ఆంధ్రప్రదేశ్ అసెంబ్లీ ఫలితాలు ( 0 /175)
ఆంధ్రప్రదేశ్ LEAD WON TOTAL 2019
YSRCP 0 0 0 151
TDP 0 0 0 23
JSP 0 0 0 1
BJP 0 0 0 0
INC 0 0 0 0
CPI 0 0 0 0
CPM 0 0 0 0
JBNP 0 0 0 0
విజేతలు : పరాజితులు
ప్రముఖులు
కడప
అంజాద్‌ బాషా
YSRCP     
Votes 0
కడప
మాధవిరెడ్డి
TDP     
Votes 0
మైదుకూరు
పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
TDP     
Votes 0
పులివెందుల
వై.ఎస్‌. జగన్‌మోహన్‌ రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
రాయచోటి
గడికోట శ్రీకాంత్‌ రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
కుప్పం
నారా చంద్రబాబు నాయుడు
TDP     
Votes 0
నగరి
ఆర్‌కే రోజా
YSRCP     
Votes 0
పీలేరు
నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌ రెడ్డి
TDP     
Votes 0
పుంగనూరు
పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
ఆళ్లగడ్డ
భూమా అఖిలప్రియ
TDP     
Votes 0
డోన్
బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌ రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
కర్నూలు
టీజీ భరత్‌
TDP     
Votes 0
నంద్యాల
ఎన్‌ఎండీ ఫరూక్‌
TDP     
Votes 0
శ్రీశైలం
శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
ఎమ్మిగనూరు
బుట్టా రేణుక
YSRCP     
Votes 0
గన్నవరం
వల్లభనేని వంశీ మోహన్
YSRCP     
Votes 0
గన్నవరం
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
TDP     
Votes 0
మచిలీపట్నం
కొల్లు రవీంద్ర
TDP     
Votes 0
నూజివీడు
కొలుసు పార్థసారథి
TDP     
Votes 0
పెనమలూరు
జోగి రమేష్‌
YSRCP     
Votes 0
విజయవాడ ఈస్ట్
దేవినేని అవినాష్‌
YSRCP     
Votes 0
విజయవాడ ఈస్ట్
గద్దె రామ్మోహన రావు
TDP     
Votes 0
ఆత్మకూరు
ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి
TDP     
Votes 0
కోవూరు
నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్‌ రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
నెల్లూరు రూరల్‌
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి
TDP     
Votes 0
సర్వేపల్లి
కాకాణి గోవర్ధన్‌ రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
ఉదయగిరి
మేకపాటి రాజ్‌గోపాల్‌ రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
అద్దంకి
గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
TDP     
Votes 0
కొండపి
ఆదిమూలపు సురేష్‌
YSRCP     
Votes 0
ఒంగోలు
బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
పర్చూరు
ఏలూరి సాంబశివరావు
TDP     
Votes 0
ఆముదాలవలస
తమ్మినేని సీతారాం
YSRCP     
Votes 0
ఆముదాలవలస
కూన రవికుమార్‌
TDP     
Votes 0
ఇచ్చాపురం
బెందాళం అశోక్‌
TDP     
Votes 0
నరసన్నపేట
ధర్మాన కృష్ణదాస్‌
YSRCP     
Votes 0
పలాస
సీదిరి అప్పలరాజు
YSRCP     
Votes 0
శ్రీకాకుళం
ధర్మాన ప్రసాదరావు
YSRCP     
Votes 0
టెక్కలి
అచ్చెన్నాయుడు
TDP     
Votes 0
బొబ్బిలి
ఆర్‌ఎస్‌వీకేకే రంగారావు (బేబి నాయన)
TDP     
Votes 0
చీపురుపల్లె
బొత్స సత్యనారాయణ
YSRCP     
Votes 0
కురుపాం
పాముల పుష్పశ్రీవాణి
YSRCP     
Votes 0
విజయనగరం
అదితి గజపతిరాజు
TDP     
Votes 0
బాపట్ల
కోన రఘుపతి
YSRCP     
Votes 0
చిలకలూరిపేట
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
TDP     
Votes 0
గుంటూరు వెస్ట్
విడదల రజిని
YSRCP     
Votes 0
మాచెర్ల
పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి
YSRCP     
Votes 0
మంగళగిరి
నారా లోకేశ్‌
TDP     
Votes 0
పెదకూరపాడు
భాష్యం ప్రవీణ్
TDP     
Votes 0
రేపల్లె
అనగాని సత్యప్రసాద్‌
TDP     
Votes 0
సత్తెనపల్లి
అంబటి రాంబాబు
YSRCP     
Votes 0
తెనాలి
నాదెండ్ల మనోహర్
JSP     
Votes 0
వేమూరు
నక్కా ఆనంద్‌బాబు
TDP     
Votes 0
జగ్గంపేట
జ్యోతుల వెంకట అప్పారావు (నెహ్రూ)
TDP     
Votes 0
కాకినాడ రూరల్‌
కురసాల కన్నబాబు
YSRCP     
Votes 0
పెద్దాపురం
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
TDP     
Votes 0
పిఠాపురం
పవన్‌ కల్యాణ్
JSP     
Votes 0
రాజమండ్రి అర్బన్‌
మార్గాని భరత్‌రామ్‌
YSRCP     
Votes 0
రాజమండ్రి రూరల్‌
గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి
TDP     
Votes 0
తుని
యనమల దివ్య
TDP     
Votes 0
ఆచంట
పితాని సత్యనారాయణ
TDP     
Votes 0
భీమవరం
గ్రంధి శ్రీనివాస్‌
YSRCP     
Votes 0
దెందులూరు
చింతమనేని ప్రభాకర్‌
TDP     
Votes 0
ఏలూరు
ఆళ్ల నాని
YSRCP     
Votes 0
గోపాలపురం
తానేటి వనిత
YSRCP     
Votes 0
నిడదవోలు
కందుల దుర్గేష్‌
JSP     
Votes 0
పాలకొల్లు
నిమ్మల రామానాయుడు
TDP     
Votes 0
తణుకు
కారుమూరి నాగేశ్వరరావు
YSRCP     
Votes 0
అనకాపల్లి
కొణతాల రామకృష్ణ
JSP     
Votes 0
భీమిలి
ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాస్‌
YSRCP     
Votes 0
చోడవరం
కరణం ధర్మశ్రీ
YSRCP     
Votes 0
చోడవరం
కేఎస్‌ఎన్‌ఎస్‌ రాజు
TDP     
Votes 0
గాజువాక
గుడివాడ అమర్నాధ్‌
YSRCP     
Votes 0
గాజువాక
పల్లా శ్రీనివాసరావు
TDP     
Votes 0
నర్సీపట్నం
చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు
TDP     
Votes 0
పాయకరావుపేట
వంగలపూడి అనిత
TDP     
Votes 0
విశాఖ ఈస్ట్
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
TDP     
Votes 0
విశాఖ సౌత్
వాసుపల్లి గణేష్‌ కుమార్‌
YSRCP     
Votes 0
పలాస
గౌతు శిరీష
TDP     
Votes 0
మైలవరం
వసంత వెంకట కృష్ణప్రసాద్‌
TDP     
Votes 0
సర్వేపల్లి
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
TDP     
Votes 0
అవనిగడ్డ
మండలి బుద్దప్రసాద్‌
JSP     
Votes 0
కాకినాడ రూరల్‌
పిల్లి సత్యలక్ష్మి
INC     
Votes 0
రాజమండ్రి అర్బన్‌
బోడ లక్ష్మీ వెంకట ప్రసన్న
INC     
Votes 0
కొండపి
పసుమర్తి సుధాకర్‌
INC     
Votes 0
ఒంగోలు
తుర్కపల్లి నాగలక్ష్మి‌
INC     
Votes 0
కోవూరు
నారపరెడ్డి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి
INC     
Votes 0
సర్వేపల్లి
పూల చంద్రశేఖర్‌
INC     
Votes 0
ఉదయగిరి
సోము అనిల్‌ కుమార్‌రెడ్డి
INC     
Votes 0
ఆంధ్రప్రదేశ్ జిల్లాల ఫలితాలు
Districts YSRCP TDP JSP BJP CONG Others
శ్రీకాకుళం
విజయనగరం
మన్యం
విశాఖపట్నం
అనకాపల్లి
అల్లూరి సీతారామరాజు
కాకినాడ
తూర్పు గోదావరి
కోనసీమ
పశ్చిమ గోదావరి
ఏలూరు
ఎన్టీఆర్
కృష్ణా
గుంటూరు
పల్నాడు
బాపట్ల
ప్రకాశం
నెల్లూరు
తిరుపతి
చిత్తూరు
అన్నమయ్య
అనంతపురం
శ్రీ సత్యసాయి
వైఎస్ఆర్ కడప
కర్నూలు
నంద్యాల
ఫలితాలు
పాలకొండ / Palakonda
profile image
విశ్వసరాయి కళావతి
Viswasarayi Kalavathi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నిమ్మక జయకృష్ణ
Nimmaka Jayakrishna
Party JSP
Votes 0
profile image
సరవ చంటిబాబు
Sarava Chanti Babu
Party INC
Votes 0
రాజాం / Rajam
profile image
డాక్టర్‌ తాలె రాజేష్
Dr Tale Rajesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కోండ్రు మురళి
Kondru Murali
Party TDP
Votes 0
profile image
కంబాల రాజవర్ధన్‌
Kambala Rajavardhan
Party INC
Votes 0
పాతపట్నం / Pathapatnam
profile image
రెడ్డి శాంతి
Reddy Shanthi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మామిడి గోవిందరావు
Mamidi Govindra Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
కొప్పురోతు వెంకటరావు
Koppurothu Venkata Rao
Party INC
Votes 0
ఎచ్చెర్ల / Etcherla
profile image
గొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌
Gorle Kiran Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఎన్‌. ఈశ్వరరావు
N Eswara Rao
Party BJP
Votes 0
profile image
కరిమజ్జి మల్లేశ్వరరావు
Karimajji Malleswar Rao
Party INC
Votes 0
ఆముదాలవలస / Amadalavalasa
