పశ్చిమ గోదావరి - బరిలో అభ్యర్ధులు
Taneti Vanita
తానేటి వనిత
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Maddipati Venkata Raju
మద్దిపాటి వెంకటరాజు
  టీడీపీ
Sodadasi Martin Luther
ఎస్‌. మార్టిన్‌ లూథర్‌
  కాంగ్రెస్
Kambham Vijaya Raju
కంభం విజయరాజు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Songa Roshan Kumar
సోంగ రోషన్‌
  టీడీపీ
Vunnamatla Rakada Eliza
వున్నమట్ల ఎలీజ
  కాంగ్రెస్
Talari Venkatrao
తలారి వెంకట్రావు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Muppidi Venkateswarao
ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు
  టీడీపీ
Arigela Aruna Kumari
అరిగెల అరుణ కుమారి
  కాంగ్రెస్
Kotaru Abbaya Chowdary
కొఠారు అబ్యయ్య చౌదరి
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Chintamaneni Prabhakar
చింతమనేని ప్రభాకర్‌
  టీడీపీ
Alapati Narasimha Murthy
ఆలపాటి నర్సింహమూర్తి
  కాంగ్రెస్
Cherukuvada Sriranganadha Raju
సీహెచ్‌ శ్రీరంగనాథ్‌ రాజు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Pithani Satyanarayana
పితాని సత్యనారాయణ
  టీడీపీ
Nekkanti Venkata Satyanarayana
నెక్కంటి వెంకట సత్యనారాయణ
  కాంగ్రెస్
Gudala Srihari Gopala Rao
గుడాల శ్రీహరి గోపాలరావు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Nimmala Rama Naidu
నిమ్మల రామానాయుడు
  టీడీపీ
Kolukuluri Arjun Rao
కొలకలూరి అర్జునరావు
  కాంగ్రెస్
Geddam Srinivas Naidu
జి. శ్రీనివాస నాయుడు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Kandula Durgesh
కందుల దుర్గేష్‌
  జనసేన
Peddireddi Subba Rao
పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు
  కాంగ్రెస్
Tellam Rajyalakshmi
తెల్లం రాజ్యలక్ష్మి
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Chirri Balaraju
చిర్రి బాలరాజు
  జనసేన
Srujana Duvvela
సృజన దువ్వెల
  కాంగ్రెస్
Puppala Srinivasarao (Vasubabu)
పుప్పాల వాసు బాబు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Patsamatla Dharmaraju
పత్సమట్ల ధర్మరాజు
  జనసేన
Pathapati Hari Kumara Raju
పాతపాటి హరి కుమారరాజు
  కాంగ్రెస్
Kottu Satyanarayana
కొట్టు సత్యన్నారాయణ
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Bolisetti Srinivas
బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌
  జనసేన
Marneedi Sekhar
మర్నీది శేఖర్‌
  కాంగ్రెస్
Mudunuri Naga Raja Vara Prasada Raju
ముదునూరి ప్రసాదరాజు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Bommidi Nayakar
బొమ్మిడి నాయకర్‌
  జనసేన
Kanuri Udaya Baskara Krishna Prasad
కానూరి ఉదయ భాస్కర కృష్ణప్రసాద్‌
  కాంగ్రెస్
Karumuri Venkata Nageswara Rao
కారుమూరి నాగేశ్వరరావు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Arimilli Radha Krishna
అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
  టీడీపీ
Kadali Rama Rao
కడలి రామారావు
  కాంగ్రెస్
Alla Kali Krishna Srinivas (Alla Nani)
ఆళ్ల నాని
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Badeti Radhakrishna
బడేటి రాధాకృష్ణ
  టీడీపీ
Bandi Venkateswara Rao
బండి వెంకటేశ్వరరావు
  సీపీఐ
Grandhi Srinivas
గ్రంధి శ్రీనివాస్‌
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Pulaparthi Ramanjaneyulu
పులపర్తి రామాంజనేయులు
  జనసేన
Ankem Seetaramu
అంకెం సీతారాము
  కాంగ్రెస్
P V L Narasimha Raju
పి.వి.ఎల్‌. నర్సింహరాజు
  వైఎస్సార్‌సీపీ
Raghu Rama Krishna Raju
రఘురామకృష్ణరాజు
  టీడీపీ
Vegesha Venkata Gopala Krishnam
వేగేశ వెంకట గోపాలకృష్ణమ్‌
  కాంగ్రెస్
Advertisement