ 16978
సర్వేపల్లి సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి కాకాణి గోవర్ధన్‌ రెడ్డి 16288
కావలి కావ్య కృష్ణారెడ్డి రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌ కుమార్‌ రెడ్డి 29637
కోవూరు వేమిరెడ్డి ప్రశాంతి రెడ్డి నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్‌ రెడ్డి 52698
ఆత్మకూరు ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి మేకపాటి విక్రమ్‌ రెడ్డి 6810
ఉదయగిరి కాకర్ల సురేశ్‌ మేకపాటి రాజ్‌గోపాల్‌ రెడ్డి 8688
నెల్లూరు రూరల్‌ కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి ఆదాల ప్రభాకర్‌ రెడ్డి 25581
నెల్లూరు అర్బన్‌ పొంగూరు నారాయణ ఎం.డి. ఖలీల్‌ అహ్మద్‌ 63592
Anam_Ramnarayana_Reddy_Athmakur_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 మేకపాటి విక్రమ్‌ రెడ్డి YSRCP 82433

Mekapati Vikram Reddy

Atmakur

3 చెవురు శ్రీధర రెడ్డి INC 2888

Chevuru Sreedhara Reddy

Atmakur

Kavya-Krishna-Reddy-Kavali-TDP.jpg
# Name Party Votes
2 రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌ కుమార్‌ రెడ్డి YSRCP 74381

Ramireddy Pratap Kumar Reddy

Kavali

3 పొదలకూరి కల్యాణ్‌ INC 2303

Podalakuri Kalyan

Kavali

Vemiredy_Prasanthi Reddy_Kovuru_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్‌ రెడ్డి YSRCP 74992

Nallapareddy Prasanna Kumar Reddy

Kovur

3 నారపరెడ్డి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి INC 3164

Narapareddy Kirankumar Reddy

Kovur

P_Narayana_Nellore_City.png
# Name Party Votes
2 ఎం.డి. ఖలీల్‌ అహ్మద్‌ YSRCP 42369

Md Khaleel Ahmed

NelloreCity

3 మూలం రమేశ్‌ CPM 1671

Mulam Ramesh

NelloreCity

Kotamreddy_Sridhar_Reddy_Nellore_Rural_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 ఆదాల ప్రభాకర్‌ రెడ్డి YSRCP 59541

Adala Prabhakara Reddy

NelloreRural

3 షేక్‌ ఫయాజ్‌ INC 3642

Shaik Fayaz

NelloreRural

Somireddy-Chandra-Mohan-Reddy-Sarvepalli-TDP.jpg
# Name Party Votes
2 కాకాణి గోవర్ధన్‌ రెడ్డి YSRCP 86990

Kakani Govardhan Reddy

Sarvepalli

3 పూల చంద్రశేఖర్‌ INC 1577

Poola Chandrashekar

Sarvepalli

Kakarla Suresh_Udayagiri_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 మేకపాటి రాజ్‌గోపాల్‌ రెడ్డి YSRCP 90110

Mekapati Rajagopal Reddy

Udayagiri

3 సోము అనిల్‌ కుమార్‌రెడ్డి INC 2476

Somu Anilkumar Reddy

Udayagiri

Inturi_Nageswararao_Kandukur_TDP.jpg
# Name Party Votes
2 బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌ YSRCP 82600

Burra Madhusudhan Yadav

Kandukur

3 సయ్యద్‌ గౌస్‌ మొహిద్దిన్‌ INC 2100

Sayed Gouse Mohiddin

Kandukur