profile image
తమ్మినేని సీతారాం
Thammineni Seetharam
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కూన రవికుమార్‌
Koona Ravikumar
Party TDP
Votes 0
profile image
సన్నపాల అన్నాజీరావు
Sannapala Annajirao
Party INC
Votes 0
టెక్కలి / Tekkali
profile image
దువ్వాడ శ్రీనివాస్‌
Duvvada Srinivas
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అచ్చెన్నాయుడు
Kinjarapu Atchannaidu
Party TDP
Votes 0
profile image
కిల్లి కృపారాణి
Killi Kruparani
Party INC
Votes 0
శ్రీకాకుళం / Srikakulam
profile image
ధర్మాన ప్రసాదరావు
Dharmana Prasada Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గొండు శంకర్‌
Gondu Shankar
Party TDP
Votes 0
profile image
పైడి నాగభూషణ్‌రావు
Paidi Nagabhushan Rao
Party INC
Votes 0
నరసన్నపేట / Narasannapeta
profile image
ధర్మాన కృష్ణదాస్‌
Dharmana Krishna Das
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బగ్గు రమణ మూర్తి
Baggu Ramana Murthy
Party TDP
Votes 0
profile image
మంత్రి నరసింహమూర్తి
Mantri Narasimha Murthy
Party INC
Votes 0
పలాస / Palasa
profile image
సీదిరి అప్పలరాజు
Dr Seediri Appalaraju
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గౌతు శిరీష
Gouthu Sireesha
Party TDP
Votes 0
profile image
మజ్జి త్రినాథ్‌బాబు
Majji Trinadh Babu
Party INC
Votes 0
ఇచ్చాపురం / Ichchapuram
profile image
పిరియ విజయ
Piriya Vijaya
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బెందాళం అశోక్‌
Bendalam Ashok
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎం.చక్రవర్తిరెడ్డి
Masupatri Chakravarthy Reddy
Party INC
Votes 0
పార్వతీపురం / Parvathipuram
profile image
ఆలజంగి జోగారావు
Alajangi Jogarao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బోనెల విజయ్ చంద్ర
Bonela Vijay Chandra
Party TDP
Votes 0
profile image
బత్తిన మోహనరావు
Battina Mohan Rao
Party INC
Votes 0
బొబ్బిలి / Bobbili
profile image
వెంకట చిన అప్పలనాయుడు
Sambangi Venkatachina Appala Naidu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఆర్‌ఎస్‌వీకేకే రంగారావు (బేబి నాయన)
RVS Rangarao (Baby Nayana)
Party TDP
Votes 0
profile image
మరిపి విద్యాసాగర్‌
Maripi Vidyasagar
Party INC
Votes 0
సాలూరు / Salur
profile image
పీడిక రాజన్న దొర
Peedika Rajanna Dora
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గుమ్మడి సంధ్యారాణి
Gummidi Sandhya Rani
Party TDP
Votes 0
profile image
మువ్వల పుష్పారావు
Muvvala Pushpa Rao
Party INC
Votes 0
విజయనగరం / Vizianagaram
profile image
కోలగట్ల వీరభద్ర స్వామి
Kolagatla Veera Bhadra Swamy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అదితి గజపతిరాజు
Aditi Gajapathi Raju
Party TDP
Votes 0
profile image
సుంకరి సతీశ్‌ కుమార్‌
Satish Kumar Sunkari
Party INC
Votes 0
శృంగవరపుకోట / Srungavarapukota
profile image
కాడుబండి శ్రీనివాస రావు
Kadubandi Srinivasa Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కోళ్ల లలితకుమారి
Kolla Lalitha Kumari
Party TDP
Votes 0
profile image
గేదెల తిరుపతి
Gedela Tirupati
Party INC
Votes 0
చీపురుపల్లె / Cheepurupalle
profile image
బొత్స సత్యనారాయణ
Botsa Satyanarayana
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కళా వెంకట్రావు
Kimidi Kalavenkata Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
జమ్ము ఆదినారాయణ
Jammu Adinarayana
Party INC
Votes 0
గజపతినగరం / Gajapathinagaram
profile image
బొత్స అప్పల నర్సయ్య
Botcha Satyanarayana
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కొండపల్లి శ్రీనివాస్‌
Kondapalli Srinivas
Party TDP
Votes 0
profile image
దోలా శ్రీనివాస్‌
Dhola-Srinivas
Party INC
Votes 0
కురుపాం / Kurupam
profile image
పాముల పుష్పశ్రీవాణి
Pamula Pushpasreevani
Party YSRCP
Votes 0
profile image
తొయ్యక జగదీశ్వరి
Toyaka Jagadeeswari
Party TDP
Votes 0
profile image
మండంగి రమణ
Mandangi Ramana
Party CPM
Votes 0
నెల్లిమర్ల / Nellimarla
profile image
బి. అప్పల నాయుడు
Baddukonda Appala Naidu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
లోకం మాధవి
Lokam Madhavi
Party JSP
Votes 0
profile image
సరగడ రమేశ్‌కుమార్‌
Saragada Ramesh Kumar
Party INC
Votes 0
పాయకరావుపేట / Payakaraopet
profile image
కంబాల జోగులు
Kambala Jogulu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వంగలపూడి అనిత
Vangalapudi Anitha
Party TDP
Votes 0
profile image
బోని తాతారావు
Boni Tata Rao
Party INC
Votes 0
నర్సీపట్నం / Narsipatnam
profile image
పి. ఉమాశంకర్‌ గణేష్‌
Petla Uma Sankara Ganesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
చింతకాయల అయ్యన్నపాత్రుడు
Chintakayala Ayyanna Patrudu
Party TDP
Votes 0
profile image
రౌతుల శ్రీరామమూర్తి
Ruthala Sriramamurthy
Party INC
Votes 0
విశాఖ నార్త్ / VisakhapatnamNorth
profile image
లక్ష్మీనారాయణ
J D Lakshminarayana
Party JBNP
Votes 0
profile image
కె.కె. రాజు
Kammila Kannaparaju (K.K. Raju)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పి. విష్ణు కుమార్‌ రాజు
P Vishnu Kumar Raju
Party BJP
Votes 0
profile image
లక్కరాజు రామారావు
Lakkaraju Rama Rao
Party INC
Votes 0
విశాఖ వెస్ట్ / VisakhapatnamWest
profile image
అడారి ఆనంద్‌ కుమార్‌
Adari Anand
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పీజీవీఆర్‌ నాయుడు
Pethakamsetti Gana Venkata Reddy Naidu (Gana Babu)
Party TDP
Votes 0
profile image
అత్తిలి విమల
Athili Vimala
Party CPI
Votes 0
భీమిలి / Bhimli
profile image
ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాస్‌
Muttamsetti Srinivasarao (Avanthi Srinivas)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గంటా శ్రీనివాసరావు
Ganta Srinivasa Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
అడ్డాల వెంకట వర్మరాజు
Addala Venkata Varma Raju
Party INC
Votes 0
చోడవరం / Chodavaram
profile image
కరణం ధర్మశ్రీ
Karanam Dharmasri
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కేఎస్‌ఎన్‌ఎస్‌ రాజు
KSNS Raju
Party TDP
Votes 0
profile image
జగత శ్రీనివాసరావు
Jagath Srinivasa Rao
Party INC
Votes 0
విశాఖ సౌత్ / VisakhapatnamSouth
profile image
వాసుపల్లి గణేష్‌ కుమార్‌
Vasupalli Ganesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వంశీకృష్ణ యాదవ్‌
Vamsi Krishna Yadav
Party TDP
Votes 0
profile image
వాసుపల్లి సంతోష్‌
Vasupalli Santhosh
Party INC
Votes 0
విశాఖ ఈస్ట్ / VisakhapatnamEast
profile image
ఎం.వి.వి. సత్యనారాయణ
MVV Satyanarayana
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
Velagapudi Ramakrishna Babu
Party TDP
Votes 0
profile image
గుత్తుల శ్రీనివాసరావు
Guthula Srinivas Rao
Party INC
Votes 0
యలమంచిలి / Elamanchili
profile image
రమణమూర్తి రాజు
U V Ramanamurthy Raju (Kanna Babu Raju)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
సుందరపు విజయకుమార్‌
Sundarapu Vijay Kumar
Party JSP
Votes 0
profile image
తనకాల నర్సింగ్ రావు
Tanakala Narsing Rao
Party INC
Votes 0
మాడుగుల / Madugula
profile image
ఈర్ల అనురాధ
Erla Anuradha
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బండారు సత్యనారాయణమూర్తి
Bandaru Satyanarayana
Party TDP
Votes 0
profile image
బీబీఎస్‌ శ్రీనివాసరావు
B B S Srinivas Rao
Party INC
Votes 0
అనకాపల్లి / Anakapalle
profile image
మలసాల భరత్‌
Malasala Bharath Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కొణతాల రామకృష్ణ
Konathala Rama Krishna
Party JSP
Votes 0
profile image
ఇల్లా రామ గంగాధరరావు
Illa Rama Gangadhara Rao
Party INC
Votes 0
గాజువాక / Gajuwaka
profile image
గుడివాడ అమర్నాధ్‌
Gudivada Amarnath
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పల్లా శ్రీనివాసరావు
Palla Srinivasa Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
లక్కరాజు రామారావు
Lakkaraju Rama Rao
Party INC
Votes 0
పెందుర్తి / Pendurthi
profile image
అన్నంరెడ్డి అదీప్‌ రాజు
Annamreddy Adeep Raj
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పంచకర్ల రమేశ్‌
Panchkarla Ramesh
Party JSP
Votes 0
profile image
పిరిడి భగత్‌
Piridi Bhagat
Party INC
Votes 0
పాడేరు / Paderu
profile image
ఎం. విశ్వేశ్వర రాజు
Matsyarasa Visweswara Raju
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గిడ్డి ఈశ్వరి
Giddi Eswari
Party TDP
Votes 0
profile image
శటక బుల్లిబాబు
Sataka Bullibabu
Party INC
Votes 0
అరకులోయ / ArakuValley
profile image
రేగం మత్స్యలింగం
Regam Matysa Lingam
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పాంగి రాజారావు
Pangi Rajarao
Party BJP
Votes 0
profile image
శెట్టి గంగాధరస్వామి
Setti Gangadhara Swamy
Party INC
Votes 0
పి.గన్నవరం / PGannavaram
profile image
విప్పర్తి వేణుగోపాల్‌
Vipparthi Venugopal
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గిడ్డి సత్యనారాయణ
Giddi Satyanarayana
Party JSP
Votes 0
profile image
కొండేటి చిట్టిబాబు
Kondeti Chitti Babu
Party INC
Votes 0
అమలాపురం / Amalapuram
profile image
పినిపె విశ్వరూప్‌
Pinipe Viswarupu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అయితాబత్తుల ఆనందరావు
Aithabathula Ananda Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
ఐతాబత్తుల సుభాషిణి
Aithabathula Subhashini
Party INC
Votes 0
రాజోలు / Razole
profile image
గొల్లపల్లి సూర్యారావు
Gollapalli Surya Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
దేవవరప్రసాద్‌
Deva Varaprasad
Party JSP
Votes 0
profile image
ఎస్‌. ప్రసన్నకుమార్‌
Sarella Prasanna Kumar
Party INC
Votes 0
ముమ్మిడివరం / Mummidivaram
profile image
పొన్నాడ వెంకట సతీష్‌ కుమార్
Ponnada Venkata Satish Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
దాట్ల సుబ్బరాజు
Datla Subbaraju
Party TDP
Votes 0
profile image
పాలెపు ధర్మారావు
Palepu Dharma Rao
Party INC
Votes 0
కొత్తపేట / Kothapeta
profile image
చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
Chirla Jaggireddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బండారు సత్యానంద రావు
Bandaru Satyananda Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
రౌతు ఈశ్వరరావు
Routhu Eswara Rao
Party INC
Votes 0
రాజానగరం / Rajanagaram
profile image
జక్కంపూడి రాజా
Jakkampudi Raja
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బత్తుల బలరామకృష్ణ
Battula Balarama Krishna
Party JSP
Votes 0
profile image
ముండ్రు వెంకట శ్రీనివాస్‌
Mundru Venkata Srinivas
Party INC
Votes 0
రామచంద్రాపురం / Ramachandrapuram
profile image
పిల్లి సూర్యప్రకాష్‌
Pilli Suryaprakash
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వాసంశెట్టి సుభాష్‌
Vasamshetty Subhash
Party TDP
Votes 0
profile image
కోట శ్రీనివాసరావు
Kota Srinivasa Rao
Party INC
Votes 0
ప్రత్తిపాడు / Prathipadu
profile image
వరుపుల సుబ్బారావు
Varupula Subbarao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వరుపుల సత్యప్రభ
Varupula Satyaprabha
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎన్‌వీవీ సత్యనారాయణ
NVV Satyanarayana
Party INC
Votes 0
తుని / Tuni
profile image
దాడిశెట్టి రాజా
Dadisetti Raja
Party YSRCP
Votes 0
profile image
యనమల దివ్య
Yanamala Divya
Party TDP
Votes 0
profile image
జి. శ్రీనివాసరావు
Gelam Srinivasa Rad
Party INC
Votes 0
పిఠాపురం / Pithapuram
profile image
వంగ గీత
Vanga Geetha
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పవన్‌ కల్యాణ్
Konidela Pawan Kalyan
Party JSP
Votes 0
profile image
ఎం. సత్యానందరావు
Madepalli Satyananda Rao
Party INC
Votes 0
పెద్దాపురం / Peddapuram
profile image
దావులూరి దొరబాబు
Davuluri Dorababu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నిమ్మకాయల చినరాజప్ప
Nimmakayala Chinarajappa
Party TDP
Votes 0
profile image
తుమ్మల దొరబాబు
Tummala Dorababu
Party INC
Votes 0
రాజమండ్రి రూరల్‌ / RajamundryRural
profile image
చెల్లుబోయిన వేణుగోపాల కృష్ణ
Chelluboina Venu Gopala Krishna
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి
Gorantla Butchaiah Chowdary
Party TDP
Votes 0
profile image
బాలేపల్లి మురళీధర్‌
Balepalli Muralidhar
Party INC
Votes 0
అనపర్తి / Anaparthy
profile image
డాక్టర్‌ సత్తి సూర్యనారాయణ రెడ్డి
Dr Sathi Suryanarayana Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
శివకృష్ణంరాజు
M Shiva Krishnamraju
Party BJP
Votes 0
profile image
డా. యెల్ల శ్రీనివాసరావు
Dr Yella Srinivasa Rao
Party INC
Votes 0
జగ్గంపేట / Jaggampeta
profile image
తోట నర్సింహ్మం
Thota Narasimham
Party YSRCP
Votes 0
profile image
జ్యోతుల వెంకట అప్పారావు (నెహ్రూ)
Jyothula Nehru
Party TDP
Votes 0
profile image
మారోతి వీవీ గణేశ్వరరావు
Marothi V V Ganeswara Rao
Party INC
Votes 0
మండపేట / Mandapeta
profile image
తోట త్రిమూర్తులు
Thota Trimurthulu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
V Jogeswara Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
కామన ప్రభాకరరావు
Kamana Prabhakara Rao
Party INC
Votes 0
కాకినాడ రూరల్‌ / KakinadaRural
profile image
కురసాల కన్నబాబు
Kurasala Kannababu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పంతం నానాజీ
Pantham Nanaji
Party JSP
Votes 0
profile image
పిల్లి సత్యలక్ష్మి
Pilli Satya Lakshmi
Party INC
Votes 0
రాజమండ్రి అర్బన్‌ / RajahmundryCity
profile image
మార్గాని భరత్‌రామ్‌
Margani Bharath Ram
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఆదిరెడ్డి వాసు
Adireddy Vasu
Party TDP
Votes 0
profile image
బోడ లక్ష్మీ వెంకట ప్రసన్న
Boda Lakshmi Venkata Prasanna
Party INC
Votes 0
కాకినాడ అర్భన్‌ / KakinadaCity
profile image
ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌ రెడ్డి
Dwarampudi Chandra Sekhara Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు (కొండబాబు)
Vanamadi Venkateswara Rao (Kondababu)
Party TDP
Votes 0
profile image
చెక్క నూకరాజు
Chekka Nookaraju
Party INC
Votes 0
రంపచోడవరం / Rampachodavaram
profile image
నాగులపల్లి ధనలక్ష్మీ
Nagulapalli Dhanalakshmi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మిర్యాల శిరీష
Miryala Sirisha
Party TDP
Votes 0
profile image
లోతా రామారావు
Lotha Rama Rao
Party CPM
Votes 0
గోపాలపురం / Gopalapuram
profile image
తానేటి వనిత
Taneti Vanita
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మద్దిపాటి వెంకటరాజు
Maddipati Venkata Raju
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎస్‌. మార్టిన్‌ లూథర్‌
Sodadasi Martin Luther
Party INC
Votes 0
చింతలపూడి / Chintalapudi
profile image
కంభం విజయరాజు
Kambham Vijaya Raju
Party YSRCP
Votes 0
profile image
సోంగ రోషన్‌
Songa Roshan Kumar
Party TDP
Votes 0
profile image
వున్నమట్ల ఎలీజ
Vunnamatla Rakada Eliza
Party INC
Votes 0
కొవ్వూరు / Kovvur
profile image
తలారి వెంకట్రావు
Talari Venkatrao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
Muppidi Venkateswarao
Party TDP
Votes 0
profile image
అరిగెల అరుణ కుమారి
Arigela Aruna Kumari
Party INC
Votes 0
దెందులూరు / Denduluru
profile image
కొఠారు అబ్యయ్య చౌదరి
Kotaru Abbaya Chowdary
Party YSRCP
Votes 0
profile image
చింతమనేని ప్రభాకర్‌
Chintamaneni Prabhakar
Party TDP
Votes 0
profile image
ఆలపాటి నర్సింహమూర్తి
Alapati Narasimha Murthy
Party INC
Votes 0
ఆచంట / Achanta
profile image
సీహెచ్‌ శ్రీరంగనాథ్‌ రాజు
Cherukuvada Sriranganadha Raju
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పితాని సత్యనారాయణ
Pithani Satyanarayana
Party TDP
Votes 0
profile image
నెక్కంటి వెంకట సత్యనారాయణ
Nekkanti Venkata Satyanarayana
Party INC
Votes 0
పాలకొల్లు / Palacole
profile image
గుడాల శ్రీహరి గోపాలరావు
Gudala Srihari Gopala Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నిమ్మల రామానాయుడు
Nimmala Rama Naidu
Party TDP
Votes 0
profile image
కొలకలూరి అర్జునరావు
Kolukuluri Arjun Rao
Party INC
Votes 0
నిడదవోలు / Nidadavole
profile image
జి. శ్రీనివాస నాయుడు
Geddam Srinivas Naidu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కందుల దుర్గేష్‌
Kandula Durgesh
Party JSP
Votes 0
profile image
పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు
Peddireddi Subba Rao
Party INC
Votes 0
పోలవరం / Polavaram
profile image
తెల్లం రాజ్యలక్ష్మి
Tellam Rajyalakshmi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
చిర్రి బాలరాజు
Chirri Balaraju
Party JSP
Votes 0
profile image
సృజన దువ్వెల
Srujana Duvvela
Party INC
Votes 0
ఉంగుటూరు / Unguturu
profile image
పుప్పాల వాసు బాబు
Puppala Srinivasarao (Vasubabu)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పత్సమట్ల ధర్మరాజు
Patsamatla Dharmaraju
Party JSP
Votes 0
profile image
పాతపాటి హరి కుమారరాజు
Pathapati Hari Kumara Raju
Party INC
Votes 0
తాడేపల్లిగూడెం / Tadepalligudem
profile image
కొట్టు సత్యన్నారాయణ
Kottu Satyanarayana
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌
Bolisetti Srinivas
Party JSP
Votes 0
profile image
మర్నీది శేఖర్‌
Marneedi Sekhar
Party INC
Votes 0
నర్సాపురం / Narasapuram
profile image
ముదునూరి ప్రసాదరాజు
Mudunuri Naga Raja Vara Prasada Raju
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బొమ్మిడి నాయకర్‌
Bommidi Nayakar
Party JSP
Votes 0
profile image
కానూరి ఉదయ భాస్కర కృష్ణప్రసాద్‌
Kanuri Udaya Baskara Krishna Prasad
Party INC
Votes 0
తణుకు / Tanuku
profile image
కారుమూరి నాగేశ్వరరావు
Karumuri Venkata Nageswara Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
Arimilli Radha Krishna
Party TDP
Votes 0
profile image
కడలి రామారావు
Kadali Rama Rao
Party INC
Votes 0
ఏలూరు / Eluru
profile image
ఆళ్ల నాని
Alla Kali Krishna Srinivas (Alla Nani)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బడేటి రాధాకృష్ణ
Badeti Radhakrishna
Party TDP
Votes 0
profile image
బండి వెంకటేశ్వరరావు
Bandi Venkateswara Rao
Party CPI
Votes 0
భీమవరం / Bhimavaram
profile image
గ్రంధి శ్రీనివాస్‌
Grandhi Srinivas
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పులపర్తి రామాంజనేయులు
Pulaparthi Ramanjaneyulu
Party JSP
Votes 0
profile image
అంకెం సీతారాము
Ankem Seetaramu
Party INC
Votes 0
ఉండి / Undi
profile image
పి.వి.ఎల్‌. నర్సింహరాజు
P V L Narasimha Raju
Party YSRCP
Votes 0
profile image
రఘురామకృష్ణరాజు
Raghu Rama Krishna Raju
Party TDP
Votes 0
profile image
వేగేశ వెంకట గోపాలకృష్ణమ్‌
Vegesha Venkata Gopala Krishnam
Party INC
Votes 0
తిరువూరు / Tiruvuru
profile image
నల్లగట్ల స్వామి దాస్‌
Nallagatla Swamy Das
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కొలికపూడి శ్రీనివాస్‌
Kolikapudi Srinivas Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
లాం తాంతియా కుమారి
Lam Thantiya Kumari
Party INC
Votes 0
పామర్రు / Pamarru
profile image
కైలే అనిల్‌ కుమార్‌
Kaile Anil Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వర్ల కుమార రాజ
Varla Kumar Raja
Party TDP
Votes 0
profile image
డీవై దాస్‌
DY Das
Party INC
Votes 0
నందిగామ / Nandigama
profile image
మొండితోక జగన్నోహన్‌ రావు
Dr Monditoka Jagan Mohana Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
తంగిరాల సౌమ్య
Tangirala Sowmya
Party TDP
Votes 0
profile image
మందా వజ్రయ్య
Manda Vajraiah
Party INC
Votes 0
నూజివీడు / Nuzvid
profile image
మేకా వెంకట ప్రతాప అప్పారావు
Meka Venkata Pratap Apparao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కొలుసు పార్థసారథి
Kolusu Parthasarathy
Party TDP
Votes 0
profile image
మరీదు కృష్ణ
Maridu Krishna
Party INC
Votes 0
జగ్గయ్యపేట / Jaggayyapeta
profile image
సామినేని ఉదయ భాను
Samineni Udayabhanu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
శ్రీరామ్‌ రాజగోపాల్‌ తాతయ్య
Sriram Rajagopal Thathayya
Party TDP
Votes 0
profile image
కర్నాటి అప్పారావు
Karnati Apparao
Party INC
Votes 0
మైలవరం / Mylavaram
profile image
సర్నాల తిరుపతిరావు
Sarnala Tirapathi Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వసంత వెంకట కృష్ణప్రసాద్‌
Vasantha Venkata Krishna Prasad
Party TDP
Votes 0
profile image
బొర్రా కిరణ్‌
Borra Kiran
Party INC
Votes 0
గన్నవరం / Gannavaram
profile image
వల్లభనేని వంశీ మోహన్
Dr Vallabhaneni Vamsi Mohan
Party YSRCP
Votes 0
profile image
యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
Yarlagadda Venkatrao
Party TDP
Votes 0
profile image
కళ్లం వెంకటేశ్వరరావు
Kallam Venkateswara Rao
Party CPM
Votes 0
గుడివాడ / Gudivada
profile image
కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు (నాని)
Kodali Sri Venkateswara Rao (Nani)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వెనిగండ్ల రాము
Venigandla Ramu
Party TDP
Votes 0
profile image
వడ్డాది గోవిందరావు
Vaddadi Govinda Rao
Party INC
Votes 0
అవనిగడ్డ / Avanigadda
profile image
సింహద్రి రమేష్‌ బాబు
Simhadri Ramesh Babu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మండలి బుద్దప్రసాద్‌
Mandali Buddhaprasad
Party JSP
Votes 0
profile image
అందే శ్రీరామమూర్తి
Andee Srirama Murthy
Party INC
Votes 0
పెనమలూరు / Penamaluru
profile image
జోగి రమేష్‌
Jogi Ramesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బోడె ప్రసాద్‌
Bode Prasad
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎలిశాల సుబ్రహ్మణ్యం
Elisala Subrahmanyam
Party INC
Votes 0
కైకలూరు / Kaikalur
profile image
దూలం నాగేశ్వర రావు
Dulam Nageswara Rao (Dnr)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కామినేని శ్రీనివాసరావు
Kamineni Srinivas Rao
Party BJP
Votes 0
profile image
బొడ్డు నోబెల్‌
Boddu Noble
Party INC
Votes 0
పెడన / Pedana
profile image
ఉప్పల రాము
Uppala Ramesh (Ramu)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్‌
Kagitha Krishna Prasad
Party TDP
Votes 0
profile image
శొంటి నాగరాజు
Sonti Nagaraju
Party INC
Votes 0
విజయవాడ వెస్ట్ / VijaywadaWest
profile image
షేక్‌ ఆసిఫ్‌
Shaik Asif
Party YSRCP
Votes 0
profile image
సుజనా చౌదరి
Y Sujana Chowdary
Party BJP
Votes 0
profile image
జి.కోటేశ్వరరావు
G Koteswara Rao
Party CPI
Votes 0
మచిలీపట్నం / Machilipatnam
profile image
పేర్ని కృష్ణమూర్తి (కిట్టు)
Perni Vaka Sai Krishna Murthy(Kittu)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కొల్లు రవీంద్ర
Kollu Ravindra
Party TDP
Votes 0
profile image
అబ్దుల్‌ మతీన్‌
Abdul Mateen
Party INC
Votes 0
విజయవాడ సెంట్రల్‌ / VijayawadaCentral
profile image
వెల్లంపల్లి శ్రీనివాసరావు
Velampalli Srinivasa Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బోండా ఉమా
Bonda Uma
Party TDP
Votes 0
profile image
చిగురుపాటి బాబూరావు
Chigurupati Babu Rao
Party CPM
Votes 0
విజయవాడ ఈస్ట్ / VijayawadaEast
profile image
దేవినేని అవినాష్‌
Devineni Avinash
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గద్దె రామ్మోహన రావు
Gadde Rammohan Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
పొనుగుపాటి నాంచారయ్య
Ponugupati Nancharaia
Party INC
Votes 0
వేమూరు / Vemuru
profile image
వరికూటి అశోక్‌ కుమార్
Varikuti Ashok Babu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నక్కా ఆనంద్‌బాబు
Nakka Anand Babu
Party TDP
Votes 0
profile image
బూర్గా సుబ్బారావు
Buraga Subba Rao
Party INC
Votes 0
తాడికొండ / Tadikonda
profile image
మేకపాటి సుచరిత
Mekathoti Sucharitha
Party YSRCP
Votes 0
profile image
తెనాలి శ్రవణ్‌ కుమార్‌
Tenali Sravan Kumar
Party TDP
Votes 0
profile image
మంచాల సుశీల్‌రాజా
Manchala Suseel Raja
Party INC
Votes 0
ప్రత్తిపాడు / gPrathipadu
profile image
బాలసాని కిరణ్ కుమార్‌
Balasani Kiran Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బూర్ల రామాంజినేయులు
Burla Ramanjaneyulu
Party TDP
Votes 0
profile image
కె.వినయ్‌ కుమార్‌
Korivi Vinaya Kumar
Party INC
Votes 0
పెదకూరపాడు / Pedakurapadu
profile image
నంబూరి శంకర్‌రావు
Namburu Sankara Rao
Party YSRCP
Votes 0
profile image
భాష్యం ప్రవీణ్
Bhashyam Praveen
Party TDP
Votes 0
profile image
పమిడి నాగేశ్వరరావు
Pamidi Nageshwar Rao
Party INC
Votes 0
మంగళగిరి / Mangalagiri
profile image
మురుగుడు లావణ్య
Murugudu Lavanya
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నారా లోకేశ్‌
Nara Lokesh
Party TDP
Votes 0
profile image
జొన్నా శివ శంకర్‌
Jonna Siva Shankar
Party CPM
Votes 0
పొన్నూరు / Ponnur
profile image
అంబటి మురళి
Ambati Murali
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర
Dhulipalla Narendra Kumar
Party TDP
Votes 0
profile image
జక్కా రవీంద్రనాథ్‌
Jakka Ravindra Nath
Party INC
Votes 0
తెనాలి / Tenali
profile image
అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌
Annabathuni Siva Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నాదెండ్ల మనోహర్
Nadendla Manohar
Party JSP
Votes 0
సత్తెనపల్లి / Sattenpalli
profile image
అంబటి రాంబాబు
Ambati Rambabu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కన్నా లక్ష్మినారాయణ
Kanna Lakshminarayana
Party TDP
Votes 0
profile image
చంద్రపాల్‌ చుక్కా
Chukka Chandrapal
Party INC
Votes 0
చిలకలూరిపేట / Chilakaluripet
profile image
కావటి మనోహర్‌ నాయుడు
Kavati Siva Naga Manohar Naidu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
Prathipati Pulla Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
మద్దుల రాధాకృష్ణ
Maddula Radha Krishna
Party INC
Votes 0
వినుకొండ / Vinukonda
profile image
బొల్లా బ్రహ్మ నాయుడు
Bolla Brahma Naidu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
జీవీ ఆంజనేయులు
GV Anjaneyulu
Party TDP
Votes 0
profile image
చెన్నా శ్రీనివాసరావు
Chenna Srinivas Rao
Party INC
Votes 0
బాపట్ల / Bapatla
profile image
కోన రఘుపతి
Kona Raghupathi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వి.నరేంద్ర వర్మ
Vegesana Narendra Varma
Party TDP
Votes 0
profile image
గంటా అంజిబాబు
Ghanta Anji Babu
Party INC
Votes 0
నరసరావుపేట / Narasaraopet
profile image
డాక్టర్‌ గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి
Dr Gopireddy Srinivasa Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
చదలవాడ అరవిందబాబు
Dr Chadalavada Aravinda Babu
Party TDP
Votes 0
profile image
షేక్‌ మహబూబ్‌ బాషా
Shaik Mahaboob Basha
Party INC
Votes 0
రేపల్లె / Repalle
profile image
డా. ఈవూరు గణేష్‌
Dr Evuru Ganesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అనగాని సత్యప్రసాద్‌
Anagani Satya Prasad
Party TDP
Votes 0
profile image
మోపిదేవి శ్రీనివాసరావు
Mopidevi Srinivas Rao
Party INC
Votes 0
గురజాల / gurazala
profile image
కాసు మహేష్ రెడ్డి
Kasu Mahesh Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
యరపతినేని శ్రీనివాసరావు
Yarapathineni Srinivasa Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
టి.యలమందరెడ్డి
Tiyyagura Yalamanda Reddy
Party INC
Votes 0
మాచెర్ల / Macherla
profile image
పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి
Pinnelli Ramakrishna Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
జూలకంటి బ్రహ్మానందరెడ్డి
Julakanti Brahmananda Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
వై. రామచంద్రారెడ్డి
Ramachandra Reddy Yeramala
Party INC
Votes 0
గుంటూరు ఈస్ట్ / GunturEast
profile image
షేక్‌ నూరి ఫాతిమా
Shaik Noori Fatima
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మహ్మద్‌ నజీర్‌
Mohammed Naseer 
Party TDP
Votes 0
profile image
షేక్‌ మస్తాన్‌ వలీ
Shaik Mastan Valli
Party INC
Votes 0
గుంటూరు వెస్ట్ / GunturWest
profile image
విడదల రజిని
Vidadala Rajini
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పిడుగురాళ్ల మాధవి
Piduguralla Madhavi
Party TDP
Votes 0
profile image
రాచకొండ జాన్‌బాబు
Rajachakonda John Babu
Party INC
Votes 0
సంతనూతలపాడు / Santhanuthalapadu
profile image
మేరుగు నాగార్జున
Merugu Nagarjuna
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బొమ్మాజి నిరంజన్‌ విజయ్‌కుమార్‌
Bommaji Niranjan Vijaykumar
Party TDP
Votes 0
profile image
విజేష్‌ రాజు పాలపర్తి
Vijesh Raj Palvarthi
Party INC
Votes 0
కొండపి / Kondapi
profile image
ఆదిమూలపు సురేష్‌
Audimulapu Suresh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
డోలా బాల వీరాంజనేయస్వామి
Dola Bala Veeranjaneya Swamy
Party TDP
Votes 0
profile image
పసుమర్తి సుధాకర్‌
Pasumarthy Sudhakar
Party INC
Votes 0
అద్దంకి / Addanki
profile image
పాణెం చిన హనిమిరెడ్డి
Panem Chinna Hanimi Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గొట్టిపాటి రవికుమార్‌
Gottipati Ravi Kumar
Party TDP
Votes 0
profile image
అడుసుమిల్లి కిశోర్‌బాబు
Adusumalli Kishore Babu
Party INC
Votes 0
పర్చూరు / Parchur
profile image
ఎడం బాలాజీ
Yadam Balaji
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఏలూరి సాంబశివరావు
Yeluri Sambasiva Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
నల్లగోర్ల శివ శ్రీలక్ష్మి జ్యోతి
Nallagorla Siva Srilakshmi Jyothi
Party INC
Votes 0
ఎర్రగొండపాలెం / Yerragondapalem
profile image
తాటిపర్తి చంద్రశేఖర్‌
Tatiparthi Chandra Sekhar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గూడూరి ఎరిక్సన్‌ బాబు
Guduri Erixion Babu
Party TDP
Votes 0
profile image
డా. బి.అజితా రావు
Dr Budhala Ajitha Rao
Party INC
Votes 0
దర్శి / Darsi
profile image
బూచేపల్లి శివప్రసాద్‌ రెడ్డి
Dr Buchepalli Sivaprasad Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గొట్టిపాటి లక్ష్మి
Gottipati Lakshmi
Party TDP
Votes 0
profile image
పొట్లూరి కొండారెడ్డి
Putluri Kondareddy
Party INC
Votes 0
కందుకూరు / Kandukur
profile image
బుర్రా మధుసూదన్‌ యాదవ్‌
Burra Madhusudhan Yadav
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఇంటూరి నాగేశ్వరరావు
Inturi Nageswara Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
సయీద్‌ గౌస్‌ మొహిద్దీన్‌
Sayed Gouse Mohiddin
Party INC
Votes 0
మార్కాపురం / Markapuram
profile image
అన్నా రాంబాబు
Anna Rambabu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కందుల నారాయణ రెడ్డి
Kandula Narayana Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
సయ్యద్‌ జావేద్‌ అన్వర్‌
Sayyad Javed Anwar
Party INC
Votes 0
కనిగిరి / Kanigiri
profile image
దద్దాల నారాయణ యాదవ్‌
Daddala Narayana Yadav
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ముక్కు ఉగ్రనరసింహారెడ్డి
Mukku Ugra Narasimhareddy
Party TDP
Votes 0
profile image
సయ్యద్‌ జావేద్‌ అన్వర్‌
Devarapalli Subbareddy
Party INC
Votes 0
ఒంగోలు / Ongole
profile image
బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి
Balineni Srinivasa Reddy (Vasu)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
దామచర్ల జనార్దనరావు
Damacharla Janardhana Rao
Party TDP
Votes 0
profile image
తుర్కపల్లి నాగలక్ష్మి‌
Turakapalli Nagalakshmi
Party INC
Votes 0
గిద్దలూరు / Giddalur
profile image
కె. నాగార్జున రెడ్డి
Kunduru Nagarjuna Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అశోక్‌ రెడ్డి
Ashok Reddy Muthumula
Party TDP
Votes 0
profile image
పగడాల పెద్ద రంగస్వామి
Pagadala Pedda Rangaswamy
Party INC
Votes 0
చీరాల / Chirala
profile image
కరణం వెంకటేశ్‌
Karanam Venkatesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మద్దులూరి మాలకొండయ్య యాదవ్‌
Madduluri Malakondaiah Yadav
Party TDP
Votes 0
profile image
ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌
Amanchi Krishna Mohan
Party INC
Votes 0
సూళ్లూరుపేట / Sullurpeta
profile image
కిలివేటి సంజీవయ్య
Kiliveti Sanjeevaiah
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నెలవేల విజయశ్రీ
Nelavela Vijayasree
Party TDP
Votes 0
profile image
చందనమూడి శివ
Chandanamudi Siva
Party INC
Votes 0
గూడూరు / Gudur
profile image
మెరిగ మురళీధర్‌
Meriga Muralidhar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పాశం సునీల్‌కుమార్‌
Pasam Sunil Kumar
Party TDP
Votes 0
profile image
డాక్టర్‌. యు రామకృష్ణారావు
Dr U Rama Krishna Rao
Party INC
Votes 0
వెంకటగిరి / Venkatagiri
profile image
నేదురుమల్లి రాంకుమార్‌ రెడ్డి
Nedurumalli Ram Kumar Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కురుగొండ్ల రామకృష్ణ
Kurugondla Ramakrishna
Party TDP
Votes 0
profile image
పంటా శ్రీనివాసులు
Panta Srinivasulu
Party INC
Votes 0
సర్వేపల్లి / Sarvepalli
profile image
కాకాణి గోవర్ధన్‌ రెడ్డి
Kakani Govardhan Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి
Somireddy Chandra Mohan Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
పూల చంద్రశేఖర్‌
Poola Chandrashekar
Party INC
Votes 0
కావలి / Kavali
profile image
రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌ కుమార్‌ రెడ్డి
Ramireddy Pratap Kumar Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కావ్య కృష్ణారెడ్డి
Kavya Krishna Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
పొదలకూరి కల్యాణ్‌
Podalakuri Kalyan
Party INC
Votes 0
కోవూరు / Kovur
profile image
నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్‌ రెడ్డి
Nallapareddy Prasanna Kumar Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వేమిరెడ్డి ప్రశాంతి రెడ్డి
Vemireddy Prashanthi Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
నారపరెడ్డి కిరణ్‌కుమార్‌రెడ్డి
Narapareddy Kirankumar Reddy
Party INC
Votes 0
ఆత్మకూరు / Atmakur
profile image
మేకపాటి విక్రమ్‌ రెడ్డి
Mekapati Vikram Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఆనం రాంనారాయణ రెడ్డి
Anam Ramanarayana Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
చెవూరు శ్రీధరరెడ్డి
Chevuru Sreedhara Reddy
Party INC
Votes 0
ఉదయగిరి / Udayagiri
profile image
మేకపాటి రాజ్‌గోపాల్‌ రెడ్డి
Mekapati Rajagopal Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కాకర్ల సురేశ్‌
Kakarla Suresh
Party TDP
Votes 0
profile image
సోము అనిల్‌ కుమార్‌రెడ్డి
Somu Anilkumar Reddy
Party INC
Votes 0
నెల్లూరు రూరల్‌ / NelloreRural
profile image
ఆదాల ప్రభాకర్‌ రెడ్డి
Adala Prabhakara Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి
Kotamreddy Sridhar Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
షేక్‌ ఫయాజ్‌
Shaik Fayaz
Party INC
Votes 0
నెల్లూరు అర్బన్‌ / NelloreCity
profile image
ఎం.డి. ఖలీల్‌ అహ్మద్‌
Md Khaleel Ahmed
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పొంగూరు నారాయణ
Ponguru Narayana
Party TDP
Votes 0
profile image
మూలం రమేశ్‌
Mulam Ramesh
Party CPM
Votes 0
బద్వేలు / Badvel
profile image
డాక్టర్‌ దాసరి సుధ
Dr Dasari Sudha
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బొజ్జా రోషన్న
Bojja Roshanna
Party BJP
Votes 0
profile image
నీరుగట్టు దొర విజయజ్యోతి
Neerugattu Dora Vijaya Jyothi
Party INC
Votes 0
కోడూర్ / Kodur
profile image
కె. శ్రీనివాసులు
Koramutla Sreenivasulu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అరవ శ్రీధర్‌
Arava Sridhar
Party JSP
Votes 0
profile image
గోసాల దేవి
Gosala Devi
Party INC
Votes 0
మైదుకూరు / Mydukur
profile image
ఎస్‌. రఘురామి రెడ్డి
Raghurami Reddy Settipally
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌
Putta Sudhakar Yadav
Party TDP
Votes 0
profile image
గుండ్లకుంట శ్రీరాములు
Gundlakunta Sriramulu
Party INC
Votes 0
కమలాపురం / Kamalapuram
profile image
పి. రవీంద్రనాథ్‌ రెడ్డి
Pochimareddy Ravindranath Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పుత్తా చైతన్య రెడ్డి
Putha Chaithanya Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
గాలి చంద్ర
Gaali Chandra
Party CPI
Votes 0
రాజంపేట / Rajampet
profile image
ఆకేపాటి అమర్‌నాథ్‌ రెడ్డి
Akepati Amarnath Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
సుగవాసి సుబ్రహ్మణ్యం
Sugavasi Subramanyam
Party TDP
Votes 0
profile image
బుక్కే విశ్వనాథ నాయక్
Bukke Viswanadh Nayak
Party CPI
Votes 0
జమ్మలమడుగు / Jammalamadugu
profile image
ఎం. సుధీర్‌ రెడ్డి
Dr Mule Sudheer Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఆదినారాయణరెడ్డి
C Adinarayana Reddy
Party BJP
Votes 0
profile image
పాముల బ్రహ్మానందరెడ్డి
Pamula Brahmanandareddy
Party INC
Votes 0
పులివెందుల / Pulivendla
profile image
వై.ఎస్‌. జగన్‌మోహన్‌ రెడ్డి
Y S Jagan Mohan Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మారెడ్డి రవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి
Mareddy Ravindranath Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
మూలంరెడ్డి ధ్రువకుమార్‌రెడ్డి
MulamReddy Dhruva Kumar-Reddy
Party INC
Votes 0
ప్రొద్దుటూరు / Proddatur
profile image
రాచమల్లు శివప్రసాద్‌ రెడ్డి
Rachamallu Siva Prasad Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వరదరాజుల రెడ్డి
Varadarajulu Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
షేక్‌ పూల మహ్మద్‌ నజీర్‌
Shaik Poola Mohammed Nazeer
Party INC
Votes 0
కడప / Kadapa
profile image
అంజాద్‌ బాషా
Amzath Basha Shaik Bepari
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మాధవిరెడ్డి
Reddeppagari Madhavi Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
తుమన్‌ ఖల్యాల్‌ అజల్‌ అలీఖాన్‌
Tumman Kalyal Aszal Alikhan
Party INC
Votes 0
రాయచోటి / Rayachoti
profile image
గడికోట శ్రీకాంత్‌ రెడ్డి
Gadikota Srikanth Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
మండిపల్లి రాంప్రసాద్‌రెడ్డి
Mandipalli Ramprasad Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
షేక్‌ అల్లాబక్ష్‌
Shaik Alla Bakash
Party INC
Votes 0
నందికొట్కూరు / Nandikotkur
profile image
డాక్టర్‌ దారా సుధీర్‌
Dr Dara Sudheer
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గిత్తా జయసూర్య
Gitta Jayasurya
Party TDP
Votes 0
profile image
తొగురు ఆర్థర్‌
Thoguru Arthur
Party INC
Votes 0
కోడుమూరు / Kodumur
profile image
ఆదిమూలపు సతీష్
Dr Adimulapu Satish
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బొగ్గుల దస్తగిరి
Boggula Dastagiri
Party TDP
Votes 0
profile image
పరిగెళ్ల మురళీకృష్ణ
Paregella Murali Krishna
Party INC
Votes 0
ఆళ్లగడ్డ / Allagadda
profile image
గంగుల బ్రిజేంద్ర రెడ్డి
Gangula Brijendra Reddy (Nani)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
భూమా అఖిలప్రియ
Bhuma Akhila Priya
Party TDP
Votes 0
profile image
బి.హుస్సేన్‌ బాష
Baragodla Hussain Basha
Party INC
Votes 0
శ్రీశైలం / Srisailam
profile image
శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి
Singareddy Chakrapani Reddy(Silpa Chakrapani Reddy)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డి
Budda Rajasekhar Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
అజర్‌ సయ్యద్‌ ఇస్మాయిల్‌
Asar-Syed-Ismail
Party INC
Votes 0
బనగానపల్లె / Banaganapalle
profile image
కాటసాని రామిరెడ్డి
Katasani Rami Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బీసీ జనార్దనరెడ్డి
BC Janardhan Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
గూటం పుల్లయ్య
Gutam Pullaiah
Party INC
Votes 0
పాణ్యం / Panyam
profile image
కాటసాని రామ్‌భూపాల్‌ రెడ్డి
Katasani Rambhupal Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గౌరు చరితా రెడ్డి
Gowru Charitha Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
గౌస్‌ దేశాయ్‌
Gouse Desai
Party CPM
Votes 0
ఆలూరు / Alur
profile image
బి. విరూపాక్షి
Busine Virupakshi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వీరభద్ర గౌడ్‌
Veerabhadra Goud
Party TDP
Votes 0
profile image
నవీన్‌ కిషోర్‌ ఆరకట్ల
Arakatla Naveen Kishore
Party INC
Votes 0
ఎమ్మిగనూరు / Yemmiganur
profile image
బుట్టా రేణుక
Butta Renuka
Party YSRCP
Votes 0
profile image
జయనాగేశ్వర రెడ్డి
Jayanageshwar Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
మరుముళ్ల ఖాసిం వలీ
Murumulla Khasimvali
Party INC
Votes 0
ఆదోని / Adoni
profile image
వై. సాయిప్రసాద్‌ రెడ్డి
Yellareddygari Sai Prasad Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పీవీ పార్థసారధి
P V Parthsarathi
Party BJP
Votes 0
profile image
గొల్ల రమేశ్‌
Golla Ramesh
Party INC
Votes 0
కర్నూలు / Kurnool
profile image
ఎం.డి. ఇంతియాజ్‌
Md Imtiaz
Party YSRCP
Votes 0
profile image
టీజీ భరత్‌
TG Bharath
Party TDP
Votes 0
profile image
షేక్‌ జిలానీ బాషా
Shaik Jilani Basha
Party INC
Votes 0
నంద్యాల / Nandyal
profile image
శిల్పా రవిచంద్రా కిషోర్‌ రెడ్డి
Singareddy Ravi Chandra Kishore Reddy (Silpa Ravi)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఎన్‌ఎండీ ఫరూక్‌
NMD Farooq
Party TDP
Votes 0
profile image
గోకుల కృష్ణారెడ్డి
Gokula Krishna Reddy
Party INC
Votes 0
పత్తికొండ / Pattikonda
profile image
కంగాటి శ్రీదేవి
Kangati Sreedevi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కేఈ శ్యాంబాబు
KE Shambabu
Party TDP
Votes 0
profile image
పి.రామచంద్రయ్య
P Ramachandraiah
Party CPI
Votes 0
డోన్ / Dhone
profile image
బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌ రెడ్డి
Buggana Rajendranath Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కోట్ల సూర్యప్రకాశ్‌రెడ్డి
Kotla Surya Prakash Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
గార్లపాటి మద్దులేటి స్వామి
Garlapati Madhuleti Swami
Party INC
Votes 0
మంత్రాలయం / Mantralayam
profile image
వై. బాలనాగిరెడ్డి
Yellareddygari Bala Nagi Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
రాఘవేంద్ర రెడ్డి
Raghavendra Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
పి.ఎస్‌.మురళీ కృష్ణరాజు
P S Murali Krishna Raju
Party INC
Votes 0
మడకశిర / Madakasira
profile image
ఈర లక్కప్ప
Eera Lakkappa
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఎంఎస్‌ రాజు
M S Raju
Party TDP
Votes 0
profile image
కరికెర సుధాకర్‌
Karikera Sudhakar
Party INC
Votes 0
శింగనమల / Singanamala
profile image
మన్నెపాకుల వీరాంజనేయులు
Mannepakula Veeranjaneyulu
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బండారు శ్రావణి శ్రీ
Bandaru Sravani Sree
Party TDP
Votes 0
profile image
సాకె శైలజానాథ్‌
Sake Sailajanath
Party INC
Votes 0
కల్యాణదుర్గం / Kalyandurg
profile image
తలారి రంగయ్య
Talari Rangaiah
Party YSRCP
Votes 0
profile image
అమిలినేని సురేంద్రబాబు
Amilineni Surendra Babu
Party TDP
Votes 0
profile image
పి.రాంభూల్‌రెడ్డి
P Rambhupal Reddy
Party CPI
Votes 0
ఉరవకొండ / Uravakonda
profile image
వై. విశ్వేశ్వర రెడ్డి
Yellareddygari Visweswara Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పయ్యావుల కేశవ్‌
Payyavula Keshav
Party TDP
Votes 0
profile image
వై.మధుసూదన్‌ రెడ్డి
Y Madhusudan Reddy
Party INC
Votes 0
రాప్తాడు / Raptadu
profile image
తోపుదుర్తి ప్రకాష్‌ రెడ్డి
Thopudurthi Prakash Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పరిటాల సునీత
Paritala Sunitha
Party TDP
Votes 0
profile image
ఆది ఆంధ్రా శంకరయ్య
Adi Andhra Sankaraiah
Party INC
Votes 0
పెనుకొండ / Penukonda
profile image
కె.వి. ఉషశ్రీ చరణ్‌
K V Ushashri Charan
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కురుబ సవిత
Kuruba Savitha
Party TDP
Votes 0
profile image
నరసింహప్ప
P Narasimhappa
Party INC
Votes 0
తాడిపత్రి / Tadipatri
profile image
కేతిరెడ్డి పెద్దా రెడ్డి
Kethireddy Pedda Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
జేసీ అస్మిత్‌ రెడ్డి
JC Ashmit Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
గుజ్జల నాగిరెడ్డి
Gujjala Nagi Reddy
Party INC
Votes 0
గుంతకల్లు / Guntakal
profile image
వై. వెంకట రామిరెడ్డి
Yellareddygari Venkatarami Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గుమ్మనూరు జయరామ్
Gummanur Jayaram
Party TDP
Votes 0
profile image
కావలి ప్రభాకర్‌
Kavali Prabhakar
Party INC
Votes 0
రాయదుర్గం / Rayadurg
profile image
మెట్టు గోవింద రెడ్డి
Mettu Govinda Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కాలవ శ్రీనివాసులు
Kalava Srinivasulu
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎంబీ చిన్న అప్పయ్య
MB Chinna Appiah
Party INC
Votes 0
హిందూపురం / Hindupur
profile image
టి.ఎన్‌. దీపిక
Tippe Gowda Narayan Deepika
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నందమూరి బాలకృష్ణ
Nandamuri Balakrishna
Party TDP
Votes 0
profile image
మహ్మద్‌ హుస్సేన్‌ ఇనయతుల్లా
Mohammad Hussain Innaya Thulla
Party INC
Votes 0
పుట్టపర్తి / Puttaparthi
profile image
దుద్దుకుంట శ్రీధర్‌ రెడ్డి
Duddukunta Sreedhar Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పల్లె సింధూరా రెడ్డి
Palle Sindhura Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
మధుసూదన్‌ రెడ్డి
Madhusudhan Reddy
Party INC
Votes 0
ధర్మవరం / Dharmavaram
profile image
కేతిరెడ్డి వెంకట రామిరెడ్డి
Kethireddy Venkatarami Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
వై.సత్యకుమార్‌
Y Satya Kumar
Party BJP
Votes 0
profile image
రంగన అశ్వర్థ నారాయణ
Rangana Aswardha Narayana
Party INC
Votes 0
కదిరి / Kadiri
profile image
మక్బూల్‌ అహ్మద్‌
BS Maqbool Ahmed
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కందికుంట వెంకట ప్రసాద్‌
Kandikunta Venkata Prasad
Party TDP
Votes 0
profile image
కేఎస్‌ షానవాజ్‌
K S Shanwaz
Party INC
Votes 0
అనంతపురం అర్బన్ / AnantapurUrban
profile image
అనంత వెంకటరామి రెడ్డి
Anantha Venkatarami Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర ప్రసాద్‌
Daggubati Venkateswara Prasad
Party TDP
Votes 0
profile image
సి.జాఫర్
C Jaffer
Party CPI
Votes 0
సత్యవేడు / Satyaveedu
profile image
నూకతోటి రాజేష్‌
Nukathoti Rajesh
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కోనేటి ఆదిమూలం (ఎస్సీ)
Koneti Adimulam
Party TDP
Votes 0
profile image
బాలగురువం బాబు
Balaguruvam Babu
Party INC
Votes 0
గంగాధర నెల్లూరు / GangadharaNellore
profile image
కృపా లక్ష్మీ
Kalathur Krupalakshmi
Party YSRCP
Votes 0
profile image
డాక్టర్‌ వీఎం. థామస్‌
Dr. V M Thomas
Party TDP
Votes 0
profile image
డి. రమేష్‌ బాబు
Deyala Ramesh Babu
Party INC
Votes 0
పూతలపట్టు / Puthalapattu
profile image
డాక్టర్‌ సునీల్‌ కుమార్‌
Mudirevula Sunil Kumar
Party YSRCP
Votes 0
profile image
డాక్టర్ కలికిరి మురళీ మోహన్
Dr.Kalikiri Murali Mohan
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎం.ఎస్‌. బాబు
M S Babu
Party INC
Votes 0
నగరి / Nagari
profile image
ఆర్‌కే రోజా
R.K. Roja
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గాలి భానుప్రకాశ్‌
Gali Bhanu Prakash
Party TDP
Votes 0
profile image
పోచారెడ్డి రాకేశ్‌ రెడ్డి
Pochareddy Rakesh Reddy
Party INC
Votes 0
శ్రీకాళహస్తి / Srikalahasti
profile image
బియ్యపు మధుసూదన్‌ రెడ్డి
Biyyapu Madhusudhan Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
బొజ్జల వెంకట సుధీర్ రెడ్డి
Bojjala Venkata Sudhir Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
డా. రాజేశ్‌నాయుడు పోతుగుంట
DR Rajesh Naidu Pothugunta
Party INC
Votes 0
చిత్తూరు / Chittoor
profile image
ఎం. విజయానందరెడ్డి
Mittapalli Chandra Vijayanandha Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
గురజాల జగన్‌ మోహన్‌
Gurajala Jagan Mohan
Party TDP
Votes 0
profile image
జి.తికారామ్‌
G Tikaraam
Party INC
Votes 0
చంద్రగిరి / Chandragiri
profile image
చెవిరెడ్డి మోహిత్‌ రెడ్డి
Chevireddy Mohit Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
పులివర్తి వెంకట మణి ప్రసాద్ (నాని)
Pulivarthi Venkat Mani Prasad (Nani)
Party TDP
Votes 0
profile image
కనుపర్తి శ్రీనివాసులు
Kanuparthy Srinivasulu
Party INC
Votes 0
పలమనేరు / Palamaner
profile image
ఎన్‌. వెంకటే గౌడ
Nallappagari Venkate Gowda
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి
N Amarnath Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
బి. శివశంకర్‌
B Siva Sankar
Party INC
Votes 0
కుప్పం / Kuppam
profile image
కే జే భరత్‌
Krishna Raghava Jayendra Bharath (KRJ Bharath)
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నారా చంద్రబాబు నాయుడు
Nara Chandrababu Naidu
Party TDP
Votes 0
profile image
ఆవుల గోవిందరాజులు (ఆవుల గోపి)
Avula Govindarajulu (Avula Gopi)
Party INC
Votes 0
పుంగనూరు / Punganur
profile image
పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి
Peddireddi Ramachandra Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
చల్లా రామచంద్రా రెడ్డి (బాబు)
Challa Ramachandra Reddy (Babu)
Party TDP
Votes 0
profile image
డా. జి. మురళీ మోహన్‌ యాదవ్‌
Dr G Murali Mohann Yadav
Party INC
Votes 0
పీలేరు / Pileru
profile image
చింతల రాంచంద్రారెడ్డి
Chinthala Ramachandra Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
నల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌ రెడ్డి
Nallari Kishore Kumar Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
బి. సోమశేఖర్‌ రెడ్డి
B Somasekhar Reddy
Party INC
Votes 0
మదనపల్లె / Madanapalle
profile image
నిస్సార్‌ అహ్మద్‌
Nisar Ahmed
Party YSRCP
Votes 0
profile image
షాజహాన్ బాషా
Shajahan Basha
Party TDP
Votes 0
profile image
మల్లెల పవన్‌ కుమార్‌రెడ్డి
Mallela Pavan Kumar Reddy
Party INC
Votes 0
తంబళ్లపల్లె / Thamballapalle
profile image
పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాధ్‌ రెడ్డి
Peddireddy Dwarakanatha Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
కె. జయచంద్రారెడ్డి
K Jayachandra Reddy
Party TDP
Votes 0
profile image
ఎం.ఎన్‌. చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
M N Chandrasekhar Reddy
Party INC
Votes 0
తిరుపతి / Tirupati
profile image
భూమన అభినయ్‌ రెడ్డి
Bhumana Abhinay Reddy
Party YSRCP
Votes 0
profile image
ఆరణి శ్రీనివాసులు
Arani Srinivasulu
Party JSP
Votes 0
profile image
పి.మురళీ
P Murali
Party CPI
Votes 0